• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Ngất, Mod là một trong những hàng hiểm đấy. Cố gắng bảo trong nha Mod.:))

Thanh niên thời đại phải biết cố gắng phát huy những bản chất tốt đẹp của thanh niên Việt Nam, cần tự tạo cho mình sức đề kháng trước những cám dỗ!
Thanks bạn về lời động viên!

Giới thiệu về bản thân ư? Chuyện nhỏ, xin show hàng đây:

1. Tên thật: Nguyễn Tiến Tới
- Hiện đang công tác tại 1 đơn vị thuộc Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam.
2. Sở thích: Bóng đá + Mobile. Đây là 2 niềm đam mê khó từ bỏ nhất.
Yêu bóng đá từ những năm 1996-1997. Đội bóng yêu thích nhất:
- Cấp CLB: Manchester United
- Quốc gia: Việt Nam - Brazil - Anh
3. Hít thở qua hai mươi mấy mùa rau ngổ rùi mà cho đến bây giờ vẫn 1 mình 1 bóng đi về. :(( :(( :((
4. Sở trường: không biết là có những sở trường gì nữa (nhiều quá mà).
5. Bản thân: Không hút thuốc, không rượu chè cờ bạc, không tệ nạn xã hội, yêu công bằng, thích sự thành thật --> nói chung là ngoan.

Không biết như vậy đã đủ chưa ta? :-/:-/

Tự nhận mình là ngoan mới sợ chứ
=))=))=))=))=))=))=))=))=))
Chém típ nè:
1.Đã bao giờ anh Tới khóc nhè chưa (Lúc trưởng thành rùi nha ;;);;);;)_
2.Lúc anh cảm thấy bực tức nhất là lúc nào?
3.Đã bao giờ đi bụi chưa???>:)>:)>:)
4.Thích xem thể loại phim gì nhất??

hehe cứ từ từ thế đã (Để dành)

Người uống rượu không biết tác hại của rượu, người không uống không biết lợi ích của rượu :)). Túm lại, không uống rịu là thiệt thòi nha

Chém anhtoitb vài cái
1. Ko uống rượu, thế có uống bia ko vậy.
2. Đã yêu bao nhiêu mối tình rồi.
3. Có khi nào tức giận muốn đập phá hoặc uýnh một ai đó chưa hả Tới
4. Thói quen xấu nhất của Tới là gì
Tạm thế đã
P/S: Sao chưa thấy badamgiak23 post hôm qua nên nhỉ

Người uống rượu không biết tác hại của rượu, người không uống không biết lợi ích của rượu :)). Túm lại, không uống rịu là thiệt thòi nha

Trùi nghe giọng săc mùi bia rượu qua anh Lân ơi :p:p:p:p

Chém típ nè:
1.Đã bao giờ anh Tới khóc nhè chưa (Lúc trưởng thành rùi nha ;;);;);;)_
2.Lúc anh cảm thấy bực tức nhất là lúc nào?
3.Đã bao giờ đi bụi chưa???>:)>:)>:)
4.Thích xem thể loại phim gì nhất??

hehe cứ từ từ thế đã (Để dành)

1. Khóc nhè ư? Hình như chưa thì phải, với Tới cho dù có chuyện buồn thế nào đi chăng nữa cũng cố gắng giấu đi những giọt nước mắt vào trong lòng. Có những đêm nằm nghĩ miên man tự nhiên những nước mắt chảy dài trên gò má!

2. Bực nhất là khi biết được có những đứa bạn mang tiếng là thân mà chơi xấu mình sau lưng. Dù chuyện đã qua lâu rùi nhưng nghĩ lại vẫn thấy bực.

