• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Sao oái oăm thế anh Trường?

Chém em Te nhát nữa cho nằm im không thở nữa nè:

1. Với em, hạnh phúc là gì?

2. Từ nhỏ đến giờ đã thất tình lần nào chưa?

3. Nếu vô tình 1 sáng thức dậy em thấy nụ hồng của anh đầu giường thì em sẽ làm chi?

Hỏi Te một câu chốt hạ nhé!!!:)):)):))
Một ngày Em Te ăn mấy bữa, mỗi bữa mấy bát "chén"???:-?:-?:-?​

Một ngày em Te ăn 1 bữa chính là bữa trưa chỉ 1 chén thôi. Nhưng mừ các bữa ăn dặm thì không tính vì hầu hết là không ăn bằng chén mà là bằng tô :D:D:D

Sao oái oăm thế anh Trường?

Chém em Te nhát nữa cho nằm im không thở nữa nè:

1. Với em, hạnh phúc là gì?

2. Từ nhỏ đến giờ đã thất tình lần nào chưa?

3. Nếu vô tình 1 sáng thức dậy em thấy nụ hồng của anh đầu giường thì em sẽ làm chi?

1.Hạnh phúc với em đơn giản lắm. Đó là khi em tưởng như cả thế giới đã quay lưng lại với mình thì vẫn còn 1 người nắm lấy tay em.

2.Thất tình à? Hình như là chưa vì em chưa bao giờ chủ động nói yêu ai để bị từ chối cả. Hehe :p:p:p

3.Đầu tiên sẽ nhéo mình 1 cái coi thử thiệt hay mơ :D, thứ 2 sẽ kêu thợ sửa lại ổ khoá ở nhà :p, thứ 3 sẽ viết 1 cái entry trên Blog khoe váng lên rằng hôm nay có 1 thằng ku ngây thơ khờ dại nào đó tặng hoa cho tớ ;;);;);;) Cuối cùng sẽ lấy keo xịt tóc xịt hết lên cái hoa để bảo quản nó được lâu, khi nào cảm thấy buồn vì chẳng có ai đó bên cạnh mình thì lấy ra ngắm & cười 1 mình vì dù sao đi nữa cũng đã từng có ai đó quí mình :):):)

Hình như thời gian chém quá dài!!!

Không dài đâu anh Sơn!
Bé Te công lực siêu phàm nên chém hết tuần này vẫn không vấn đề gì cả! Mà bé Te là nữ nhi nên các kiếm thủ mới xuất có vài ba thành công lực với những chiêu chào hỏi là chính!

Anh em tiếp tục chém Te đi!

Vì rất quý mến Te nên chém Te nhẹ thôi nhé :D

1. Biết được là Te có thú vui là "lừa tình" vậy nhiều lần làm như vậy Te có cảm thấy hối hận, băn khoăn và day dứt không?
2.Nếu D dùng mọi "thủ đoạn" >:) "cướp" người bạn thân nhất của Te ra ngoài này, Te sẽ làm gì?phản đối hay chấp nhận?
3.Bí quyết xin vertu của Te là gì?
4.Có phải Te giấu bí mật về cái tên không? (BeTe) sao không kể cho mọi người cùng biết?>:) (D đã biết rồi đó)
5.Chuyện với Mr.Cry đến đâu rồi?;;)

Vậy thôi, nhẹ nhàng mà ^^

Vì rất quý mến Te nên chém Te nhẹ thôi nhé :D

1. Biết được là Te có thú vui là "lừa tình" vậy nhiều lần làm như vậy Te có cảm thấy hối hận, băn khoăn và day dứt không?
2.Nếu D dùng mọi "thủ đoạn" >:) "cướp" người bạn thân nhất của Te ra ngoài này, Te sẽ làm gì?phản đối hay chấp nhận?
3.Bí quyết xin vertu của Te là gì?
4.Có phải Te giấu bí mật về cái tên không? (BeTe) sao không kể cho mọi người cùng biết?>:) (D đã biết rồi đó)
5.Chuyện với Mr.Cry đến đâu rồi?;;)

Vậy thôi, nhẹ nhàng mà ^^

1.Đã nói là "thú vui" òi thì tại sao lại phải băn khoăn, hối hận hay day dứt nhỉ? Thật ra những người nên băn khoăn, hối hận day dứt là những người trót rớt cái đụi vào tròng của Te í. Cái tội không chịu suy nghĩ trước sau để cho... giang hồ lừa. >:)>:)>:)

2.Mỗi người có cách lựa chọn cuộc sống cho riêng họ. Te không phản đối những gì người đó làm. Chỉ cần người đó tự nguyện với lựa chọn của mình là okie. :):):)

