• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Em đã cưa được ẻm Tầu nào chưa ?
Là MOD em có ý kiến gì để phát triển thêm nhiều mem nữ trong cảnh dương thịnh âm suy hiện nay tại PV?
Nếu cấm spam thì Công pót gì lên PV hàng ngày ?

Em đã cưa được ẻm Tầu nào chưa ?
Là MOD em có ý kiến gì để phát triển thêm nhiều mem nữ trong cảnh dương thịnh âm suy hiện nay tại PV?
Nếu cấm spam thì Công pót gì lên PV hàng ngày ?

1.Gái tàu à.Chưa!!! Em ngoan lắm sang đi học là chính yêu đương chi :p:p

2.Có thể thêm chế độ nếu mem mà là nữ thì được ưu đãi đặc biệt,được tặng tài sản trong PV,nói chung là được ưu ái;;);;);;) :)):))

3.Dạo này em cũng ít Spam đang tập trung Post bài cho UIQ và S80&S90.Cho nên bi cấm Spam hì cũng chẳng sao >:)>:)>:)

...
2.Dạo này em ít Spam là vì bị khiển trách nhìu wa:(:)(:)((,tập trung vào kĩ thuật cho SYM ( UIQ & S80.S90),hai khu đấy có ít người quản lí quá nên em vào để phát triển nó b-)b-)b-)b-)b-)
...

Câu này hay nè! =D> =D> =D>

Hỏi cho vui 1 câu nè:
1. E có cảm thấy buồn khi phải bớt spam k?
2. E nghĩ sao về tình cảm của các a chị trong box 8 dành cho e?

Thế thôi! Hỏi ít để cho e còn thời gian làm việc chuyên môn :D

Anh hỏi chú em một câu nhé!!!:-?​
Muốn cho Box 8 này hoạt đông sôi nổi thêm theo đúng nghĩa "Vui chơi giải trí" thì cần thêm những điều kiện gì???:-?8-|=D>=D>=D>

Câu này hay nè! =D> =D> =D>

Hỏi cho vui 1 câu nè:
1. E có cảm thấy buồn khi phải bớt spam k?
2. E nghĩ sao về tình cảm của các a chị trong box 8 dành cho e?

Thế thôi! Hỏi ít để cho e còn thời gian làm việc chuyên môn :D

1.Cũng bình thường thui anh uii b-)b-).Không làm cái này thì em làm cái kia,em luôn biết cách tạo việc cho mình :D:D
2. Rất đáng quý ạ,em đều rất quý mến tất cả mọi người trong PV mình vì tất cả đều là anh em một nhà mà :D:D

Anh hỏi chú em một câu nhé!!!:-?​
Muốn cho Box 8 này hoạt đông sôi nổi thêm theo đúng nghĩa "Vui chơi giải trí" thì cần thêm những điều kiện gì???:-?8-|=D>=D>=D>

Theo em Box 8 hoạt động như thế này là tốt lắm rùi,bây giờ có thêm sự quản lí của anh nữa thì càng tuyệt,Em luôn tâm niệm rằng 2 chữ " Tự nhiên" là thích hợp với box 8 nhất :D:D:D

Công làm 1 bài văn tự thuật 100 từ trở về : Những cảm xúc cũng như mọi vấn đề có liên quan :) kể từ khi Công biết đến và tham gia diễn đàn PV đến nay nhé. ( Nhớ là 1 bài văn hoàn chỉnh ) =D>

1 câu hỏi không khó nhưng khiến 1 bác sĩ tương lai phải đau đầu đây :-?

Sao khi bị trảm lại lảng tránh câu hỏi khó này nhỉ ? :-??

PV tinh thần tôi,1 ngày k lên đc PV lòng bứt rứt,1 ngày k gửi được chục bài thấy khó chịu.Vì thế PV ơi,mi hãy luôn trường tồn mãi nhé.

Đúng 99 từ D::D:D.Văn mình viết dở lắm :p:p:p

Sao khi bị trảm lại lảng tránh câu hỏi khó này nhỉ ? :-??

Mình trả lời ngay dưới bài đó rùi mà :D:D:D

Chém thêm Công vài nhát chứ mấy hum nay bận quá không hạ đao được phát nào:

1. Lý do Công theo học ngành Y?

2. Ấn tượng sâu sắc về một người con gái ? - Công nói cho mọi người cùng biết nhé!