3. Đi bụi ư? Từ nhỏ đến giờ chưa hề đi bụi, ngày nào cũng chấp hành nghiêm chỉnh về nhà trước 10 giờ tối. Khi còn ở quê cũng vậy, 9 giờ tối đã phải có mặt ở nhà, giờ đi làm cũng vẫn thế (22h). Nguyên tắc bất di bất dịch nên mai này em nào có yêu phải cũng ráng chịu. Nhiều hôm có mấy em rủ đi chơi qua ngày nhưng cũng đành kiếu... :D:D

4. Tới thì thích nhất là phim hành động + kiếm hiệp + võ thuật.

@ anh Lân: Nếu anh em mà tốt mời là em óanh cả lít chứ chẳng chơi! Tối qua mới đi off cùng anh em Hải Phòng nè, uống hết mình luôn nhưng bình thường không uống, uống say không nói ---> đi ngủ luôn!

Chém anhtoitb vài cái
1. Ko uống rượu, thế có uống bia ko vậy.
2. Đã yêu bao nhiêu mối tình rồi.
3. Có khi nào tức giận muốn đập phá hoặc uýnh một ai đó chưa hả Tới
4. Thói quen xấu nhất của Tới là gì
Tạm thế đã
P/S: Sao chưa thấy badamgiak23 post hôm qua nên nhỉ

1. Bia thì chiều nào cầu lông xong cũng làm vài vại cho đỡ khát.

2. Trả lời rùi nhé!

3. Tức giận mà muốn đập phá thì chưa, Tới kiềm chế tốt lắm Nam à!

4. Thói quen xấu nhất của Tới là hay xem TV + online muộn nên bị phụ huynh nhắc suốt mà cộng thêm cái tật lười dọn dẹp nhà cửa nữa chứ!

3. Đã từng yêu 1 người (7 năm trời đó) nhưng giờ người ấy đi lấy chồng gòi nên vẫn 1 mình! Thế mới đau anh chứ!

3. Hít thở qua hai mươi mấy mùa rau ngổ rùi mà cho đến bây giờ vẫn 1 mình 1 bóng đi về. :(( :(( :((

Trời! Bị loại từ vòng gửi xe rùi Nam ơi! :(:)(:)(:)((

Hỏi Tới vài câu vậy:
1.Chưa có vợ sao Tới lại bảo mình bị loại ở vòng gửi xe là sao vậy ta?:-?:-?:-?:-?:-?
2.Nếu chưa có vợ sao Tới lại không tham gia cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDAVIET"???(Giải thích đầy đủ lý do nhé....mà phải lý do chính đáng mới được):D:D:D:D
3.Nếu BQT đóng cửa Box 8 này thì Tới thấy sao???Mà Tới sẽ làm những gì để Box 8 được mở trở lại.
4.Khi bị người khác vu oan thì Tới sẽ làm gì???
Hỏi tạm vài câu trước đã ;;);;);;);;)

PA chém hóc quá ta! Có phải dùng Ỷ Lan kiếm không đây!?:-/

Hỏi Tới vài câu vậy:
1.Chưa có vợ sao Tới lại bảo mình bị loại ở vòng gửi xe là sao vậy ta?:-?:-?:-?:-?:-?
2.Nếu chưa có vợ sao Tới lại không tham gia cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDAVIET"???(Giải thích đầy đủ lý do nhé....mà phải lý do chính đáng mới được):D:D:D:D
3.Nếu BQT đóng cửa Box 8 này thì Tới thấy sao???Mà Tới sẽ làm những gì để Box 8 được mở trở lại.
4.Khi bị người khác vu oan thì Tới sẽ làm gì???
Hỏi tạm vài câu trước đã ;;);;);;);;)

1. Là Tới trả lời Nam cho vui vậy chứ cũng không có ý định tham gia vì "Sợ thua lắm!"

2. Tới không tham gia cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDAVIET" vì từ trước đến giờ có bao giờ tham gia cuộc thi về sắc đẹp nào đâu nên thiếu tự tin, bù lại đã cho ông bạn Badamgiak23 ra ứng thí rùi đó!