3.Bí quyết xin Vertu hẻ. Dễ ợt. Đầu tiên là ;;);;);;) sau đó thì thỏ thẻ ầu ơ ví dầu với "con mồi mục tiêu". Hôm sau thế là có Vertu dùng. =))=))=))

4.Te đâu có dấu bí mật về cái tên đâu. Tiền thân của cái tên Bete là Texuonggieng - lấy theo nick Yahoo của Te khi lần đầu tiên chạm cửa Internet nên xài chung 1 nick cho nó lành. Nhưng khổ nổi ý định của Te dành cho nó thì mang hàm ý là: Té xuống giếng. Nhưng tiếng Việt của chúng ta giàu và đẹp, thiên hạ hùa nhau sửa thành... Tè xuống giếng. Với lại cũng ít người gọi đầy đủ 3 tiếng như thế mà toàn gọi tiếng đầu tiên. Hồi đó trong 4rum cũng thuộc dạng em út trong nhà nên hay được gọi là cô bé. & thế là Bete ra đời. :D:D:D

5.Chuyện với Mr.Cry thì đã kết thúc theo đúng nghĩa đen òi.

1. Đối với Te em, định nghĩa cuộc sống như thế nào ?

2. Ngẫm nghĩ lại, thời điểm nào ( hoàn cảnh nào ) đối với em đã trải qua là khó khăn nhất từ khi bé đến bây giờ ?

3. Em định nghĩa thế nào là một người bạn trai phù hợp với mình ?

4. Em có thích xem bóng đá không ? nếu có thì CLB nào em thích ?

5. Mỗi khi trời lạnh ;;) em có nhớ tới ai không ??? ;;) ;;)

1. Đối với Te em, định nghĩa cuộc sống như thế nào ?

2. Ngẫm nghĩ lại, thời điểm nào ( hoàn cảnh nào ) đối với em đã trải qua là khó khăn nhất từ khi bé đến bây giờ ?

3. Em định nghĩa thế nào là một người bạn trai phù hợp với mình ?

4. Em có thích xem bóng đá không ? nếu có thì CLB nào em thích ?

5. Mỗi khi trời lạnh ;;) em có nhớ tới ai không ??? ;;) ;;)

1. Với Te cuộc sống là chuỗi ngày trả nợ trần gian (khi buồn); là sự khám phá (khi vui);:p:p:p

2.Thời điểm khó khăn nhất có lẽ là khi apa mất. Vì apa dù có ra sao đi nữa thì vẫn là apa.:(:)(:)((

3.Bạn trai phù hợp à? Là người có thể tạo cho mình đủ sự tin tưởng vào những gì họ nói & làm. :):):)

4.Trùi ui! Kao hựn đá banh đá bóng. X-(X-(X-(

5.Mỗi khi trời lạnh em hay nhớ tới con chó của em. Nó tên Rhum, mập ú. Mỗi lúc trời lạnh hai chủ tớ hay ôm nhau ngủ :D:D:D

1. Với Te cuộc sống là chuỗi ngày trả nợ trần gian (khi buồn); là sự khám phá (khi vui);:p:p:p

2.Thời điểm khó khăn nhất có lẽ là khi apa mất. Vì apa dù có ra sao đi nữa thì vẫn là apa.:(:)(:)((

3.Bạn trai phù hợp à? Là người có thể tạo cho mình đủ sự tin tưởng vào những gì họ nói & làm. :):):)

4.Trùi ui! Kao hựn đá banh đá bóng. X-(X-(X-(

5.Mỗi khi trời lạnh em hay nhớ tới con chó của em. Nó tên Rhum, mập ú. Mỗi lúc trời lạnh hai chủ tớ hay ôm nhau ngủ :D:D:D

Hết chuyện hay sao mà nhớ con chó cưng hả e =))
A ké 1 câu cho phải phép:
1. Lí do nào đưa e vào nghiệp "spam" thế?
2. Em nghĩ sao khi dạo này PV đang có khá nhiều thành viên nhăm nhe tranh chức SP của em? :p

Hết chuyện hay sao mà nhớ con chó cưng hả e =))
A ké 1 câu cho phải phép:
1. Lí do nào đưa e vào nghiệp "spam" thế?
2. Em nghĩ sao khi dạo này PV đang có khá nhiều thành viên nhăm nhe tranh chức SP của em? :p

1.Đó là vì em chả biết chi dzìa kĩ thuật nên đành nghiến răng spam thui :p:p:p

2.Cho tranh giành thoải mái. Bởi chủ nhân của danh hiệu Spamer khi hỏi tới thì nhớ tới bé Te trước tiên :D Lợi thế UPS hehe

Câu hỏi tiếp:

1. Trong các Spamer hiện nay thì ai là người khiến cho Te cảm thấy thú vị nhất khi đọc bài của họ ?

2. Trong các Spamer hiện nay, Te cảm thấy ai sẽ qua mặt được Te trong khả năng Spam :)

Câu hỏi tiếp:

1. Trong các Spamer hiện nay thì ai là người khiến cho Te cảm thấy thú vị nhất khi đọc bài của họ ?

2. Trong các Spamer hiện nay, Te cảm thấy ai sẽ qua mặt được Te trong khả năng Spam :)

1.Trong các spamer hiện nay thì người khiến Te cảm thấy thú vị nhất khi đọc bài của họ thì chắc là của assitant Binhminhmuon.

