• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Đến giờ mới hỏi chú Em Tới một câu chốt hạ đây!!!:)):)):))
Nếu nói Cơm và thức ăn là món ăn vật chất - Phim ảnh, ca nhạc là món ăn tinh thần, thì đối với Tới PDAVIET là gì???;;);;);;):-?:-?:-?

Đến giờ mới hỏi chú Em Tới một câu chốt hạ đây!!!:)):)):))
Nếu nói Cơm và thức ăn là món ăn vật chất - Phim ảnh, ca nhạc là món ăn tinh thần, thì đối với Tới PDAVIET là gì???;;);;);;):-?:-?:-?

Ông anh yêu dấu đã chốt hạ thằng em đúng như lời hẹn... đúng là Hảo Quân tử. Vừa lên chức là thấy anh mình văn vẻ khác ngay, có chí khí và làm thằng em hơi bí! :D

Cơm và thức ăn là món ăn vật chất - Phim ảnh, ca nhạc là món ăn tinh thần còn với em PDAVIET là một niềm đam mê - niềm đam mê này không chỉ đơn thuần là món ăn tinh thần mà có giá trị vật chất rất lớn lao: PV cho em hiểu biết nhiều hơn về thế giới Mobile; cho em những kiến thức và kinh nghiệm quý báu; cho em tiếp xúc, giao lưu và làm việc cùng rất nhiều người với những phong cách & sự sáng tạo khác nhau qua đó biết và học được nhiều điều... Chính vì thế PV với em còn là một Ngôi trường để lao động và học tập.

Ông anh yêu dấu đã chốt hạ thằng em đúng như lời hẹn... đúng là Hảo Quân tử. Vừa lên chức là thấy anh mình văn vẻ khác ngay, có chí khí và làm thằng em hơi bí! :D

Cơm và thức ăn là món ăn vật chất - Phim ảnh, ca nhạc là món ăn tinh thần còn với em PDAVIET là một niềm đam mê - niềm đam mê này không chỉ đơn thuần là món ăn tinh thần mà có giá trị vật chất rất lớn lao: PV cho em hiểu biết nhiều hơn về thế giới Mobile; cho em những kiến thức và kinh nghiệm quý báu; cho em tiếp xúc, giao lưu và làm việc cùng rất nhiều người với những phong cách & sự sáng tạo khác nhau qua đó biết và học được nhiều điều... Chính vì thế PV với em còn là một Ngôi trường để lao động và học tập.

Khá khen cho câu trả lời của chú Em!!! Chúc chú Em đạt được nhiều ước muốn trong cuộc sống!!!=D>=D>=D>=D>=D>

Tranh thủ cuối tuần chém Tới liền
1. Theo Tới tình bạn trên online có quan trọng như tình bạn ở bên ngoài ko
2. Nếu phải lựa chọn giữa tình bạn bên ngoài và online thì Tới sẽ chọn gì?
3. Tới đã khi nào mất niềm tin vào mình chưa
4. Đã có khi nào Tới đặt nhầm niềm tin của mình người khác chưa
5. Dự định cho tương lai của Tới là gì (chuyện gia đình, công việc .....)
Chém thế đã nhé;;);;);;);;)

Trả lời Nam ngay đây!

1. Tình bạn online hay tình bạn trong cuộc sống thực đều rất quan trọng bởi trên Net hay trong cuộc sống chúng ta đều cần có những những người bạn. "Diễn đàn là ảo, cuộc sống là thực" nhưng thế giới ảo lại giúp cho cuộc sống thực của chúng ta trở nên đích thực và đầy ý nghĩa!

2. Nếu phải lựa chọn thì Tới sẽ cố gắng chọn cả 2, bởi:

Online không bạn ngàn năm chán
Đời tư không bạn vạn kiếp sầu

3. Mất niềm tin vào mình thì cũng có rùi đó Nam ạ nhưng cũng nhờ có những người bạn nên Tới đã lấy lại được thăng bằng và đang cố gắng bước thật vững!

