• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.
Đã test trên con N78.Chất lượng không có gì thay đổi.CHỉ có dung lượng hình ảnh là thay đổi không biết vì sao.Tấm thì 3-4 trăm KB tấm lại cả MB chẳng hiểu

Đã test trên con N78.Chất lượng không có gì thay đổi.CHỉ có dung lượng hình ảnh là thay đổi không biết vì sao.Tấm thì 3-4 trăm KB tấm lại cả MB chẳng hiểu

Dung lượng của hình chụp còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác nữa chứ bạn,như góc chụp,ánh sáng,tinh chỉnh máy hình....
Bạn dùng pc xem những tấm hình đó xem,hình ít bị vỡ hơn đấy,mình đã thử và thấy thế

Posted via Mobile Device

ban oi 6300 va 5610XM thi dung cai nao duoc.

Cả 2 máy bạn hỏi đều thuộc S40 thì làm sao mà cài? Đây là box S60v3 bạn nên chú ý trước khi hỏi nhé!

Posted via Mobile Device

Tai sao minh dung Exploxe de copy vao may bao loi la khong the mo dc la sao ban oi, giup minh voi, may minh da hack ngon roi
Cam on nhieu nha!

Mình cài vào 5320 thì nó báo phần cài đặt này đã có sẵn ko cho cài, vậy có dùng đc ko

Mình cài vào 5320 thì nó báo phần cài đặt này đã có sẵn ko cho cài, vậy có dùng đc ko

vì bạn chép file txt vào ổ c/ rồi thì không cần chạy file sis nữa, như vậy xong khởi động lại phone

bạn chỉ dùm mình xem máy nào mà tăng thêm 2-3Mb đâu !!!!

Mình nghĩ vậy vì một file ảnh muốn tăng chất lượng thì dung lượng cũng phải tăng theo,zoom ko bị vỡ thì chỉ có ảnh nặng 2mb mới có thể,nên mình ghi vậy thôi.Sory vì nói hơi quá ^^

Mình nghĩ vậy vì một file ảnh muốn tăng chất lượng thì dung lượng cũng phải tăng theo,zoom ko bị vỡ thì chỉ có ảnh nặng 2mb mới có thể,nên mình ghi vậy thôi.Sory vì nói hơi quá ^^

hic mình có nói là từ 600kb>> 2 mb thôi giao động từ khoảng đó mà tuỳ vào thời điểm và ánh sáng cách chụp nữa .không rung tay .....nín thở..

Tai sao minh dung Exploxe de copy vao may bao loi la khong the mo dc la sao ban oi, giup minh voi, may minh da hack ngon roi
Cam on nhieu nha!

Posted via Mobile Device may ban la may j? dung rompat m0 openall mo fjle an da ruj m0j chep dc

Mình test xong thấy cũng bình thường ah. Hic hic phải chi có bản mod giống sonyericsson giảm shutter speed 2s nhỉ. Lúc đó chụp ban đêm sẽ rất đẹp không nhiễu. Dù sao cũng rất cám ơn chủ topic nha.

phải nói chuẩn không cần chỉnh. n79 ảnh đẹp hơn rõ rệt. dung lượng tăng 200kb. hay thật

Chép file 10282EDC.txt vào máy và dùng x-foler copy nó vào trong đưòng dẫn C:/Private/10202be9
chép vào nó báo gì đó ?? ko cho vào thì phải ??? vậy là sao thế !! phone 5800
===> Can't open file c:\Private\10282edc.txt

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back