2.Có thể sẽ qua mặt Te dzìa số lượng bài Spam thì chắc nhiều. Còn chất lượng thì... cứ qua bằng niềm tin =))=))=))

1. Be Te có biết hun ko
2. Đã hôn ai bao giờ chưa
3. Hun bao nhiêu người rồi
Các câu hỏi trên là hỏi hun vào môi đó (tức là môi chạm môi đó)

1. Be Te có biết hun ko
2. Đã hôn ai bao giờ chưa
3. Hun bao nhiêu người rồi
Các câu hỏi trên là hỏi hun vào môi đó (tức là môi chạm môi đó)

1.Có biết hôn. hehe
2.Đã từng hôn không dưới 1 người
3.Không nhớ chính xác lắm, hình như là khoảng 10 người. Hờ hờ

Người lên thớt tiếp theo là ai ta :D. Mod Anhtoitb đi nha! Đã PM òi. Mại dô chém :)):)):))

Chỉnh sửa cuối:
Mình sẽ là người khai đao đầu tiền với anh Tới >:)>:)>:)>:)>:)

1.Cảm giác của anh thế nào khi được là người lên Thớt tuần này,có nghĩ vì sao Bete chọn anh không???:-?:-?:-?
2.Vì sao dạo này anh cũng Spam ghê vậy(Gần Bằng em) =))=))=))=))
3.Mà anh đã có người chưa (Từ bé đén Nhớn đã sát bao chục cô rùi ):)):)):))
Hôm nay khai màn thế thui ngày mai chém típ

Mình sẽ là người khai đao đầu tiền với anh Tới >:)>:)>:)>:)>:)

1.Cảm giác của anh thế nào khi được là người lên Thớt tuần này,có nghĩ vì sao Bete chọn anh không???:-?:-?:-?
2.Vì sao dạo này anh cũng Spam ghê vậy(Gần Bằng em) =))=))=))=))
3.Mà anh đã có người chưa (Từ bé đén Nhớn đã sát bao chục cô rùi ):)):)):))
Hôm nay khai màn thế thui ngày mai chém típ

He he!
1. Cảm giác rất vui khi ngồi lên thớt! bé Te nói vì em thương anh nên cho anh lên thớt ấy mà!
2. Spam ư, đâu có! Anh cũng như mọi người vào làm sôi động Box 8 của PV lên thui mừ! (Nói nhỏ không BQT trừ lương).
3. Đã từng yêu 1 người (7 năm trời đó) nhưng giờ người ấy đi lấy chồng gòi nên vẫn 1 mình! Thế mới đau anh chứ!

Sáng nay cũng chỉ trả lời tạm vậy thui, giờ đi họp lát về trả lời hết!

He he... vẫn chưa hết ngứa!

Anh Tới giới thiệu bản thân 1 tí đi, về sơ yếu lí lịch, về sở thích và về tất cả những gì của anh.

Anh Tới giới thiệu bản thân 1 tí đi, về sơ yếu lí lịch, về sở thích và về tất cả những gì của anh.

Giới thiệu về bản thân ư? Chuyện nhỏ, xin show hàng đây:

1. Tên thật: Nguyễn Tiến Tới
- Hiện đang công tác tại 1 đơn vị thuộc Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam.
2. Sở thích: Bóng đá + Mobile. Đây là 2 niềm đam mê khó từ bỏ nhất.
Yêu bóng đá từ những năm 1996-1997. Đội bóng yêu thích nhất:
- Cấp CLB: Manchester United
- Quốc gia: Việt Nam - Brazil - Anh
3. Hít thở qua hai mươi mấy mùa rau ngổ rùi mà cho đến bây giờ vẫn 1 mình 1 bóng đi về. :(( :(( :((
4. Sở trường: không biết là có những sở trường gì nữa (nhiều quá mà).
5. Bản thân: Không hút thuốc, không rượu chè cờ bạc, không tệ nạn xã hội, yêu công bằng, thích sự thành thật --> nói chung là ngoan.

Không biết như vậy đã đủ chưa ta? :-/:-/

Không hút thuốc, không rượu chè cờ bạc, không tệ nạn xã hội, yêu công bằng, thích sự thành thật --> nói chung là ngoan.

[/COLOR][/B]

Ngất, Mod là một trong những hàng hiểm đấy. Cố gắng bảo trong nha Mod.:))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back