4. Đăt nhầm niềm tin của mình vào người khác thì Tới đã đặt nhiều rùi Nam ơi! Đã có những lần niềm tin bị đánh cắp nhưng biết than cùng ai, cũng chỉ tại đôi khi Tới tin người quá!

5. Hiện tại Tới chưa có nhiều dự định cho tương lai, chỉ cố gắng làm việc thật tốt và tiếp tục học lên! :D

Xin thông báo: Bây giờ là 23h 51 phút!
Hết hạn chém Tới rùi nhé!

Người lên thớt tuần tới ( chính xác là sau 9p nữa) , xin được giới thiệu:

MOD Congvoi

Xin thông báo: Bây giờ là 23h 51 phút!
Hết hạn chém Tới rùi nhé!

Người lên thớt tuần tới ( chính xác là sau 9p nữa) , xin được giới thiệu:

MOD Congvoi

Đồng hồ của Tới chạy nhanh thế =))=))=))=))=)) Giờ có 22h52' thôi mà :)):)):)):)):))

Chém Tới nốt phát cuối cùng vậy :D:D:D:D
1/Sao Tới lại đẩy nhanh thời gian vậy????Tới sợ mọi người chém tiếp phải không hay sợ gì đây :-?:-?:-?:-?
2/Sao Tới lại chọn congvoi là người lên bàn mổ tuần tới (có phải do congvoi phạm úy khi mang ảnh của Tới post lên tham dự không)????

Chỉ 1 phát thui nhé:
Cho Sơn đèn đường xin cái bờ rô phi le của em đi hỉ, để úp đét. :D

Đồng chí congvoi giới thiệu đôi nét về bản thân cho mọi người cái nhỉ (đầy đủ các chi tiết như là khai sơ yếu lý lịch đó) :|

Chém Tới nốt phát cuối cùng vậy :D:D:D:D
1/Sao Tới lại đẩy nhanh thời gian vậy????Tới sợ mọi người chém tiếp phải không hay sợ gì đây :-?:-?:-?:-?
2/Sao Tới lại chọn congvoi là người lên bàn mổ tuần tới (có phải do congvoi phạm úy khi mang ảnh của Tới post lên tham dự không)????

Sao không thấy Tới trả lời cho mình bài này nhỉ :-?:-?:-?:-?:-?

Đồng chí congvoi giới thiệu đôi nét về bản thân cho mọi người cái nhỉ (đầy đủ các chi tiết như là khai sơ yếu lý lịch đó) :|

Sơ yếu lí lịch:
Họ và tên: Ngô Văn Công
Ngày sinh: 05-06-1987
Quê quán: Quỳnh Lưu-Nghệ An- Việt Nam
Hiện đang học: Đại học Y Quảng Tây-Tp.Nam Ninh-Quảng Tây-Trung Quốc
Nhóm máu : O

Không bít thiếu cái gì nữa,bổ xug sau. :D:D:D:D

1. Ảnh Avata của Công là ai ?
2. Nếu là người yêu thì khai rõ tên , tuổi và quốc tịch ( vì Công đang học ở TQ mà )
3. Tại sao nickname lại là Convoi - có phải Công voi không?
4. Chiều cao, cân nặng, số đo các vòng?

Lúc nào nghĩ ra câu hỏi mới để trảm anh trảm sau nhé - Trước mắt cứ trả lời đầy đủ các câu hỏi trên đã .​

1. Ảnh Avata của Công là ai ?
2. Nếu là người yêu thì khai rõ tên , tuổi và quốc tịch ( vì Công đang học ở TQ mà )
3. Tại sao nickname lại là Convoi - có phải Công voi không?
4. Chiều cao, cân nặng, số đo các vòng?

Lúc nào nghĩ ra câu hỏi mới để trảm anh trảm sau nhé - Trước mắt cứ trả lời đầy đủ các câu hỏi trên đã .​

1.Ảnh trên mạng thui (Lừa tình anh em tí>:)>:)>:) )
2.Câu này không tính (Vì câu 1 :D:D)
3.Nick name là: Congvoi >>> Vì Đúng là Công Voi :p:p
4.Cao 1m71 bây giờ nặng 63 cân,các vòng đo khác chủn lém khỏi đo :)):))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back