• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Công sang đó đã lừa tình em TQ nào chưa :D
Lúc nào rảnh chịu khó đọc sách Tàu nhé, sau này áp dụng được nhiều lắm đấy.

Công sang đó đã lừa tình em TQ nào chưa :D
Lúc nào rảnh chịu khó đọc sách Tàu nhé, sau này áp dụng được nhiều lắm đấy.

1.Em ngoan lắm toàn bị nó lừa không thui à:p:p:p:p.Hiii

2.Em cũng đang cố hết sức để học đây:D:D:D,cám ơn sự quan tâm của anh Cường nhé

Chém congvoi vài nhát nào :D

- Congvoi gia nhập vào PV do "duyên nợ" như thế nào?
- Từ khi vào PV cho đến nay, em cảm thấy mến ai nhất trên PV, và có ấn tượng với bạn nữ nào trên PV?
- Hãy kể một chuyện tình trong đời của mình kể từ khi em biết yêu :))
- Có điều này anh cũng như các anh em muốn thấy được hình của em, vậy em hãy post một tấm cho mọi người diện kiến nào (không kể tấm cũ post trong HÌNH THÀNH VIÊN nha :D
- Em có ước mong gì cho riêng cuộc sống của em ngoài đời thường và những ước mong mình sẽ đạt được trong PV?
- Hãy kể những sở thích và sở ghét của em?

Tạm thời cho mấy nhát cái đã, hạ hồi phân giải :D

Chém congvoi vài nhát nào :D

- Congvoi gia nhập vào PV do "duyên nợ" như thế nào?
- Từ khi vào PV cho đến nay, em cảm thấy mến ai nhất trên PV, và có ấn tượng với bạn nữ nào trên PV?
- Hãy kể một chuyện tình trong đời của mình kể từ khi em biết yêu :))
- Có điều này anh cũng như các anh em muốn thấy được hình của em, vậy em hãy post một tấm cho mọi người diện kiến nào (không kể tấm cũ post trong HÌNH THÀNH VIÊN nha :D
- Em có ước mong gì cho riêng cuộc sống của em ngoài đời thường và những ước mong mình sẽ đạt được trong PV?
- Hãy kể những sở thích và sở ghét của em?

Tạm thời cho mấy nhát cái đã, hạ hồi phân giải :D

Trả nhời ông anh đấy:
1.Em gia nhập PV là rất tình cờ,do một người bạn giới thiệu :D:D
2.Từ khi gia nhập PV đến nay em rất quý chú Quang,anh KJR,anh Nguyenhoanglan...nói chung là mọi người trong PV ai em cũng quý mến và tôn trọng cả ;);););)
3.Hii lúc nào có điều kiện em sẽ up thêm tấm ảnh mới cho mọi người chiêm ngưỡng :p:p
4.Ước muốn của em là được Trở thành Bác sĩ Giỏi nhất (Giỏi nhất có thể>>> em hoc Y mà b-)b-) ).Trong PV thì em cũng ước muốn vươn tới đỉnh cao nhất có thể,dù ở vị trí nào em cũng hoàn thành nhiệm vụ,có thể nói PV là ngôi nhà tinh thần của em :D:D:D
5.Em thích nhất là Mưa>> đi dưới Mưa những lúc buồn :)):))
Ghét nhất là bị nói xấu sau lưng,có người bạn giả dối :-/:-/

Chém Tới nốt phát cuối cùng vậy :D:D:D:D
1/Sao Tới lại đẩy nhanh thời gian vậy????Tới sợ mọi người chém tiếp phải không hay sợ gì đây :-?:-?:-?:-?
2/Sao Tới lại chọn congvoi là người lên bàn mổ tuần tới (có phải do congvoi phạm úy khi mang ảnh của Tới post lên tham dự không)????

Xin phép Công để anh đỡ nhát cuối của PA nhé!

1. Tới không cố ý đẩy time nhanh, là do ai đó chỉnh sai ngày trên con Laptop nên ghi nhầm! Lần sau sẽ cẫn thận hơn!

2. Chọn Công lên bàn mổ tuần này vì tuần trước đáng lẽ đến lượt Công nhưng do bận nên Tới đỡ đao. Lý do thứ 2 là vì Tới rất quý đồng chí này!

Xin phép Công để anh đỡ nhát cuối của PA nhé!

1. Tới không cố ý đẩy time nhanh, là do ai đó chỉnh sai ngày trên con Laptop nên ghi nhầm! Lần sau sẽ cẫn thận hơn!

2. Chọn Công lên bàn mổ tuần này vì tuần trước đáng lẽ đến lượt Công nhưng do bận nên Tới đỡ đao. Lý do thứ 2 là vì Tới rất quý đồng chí này!

