• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Batkid à! Batkid ui...!
1- Chừng nào lấy bằng đại học vậy?!
2- Chừng nào lấy vợ vậy?!
3- Sự nghiệp và vợ cái nào đối với chú quan trọng hơn?!
4- Nếu vợ quan trọng hơn...tại sao chú lại lo sự nghiệp trước?!
5- Nếu sự nghiệp quan trọng hơn vợ, chú có dám nói với cô ấy không?!...Nếu nói thì nói thế nào?! Và trả lời ra sao với cô ấy nếu cô ấy hỏi lại câu số 1 của tớ?!

Anh Phong đúng là anh Phong , chém ngay chỗ hiểm :(:)(:)((

1- Hạn bảo lưu của em còn 1 năm nữa :D có lẽ sẽ lấy trong năm sau .
2- 2009
3- Dĩ nhiên là sự nghiệp ạ , người đàn bà sẽ hạnh phúc hơn khi bên mình là người đàn ông thành đạt .
4- chắc khỏi trả lời .
5- Em nói rồi ấy ạ ;;) thế nên mới lết đến 2009 cưới ấy chứ :D , chỉ 1 câu đơn giả thui ạ: "cưới hay kg , kg quan trọng, quan trọng là cưới xong có vui không khi anh kg có sự nghiệp ". Cô ý giục em lấy cái bằng mãi mà em thì chưa coá time :( ....> bài ca con cá "hứa thật nhìu ..." cơ bản là cái nghề ấy em kg còn đam mê nên cũng kg thiết tha (lý do gì thì hum nọ em cụng ts với anh gòi đấy :(), nhưng chắc cũng phải cố lấy để đảm bảo cho sau này :|

Người lên Thớt tuần này là anh SM.Bkid nha.Mọi người tranh thủ chém đi nào =))=))=))

Thèng khỉ , giết anh mài gòi :(( :(( :(( đang busy , hu hu hu

Giờ mới thấy! Ha ha ha!:)) Ai chứ BK này các Bạn cứ chém thật nặng vào vì cái tội suốt đi Off chui không chịu bán hàng làm vợ kêu la inh ỏi!!!:)):)):))

Lâu quá không thấy ai vào trảm chú!!! Anh hỏi vài câu cho xôm!!!:)):)):))
1. Sao cứ lằng nhằng mãi chưa chịu cưới vợ vậy???:-?:-?:-?
2. Độ được bao nhiêu xe với Huy roài???:)):)):))
3. Sao lúc nào cũng "Béo trắng" ra thế???:)):)):))

Lâu quá không thấy ai vào trảm chú!!! Anh hỏi vài câu cho xôm!!!:)):)):))
1. Sao cứ lằng nhằng mãi chưa chịu cưới vợ vậy???:-?:-?:-?
2. Độ được bao nhiêu xe với Huy roài???:)):)):))
3. Sao lúc nào cũng "Béo trắng" ra thế???:)):)):))

1- Nuối tiếc time độc thân anh ạ ^^
2- Nhiều lém anh ạ, em kg đếm hết đc.
3- Béo thôi ạ chứ kg có "trắng", béo do vợ chăm hay quá, còn đen do chạy nhìu ^^
Seller cái gì vậy em?

Em iu mobile nên em bán mobile ^^, anh nhìn sign em khắc rõ còn gì ;;);;);;)

Đúng roài, đồng chí BK quên không đưa người lên thớt saO? Mau đưa người lên thớt để chém tí cho vui nào đ/c BK ơi!

Quá mất mấy ngày roài mà vẫn chưa thấy người kế nghiệp nhỉ?:-?:-?:-?

Lâu quá mà hok nghĩ ra được câu hỏi nào hay hay! Tiểu sinh vãn bối sẽ có gắng học hỏi kinh nghiệm qua topic này. Mong các anh các chú hãy cố gắng "Chém" nhau mãnh liệt để bậc hậu bối được chiêm ngưỡng toàn cảnh :D. Kinh Nghiệm Là sương máu :D:D

Tuần tới chắc sẽ có người phải lên thớt!
Hình như PA chưa lên thớt lần nào!

à , sorry mọi người ^^, người lên thớt tuần này kà Kojiro nhá :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back