3. Nếu BQT đóng cửa Box 8 thì T sẽ rất lo cho anh Trường, Congvoi và PA lấy đâu ra chỗ mà Spam đây :D:D. Với lại Box 8 là nơi tất cả các thành viên PV đều bình đẳng, có thể giao lưu với nhau để qua đó mọi người hiểu nhau nhiều hơn!
Nếu thực sự Box 8 bị đóng cửa thì Tới sẽ cố gắng vận động anh em vào thuyết phục BQT mở lại Box 8, không được nữa là Tới bay sang Nga hối lộ chú Quang mấy phong bánh cáy (đặc sản quê Tới đó) và tán để chú mở lại Box đó cho anh em mình vô giao lưu! Nhưng hi vọng điều này không xảy ra!

4. Khi bị người khác vu oan ư? Tới cố gắng gặp người đó để nói chuyện cho rõ phải trái trắng đen! Đời sợ nhất là mang tiếng oan!

1. Là Tới trả lời Nam cho vui vậy chứ cũng không có ý định tham gia vì "Sợ thua lắm!"

không thể chấp nhận câu trả lời này. Nếu đồng chí Tới mà chưa có vợ là phải tham gia cuộc thi, ko được chốn tránh trách nhiệm. Đi thi cùng badamgia thì cơ hội thắng của anh em Hải Phòng mới nên cao đc. Độc chiếm luôn 2 giải nhất nhì.
P/S: anhtoi phải khẩn trương post hình lên tham gia cuộc thiX-(X-(X-(X-(X-(

3. Nếu BQT đóng cửa Box 8 thì T sẽ rất lo cho anh Trường, Congvoi và PA lấy đâu ra chỗ mà Spam đây :D:D.

Ái chà chà!!! Chú Em lại bắn cái cho thằng Anh đây!!!8-|8-|8-|:)):)):)) Này chú Em để ngày cuối cùng Anh chém chú một phát một chốt hạ luôn đấy!!!:)):)):))

Ái chà chà!!! Chú Em lại bắn cái cho thằng Anh đây!!!8-|8-|8-|:)):)):))

Lý do quá chính đáng mà anh! Thương các anh thật lại nghi ngờ lòng tốt của thằng em! :D:D

Này chú Em để ngày cuối cùng Anh chém chú một phát một chốt hạ luôn đấy!!!:)):)):))

Sao không phải ngày nào cũng chém mà để chốt làm chi! Chém bao nhiêu nhát em cũng chiều mà anh!

2. Tới không tham gia cuộc thi "Ai là người đẹp trai nhất PDAVIET" vì từ trước đến giờ có bao giờ tham gia cuộc thi về sắc đẹp nào đâu nên thiếu tự tin, bù lại đã cho ông bạn Badamgiak23 ra ứng thí rùi đó!
4. Khi bị người khác vu oan ư? Tới cố gắng gặp người đó để nói chuyện cho rõ phải trái trắng đen! Đời sợ nhất là mang tiếng oan!

Câu 1 và câu 2 trả lời chưa được....Yều cầu Tới phải giải thích rõ ràng hơn...Chứ những lý do này quá nhỏ nhoi không chấp nhận được.

Lý do quá chính đáng mà anh! Thương các anh thật lại nghi ngờ lòng tốt của thằng em! :D:D

Cảm ơn Em đã nghĩ tốt cho Người khác!!!8-|8-|8-|

Sao không phải ngày nào cũng chém mà để chốt làm chi! Chém bao nhiêu nhát em cũng chiều mà anh!

Anh chỉ hỏi một câu nhẹ nhàng như làn gió thoảng vào ngày cuối cùng thoai!!!:)):)):))

Cẩn thận gió độc đấy Tới ơi :)):)):)):)):))

Chắc vậy quá PA à! Lão Trường là khó lường lắm đó!
@: Về cuộc thi, Tới có những lý do tế nhị nên không đăng ký! Nhưng sẽ luôn sát cánh cùng hội thi mà!

Chắc vậy quá PA à! Lão Trường là khó lường lắm đó!
@: Về cuộc thi, Tới có những lý do tế nhị nên không đăng ký! Nhưng sẽ luôn sát cánh cùng hội thi mà!

Vậy chém Tới một câu liền.
Lý do tế nhị đó là gì vậy:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back