• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Vậy lý do gì mà potay, đừng nói vì lý do tế nhị :D
Tiếp:
- Vừa mới sinh con xong, anh có ý định gì cho đứa con tương lai?
- Nếu cho anh làm bà bầu, anh có đồng ý không?
- Anh có muốn sinh thêm đứa nữa :D

Hum nay mới chém được.

1.CHo em Te cái profile
2.Có thể cho mọi người chiêm ngưỡng chân dung?
3.Cảm xúc khi nhận được PM :D

tạm thời thế đã. Giờ Te cày tiếp

Tiếp:
- Vừa mới sinh con xong, anh có ý định gì cho đứa con tương lai?
- Nếu cho anh làm bà bầu, anh có đồng ý không?
- Anh có muốn sinh thêm đứa nữa :D

Man lại nhầm em với ai rùi! Em vẫn độc thân mà Man ơi nên vậy 3 câu này không tính!

Hum nay mới chém được.

1.CHo em Te cái profile
2.Có thể cho mọi người chiêm ngưỡng chân dung?
3.Cảm xúc khi nhận được PM :D

tạm thời thế đã. Giờ Te cày tiếp

1. Te ơi, Profile của anh ở trên rùi đó em!
2. Chân dung ư? Khó đấy vì anh sợ mọi người sẽ đem nó sang bên topic dự thi.
3. Khi nhận được PM của Te về việc lên bàn mổ à? Hì hì... cũng vui vui... - cảm giác giống như mình trả lời chất vấn trước Quốc Hội! :D:D

Mọi người bận rộn quá hay sao mà quên mất việc chém Tới thì phải :-?:-?:-?:-?:-?

Mọi người bận rộn quá hay sao mà quên mất việc chém Tới thì phải :-?:-?:-?:-?:-?

Ngồi vác gươm đợi 2 hum nay rùi mà không thấy ai vô chém!
Đang duyệt lại danh sách để chọn người tuần sau lên thớt!

Chém liền
1. Tới đã từng làm việc gì đó mà theo Tới là xấu xa nhất chưa
2. Tương tự như vậy với việc tốt nhất
3. Khi buồn thì Tới có người tâm sự ko, người đó là ai
4. Tương tự với khi vui
5. Nếu Tới có được 50.000PDV thì Tới có chia cho N 10.000 ko?
Tạm thế đã

Chém liền
1. Tới đã từng làm việc gì đó mà theo Tới là xấu xa nhất chưa
2. Tương tự như vậy với việc tốt nhất
3. Khi buồn thì Tới có người tâm sự ko, người đó là ai
4. Tương tự với khi vui
5. Nếu Tới có được 50.000PDV thì Tới có chia cho N 10.000 ko?
Tạm thế đã

Khà khà... bạn tốt ... bạn tốt...

1. Nhỏ thì không nhớ nhưng từ khi biết đến giờ thì chưa làm việc gì xấu xa cả.

2. Việc tốt thì làm nhiều rùi nhưng chẳng bao giờ Tới đem ra so sánh nên không biết việc nào là tốt nhất cả.

3. Khi buồn ư? Tới chỉ thích ở 1 mình với ly cafe Ban Mê mà thui, chẳng bao giờ tâm sự với ai cả.

4. Cũng tương tự như khi buồn thui Nam, Tới không muốn làm phiền ai nên vui buồn đều để ở trong lòng.

5. Nếu có được 50.000pdv ư, tặng luôn Nam 11.000 ấy chứ, 10k thì đáng là bao vì các cụ bảo lộc bất tận hưởng mà.

Nếu anh Tới được giải trong "ai là người đẹp zdai nhất PV" thì anh sẽ làm gì???
P/s:em vừa gửi ảnh của anh vào rùi đấy
b-);;);;):))>:)>:)

Khà khà... bạn tốt ... bạn tốt...

1. Nhỏ thì không nhớ nhưng từ khi biết đến giờ thì chưa làm việc gì xấu xa cả.

2. Việc tốt thì làm nhiều rùi nhưng chẳng bao giờ Tới đem ra so sánh nên không biết việc nào là tốt nhất cả.

3. Khi buồn ư? Tới chỉ thích ở 1 mình với ly cafe Ban Mê mà thui, chẳng bao giờ tâm sự với ai cả.

4. Cũng tương tự như khi buồn thui Nam, Tới không muốn làm phiền ai nên vui buồn đều để ở trong lòng.

5. Nếu có được 50.000pdv ư, tặng luôn Nam 11.000 ấy chứ, 10k thì đáng là bao vì các cụ bảo lộc bất tận hưởng mà.

Hay quá ta. Vậy kiểu gì N cũng có tiền rồi. Tới chắc sẽ giành giải trong cuộc thi "Ai đẹp trai nhất PDV mà". Tiền ơi ta đợi mi:)):)):)):)):)):))

Nếu anh Tới được giải trong "ai là người đẹp zdai nhất PV" thì anh sẽ làm gì???

Được giải thì chắc chắn là anh sẽ đưa thông tin ra ngoài Portal để khoe các mem + ngồi tính lại tiền thưởng và gửi tặng mấy anh em sinh hoạt nhiệt tình trong Box 8 và PV Hải Phòng - mỗi người vài ngàn!

P/s:em vừa gửi ảnh của anh vào rùi đấy

Tội này là anh chưa tính với chú đâu nhé, chọn được cái ảnh xấu thế không biết! :-??

Tội này là anh chưa tính với chú đâu nhé, chọn được cái ảnh xấu thế không biết! :-??