Hii Anh Tới dễ thương thế không biết ;;);;);;).Em cũng rất quý anh :D:D

1.Em ngoan lắm toàn bị nó lừa không thui à:p:p:p:p.Hiii

2.Em cũng đang cố hết sức để học đây:D:D:D,cám ơn sự quan tâm của anh Cường nhé

Bên đó toàn Trọng Thủy chứ làm gì có Mị Châu nhỉ >:)

Trọng Thủy là người Quảng Tây đó :))

Bên đó toàn Trọng Thủy chứ làm gì có Mị Châu nhỉ >:)

Trọng Thủy là người Quảng Tây đó :))

^^ Gái Tq xinh thì nhiều;;);;) mà xấu thì cũng không ít:(:)((.
Trọng Thủy là người Quảng Tây thật,bây giừ em mới để ý :p:p:p

Hii chém tiếp đi anh.kha kha ít qua ;;);;)

Không chém thì ngứa đao, chém xong sợ Công phải xuất hết các thành công lực ra mà đỡ. Thui đành chém nhẹ vậy?

1. Cảm xúc của Công khi nghĩ về PA - 1 cô nàng rất dễ thương của PV?

2. Công có thể phán đôi lời về Adv Mod XuanTruong?

3. Điều gì ở con gái mà Công ghét nhất, yêu nhất?

Tạm thế đã!

Không chém thì ngứa đao, chém xong sợ Công phải xuất hết các thành công lực ra mà đỡ. Thui đành chém nhẹ vậy?

1. Cảm xúc của Công khi nghĩ về PA - 1 cô nàng rất dễ thương của PV?

2. Công có thể phán đôi lời về Adv Mod XuanTruong?

3. Điều gì ở con gái mà Công ghét nhất, yêu nhất?

Tạm thế đã!

1.Cảm xúc về chị PA là: đầu tiên thấy chị ấy rất xinh đẹp,dễ thương (chung tình nữa,em đoán thế:p:p),thứ 2 là nói chuyện cũng rất hợp,thứ 3 là em cũng rất quý chị ý.Cho nên cảm xúc rất là vui khi được bít PA
@PA:spam nhìu hơn nữa nha chị :p
2.Anh Trường thì khỏi phải bàn luôn,Quá nhiệt tình và gắn bó với PV,đặc biệt là với Box 8 này,gửi lời chúc đến anh Trường lần nữa,hy vọng Với bàn tay quản lí của anh Box 8 sẽ sôi động và thật sự phát triển :D:D
3.Ghét nhất ở con gái à đó là Kiêu >> Nhưng càng Kiêu ông càng tán :)):))
Yêu nhất đó là nụ cười dễ thươg và tính tình hiền lành :p:p

Chỉ 1 phát thui nhé:
Cho Sơn đèn đường xin cái bờ rô phi le của em đi hỉ, để úp đét. :D

Sơ yếu lí lịch:
Họ và tên: Ngô Văn Công
Ngày sinh: 05-06-1987
Quê quán: Quỳnh Lưu-Nghệ An- Việt Nam
Hiện đang học: Đại học Y Quảng Tây-Tp.Nam Ninh-Quảng Tây-Trung Quốc
Nhóm máu : O

Anh Sơn uii.Chém em tiếp đi
;;);;)

Chắc mọi người đang bận bình chọn cho cuộc thi
Mình ko thi tranh thủ chém congvoi
1. Nếu congvoi đạt danh trong cuộc thi The_dealth1405 muốn congvoi chia cho ít xiền, congvoi co cho ko.
2. Nếu ko cho thì lý do tại sao (còn cho thì thôi):D
3. Còn cho thì cho bao nhiều vậy (thôi chết thật dạo này mình tham xiền PV quá, chắc là do máu cá độ với TuanQuang quá)

Chém và chém! Chú thích thì anh chém...

1. Công cho lời nhận xét về con gái Trung Quốc nhé!

2. Công cho lời nhận xét về môi trường học tập bên TQ và VN (So sánh chút nhé!).

3. Quan điểm của Công về tình yêu?

Chắc mọi người đang bận bình chọn cho cuộc thi
Mình ko thi tranh thủ chém congvoi
1. Nếu congvoi đạt danh trong cuộc thi The_dealth1405 muốn congvoi chia cho ít xiền, congvoi co cho ko.
2. Nếu ko cho thì lý do tại sao (còn cho thì thôi):D
3. Còn cho thì cho bao nhiều vậy (thôi chết thật dạo này mình tham xiền PV quá, chắc là do máu cá độ với TuanQuang quá)

Câu hỏi của bác này sặc mùi tiền =))=))=))
1.Nếu mà congvoi đạt danh hiệu trong cuộc thi thì sẽ tặng cho The_dealth1405 1/4 b-)b-)b-)
2.Đã có đáp án ở câu 1
3.Theo câu 2 suy luận nhé :D:D:D

Chém và chém! Chú thích thì anh chém...