3. Cảm giác thế nào khi trao nụ hun đầu tiên ?

4. Nếu được set thẳng lên làm SMOD, Công có dự định (cao kiến) gì cho PV?

Chém thêm Công vài nhát chứ mấy hum nay bận quá không hạ đao được phát nào:

1. Lý do Công theo học ngành Y?

2. Ấn tượng sâu sắc về một người con gái ? - Công nói cho mọi người cùng biết nhé!

3. Cảm giác thế nào khi trao nụ hun đầu tiên ?

4. Nếu được set thẳng lên làm SMOD, Công có dự định (cao kiến) gì cho PV?

1.Lý do em học Y là yêu thích thôi anh ah.Em thích làm bác sĩ từ bé kìa :p:p:p

2.Đó là người yêu cũ của em.Cô ý rất chung tình :|:|:|:|:|

3.Run rẩy toàn thân,môi cũng run anh à.Hiii >:)>:)>:)>:)

4.Ui SMod thì cao quá,em hok dám mơ đâu anh à :(:)(:)(:)((

4.Ui SMod thì cao quá,em hok dám mơ đâu anh à :(:)(:)(:)((

Hãy cứ mơ đi Công ơi vì biết đâu đó cũng có thể tháng sau Chú Quang lại set Công lên làm SMOD vì tài năng của Công thì sao!

- Nế́u một ngày nào đó người yêu của Công muốn chia tay thì Công sẽ làm gì ?
- Nế́u một ngày nào đó người yêu của Công muốn đám cưới thì Công sẽ làm gì ?
- Nếu tài năng của Công ngày càng phát triển, nhưng PV không thể thấy được tài năng này, Công sẽ làm gì :D

Hãy cứ mơ đi Công ơi vì biết đâu đó cũng có thể tháng sau Chú Quang lại set Công lên làm SMOD vì tài năng của Công thì sao!

Biết lượng sức mình++++ Trăm trận chắc thua mấy hiệp thuii :p:p.Cám ơn anh Tới quan tâm em thế nha :D:D:D

- Nế́u một ngày nào đó người yêu của Công muốn chia tay thì Công sẽ làm gì ?
- Nế́u một ngày nào đó người yêu của Công muốn đám cưới thì Công sẽ làm gì ?
- Nếu tài năng của Công ngày càng phát triển, nhưng PV không thể thấy được tài năng này, Công sẽ làm gì :D

1. Một khi người ta đã không yêu mình rồi,muốn ra đi là quyền của họ,níu kéo chỉ làm khổ nhau thôi 8-|8-|8-|.Chúc em được hạnh phúc bên tình yêu mới :-/:-/:-/

2. Vẫn phải xem lúc đó thế nào đã anh à.Tiêu chí của em là: công thành danh toại >>> Xong rùi Muốn làm gì thì làm :p:p:p

3. Em sẽ cố gắng ,cố gắng and cố gắng hơn nữa :D:D:D

1. Congvoi còn nhớ là sẽ chia cho The_dealth1405 1/4 số tiền thưởng trong cuộc thi "Ai đẹp trai nhất PV" ko. Đừng có nói với anh là hôm đó là ngày 1/4 nhé.
2. Bây giờ cho congvoi một lựa chon, người yêu và PV, bên nào nặng hơn và nặng bao nhiêu
3. Có khi nào mà vào PV mà congvoi cảm thấy buồn chưa
4. Tương tự đối với cảm giác vui
Tạm thế đã (nhớ trả lời câu 1 kỹ càng nhé congvoi):-?:-?:-?;;);;);;)

1. Congvoi còn nhớ là sẽ chia cho The_dealth1405 1/4 số tiền thưởng trong cuộc thi "Ai đẹp trai nhất PV" ko. Đừng có nói với anh là hôm đó là ngày 1/4 nhé.
2. Bây giờ cho congvoi một lựa chon, người yêu và PV, bên nào nặng hơn và nặng bao nhiêu
3. Có khi nào mà vào PV mà congvoi cảm thấy buồn chưa
4. Tương tự đối với cảm giác vui
Tạm thế đã (nhớ trả lời câu 1 kỹ càng nhé congvoi):-?:-?:-?;;);;);;)

1.Anh cứ yên tâm :D:D.Đảm bảo sòng phẳng: " Tiền bạc thì phân minh mà ái tình thì dứt khoát":D:Db-)b-)

2.Em thấy PV nặng hơn :p:p,Một bên chát với người iu một bên chát với người iu,nhìu lúc cức quên mải post bài mà hok chát với cô ý,giận nhau không bít bao nhiu lần.:-??:-??:-??

3.Buồn à?? Hình như không!!!Em vào PV lúc nào cũng vui cả ,không được vào PV mới gọi là buồn:)):))

4.Em luôn luôn vui :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back