Kha kha tìm được cái ảnh của ảnh như thấy vàng,cho nên là post ngay hok suy nghĩ gì hết >:)>:).Mau mau điền lí lịch đi anh ;;);;)

Kha kha tìm được cái ảnh của ảnh như thấy vàng,cho nên là post ngay hok suy nghĩ gì hết >:)>:).Mau mau điền lí lịch đi anh ;;);;)

Phải đợi để anh nghĩ ra cái Profile cho hay và độc đáo để còn nhận giải nữa chứ, thua các chú về sắc thì cố để gỡ gạc lại bằng mấy cái gì đó... :D:))

Vào chém Tới mấy câu vậy
1/Tới nghĩ sao khi congvoi đưa Tới lên dự thi.
2/Mà chuẩn bị hết hạn dự thi rồi mà không thấy Tới đưa lý lịch trích ngang nhỉ?Hay Tới vẫn không muốn tham gia cuộc thi.
3/PA với congvoi suốt ngày bắt Tới dự thi Tới có ghét 2 bọn mình không?Why?
4/Nếu PA và congvoi kết bạn với Tới thì Tới nghĩ thế nào?Why?
5/Tới hãy kể về người bạn thân nhất trên PV của Tới?
6/Tới hãy kể về niềm vui và nỗi buồn nhất trên PV?
Hỏi thế này thôi.Mai xem Tới trả lời thế nào rồi hỏi tiếp :D:D:D:D:D

Vào chém Tới mấy câu vậy
1/Tới nghĩ sao khi congvoi đưa Tới lên dự thi.
2/Mà chuẩn bị hết hạn dự thi rồi mà không thấy Tới đưa lý lịch trích ngang nhỉ?Hay Tới vẫn không muốn tham gia cuộc thi.
3/PA với congvoi suốt ngày bắt Tới dự thi Tới có ghét 2 bọn mình không?Why?
4/Nếu PA và congvoi kết bạn với Tới thì Tới nghĩ thế nào?Why?
5/Tới hãy kể về người bạn thân nhất trên PV của Tới?
6/Tới hãy kể về niềm vui và nỗi buồn nhất trên PV?
Hỏi thế này thôi.Mai xem Tới trả lời thế nào rồi hỏi tiếp :D:D:D:D:D

Khà khà, cuối cùng cũng tìm thấy cáo thủ chém mình nhưng vốn được biệt danh là CHẤP ĐAO nên không ngại.

1. Khi Công đưa Tới lên dự thi quả thật rất vui vì thấy được quan tâm và có những người bạn chân tình. Tuy nhiên hơi đắn đo vì Tới chưa sẵn sàng cho cuộc thi!

2. Lý do Tới chưa đưa lý lịch trích ngang lên là bởi còn đắn đo! Đã được đề cử thì Tới sẽ sẵn lòng tham gia và sẽ post Profile ngay sau khi post bài này. OK?!

3. Tới không hề ghét PA và Công vì suốt ngày vận động Tới tham gia cuộc mà ngược lại còn rất quý 2 bạn bởi Tới coi đó là tình cảm online chân thành và cảm thấy vui khi được người khác quan tâm.

4. Thực sự Tới sẽ rất vui nếu được kết bạn với PA và Công, Tới còn nhớ một câu: "Nơi lạnh lẽo nhất không phải là Bắc cực mà là nơi không có tình bạn", dù đời thực hay online tình bạn chân thành vẫn luôn làm ta ấm lòng PA ạ!

5. Trên PV Tới có rất nhiều người bạn: những anh em trong CLB PV Hải Phòng, những bạn bè trong Box 8, các đồng chí trong Nhà Quốc Hội... tất cả đều thân ái và chân tình. Nếu bắt Tới tìm ra được 1 người bạn thân nhất thì thật khó vì Tới luôn muốn thân thiết với tất cả mọi người!

6. Niềm vui lớn nhất trên PV của Tới đó là ngày được BQT set Trial Mod và giao cho quản lý Box S60 - khi đó niềm cảm xúc dâng tràn và cảm thấy hãnh diện vô cùng.
Nỗi buồn trên PV của Tới đó là sự vội vàng trong việc post bài đã làm cho một người đáng kính trên PV lâm vào tình huống khó xử. :(( :(( Nghĩ lại Tới vẫn thấy giận mình!

Trả lời đến đây thui chứ mai sang tuần mới rùi đâu còn được nằm trên thớt nữa PA ơi! :)):)):))

3. Tới không hề ghét PA và Công vì suốt ngày vận động Tới tham gia cuộc mà ngược lại còn rất quý 2 bạn bởi Tới coi đó là tình cảm online chân thành và cảm thấy vui khi được người khác quan tâm.

4. Thực sự Tới sẽ rất vui nếu được kết bạn với PA và Công, Tới còn nhớ một câu: "Nơi lạnh lẽo nhất không phải là Bắc cực mà là nơi không có tình bạn", dù đời thực hay online tình bạn chân thành vẫn luôn làm ta ấm lòng PA ạ!

:D:D:D Vui ghê em Với PA cũng quý anh lắm =D>=D>=D>

Tranh thủ cuối tuần chém Tới liền
1. Theo Tới tình bạn trên online có quan trọng như tình bạn ở bên ngoài ko
2. Nếu phải lựa chọn giữa tình bạn bên ngoài và online thì Tới sẽ chọn gì?
3. Tới đã khi nào mất niềm tin vào mình chưa
4. Đã có khi nào Tới đặt nhầm niềm tin của mình người khác chưa
5. Dự định cho tương lai của Tới là gì (chuyện gia đình, công việc .....)
Chém thế đã nhé;;);;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back