1. Công cho lời nhận xét về con gái Trung Quốc nhé!

2. Công cho lời nhận xét về môi trường học tập bên TQ và VN (So sánh chút nhé!).

3. Quan điểm của Công về tình yêu?

1.Con gái TQ xấu nhiều hơn đẹp :(:)((
2.Môi trường bên này hoàn toàn khác với VN,kỉ luật cực kì nghiêm khắc,cách dạy khoa học điều chỉnh hợp lí,không gây cảm giác bị dày môn qua.Ngoài ra có một điều thú vị nữa là : con trai không được vào kí túc con gái(1 năm có 1 ngày con trai có thể vào,tạo đc 1 hoạt động khá vui và bổ ích),con gái lại được vào kí túc con trai.:D:D.SAng đây mới cảm nhận được ý thức môi trường sạch sẽ từ bất kì SV TQ nào.Nói sơ sơ thui,so sánh hồi nữa lại chê :p:p
3.Yêu là phải tin tưởng,tôn trọng nhau :D:D

Công làm 1 bài văn tự thuật 100 từ trở về : Những cảm xúc cũng như mọi vấn đề có liên quan :) kể từ khi Công biết đến và tham gia diễn đàn PV đến nay nhé. ( Nhớ là 1 bài văn hoàn chỉnh ) =D>

1 câu hỏi không khó nhưng khiến 1 bác sĩ tương lai phải đau đầu đây :-?

PV tinh thần tôi,1 ngày k lên đc PV lòng bứt rứt,1 ngày k gửi được chục bài thấy khó chịu.Vì thế PV ơi,mi hãy luôn trường tồn mãi nhé.

Đúng 99 từ D::D:D.Văn mình viết dở lắm :p:p:p

Chém yêu congvoi mấy phát nào :D:D:D:D:D
1/E nghĩ thế nào khi mình đứng trong tứ trụ Spam???
2/Dạo này congvoi không còn nhiệt tình ở Box 8 nữa.Why???
3/E mới gia nhập PV được hơn nửa năm mà số bài viết của e đã hơn 3000 bài.1 con số quá lớn.E có thể chia sẻ cho mọi người được không???
4/Con gái TQ có nhiều người rất đẹp nhưng khi đến gần họ thì sao mọi người lại phát sợ :O:O:O:O:O(bật mí cho e là người con gái đó giơ tay lên nhé) =))=))=))=))=))
Chém yêu tạm chú e mấy phát thế thôi :D:D:D:D:D

Chém yêu congvoi mấy phát nào :D:D:D:D:D
1/E nghĩ thế nào khi mình đứng trong tứ trụ Spam???
2/Dạo này congvoi không còn nhiệt tình ở Box 8 nữa.Why???
3/E mới gia nhập PV được hơn nửa năm mà số bài viết của e đã hơn 3000 bài.1 con số quá lớn.E có thể chia sẻ cho mọi người được không???
4/Con gái TQ có nhiều người rất đẹp nhưng khi đến gần họ thì sao mọi người lại phát sợ :O:O:O:O:O(bật mí cho e là người con gái đó giơ tay lên nhé) =))=))=))=))=))
Chém yêu tạm chú e mấy phát thế thôi :D:D:D:D:D

1.Được cùng sát cánh với 3 tứ trụ còn lại là một điều rất hạnh phúc,và thấy tự hào :D:D
2.Dạo này em ít Spam là vì bị khiển trách nhìu wa:(:)(:)((,tập trung vào kĩ thuật cho SYM ( UIQ & S80.S90),hai khu đấy có ít người quản lí quá nên em vào để phát triển nó b-)b-)b-)b-)b-)
3.Bài viết của em nhìu thì cũng nhờ công lớn vào Spam >:)>:)>:)>:).Lúc đầu vào PV em chỉ chuyên Post ảnh thui nên nhiều lắm :p:p:p:p
4.Cái này thì chị nới cực chuẩn=))=))=))=)),xinh nhưng mà .......... khakhakha
đung chị em có khác :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back