• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Congvoi chém nhiều thế...Chém ít thôi chứ...Đợi cuối tuần chị em mình hợp sức chém cho Kojiro 1 nhát ngục tại chỗ luôn mới được :p:p:p:p:p:p =))=))=))=))=))

Khi nào chém thì PM bảo em nhé =))=))=))

Ơ! 2 người này! 1 người chém sợ tui ko chết hay sao mà phải phối hợp cả 2 thế! Mà nói thật, 1 chục người chém cùng lúc mới hy vọng e chết, cả 2 người... :-?... :))

Không ai để ý cái thread này nên cũng đỡ ;;)

Em chém một mình trước vậy chị PA cứ nghĩ dần đi nhé.

1.Câu này: 1+1=???? bao nhiêu >:)>:)

2.Trong tất cả các diễn viên nữ của TQ anh thích ai nhất??

3.Cùng câu hỏi trên đối với Nam :mad:):mad:)

4.Việc gì khiến anh ấm ức nhất??

5.Đã bao giờ anh bị ăn tát chưa??:-?:-?

6.Anh có chơi lô đề gì không b-)b-)

7.Đội bóng anh iu thích nhất???

8.Anh đã bao giờ phải nằm viện chưa??

9.Mà anh ngủ có ngáy không nhỉ???=))=))=))

10.Đã bao giờ tè dầm chưa >:)>:)

Tạm thế đã :p:p

Thằng ba trời! Bí quá hỏi tùm lum hả? :)) Vì trách nhiệm phải trả lời :((

1.Câu này: 1+1=???? bao nhiêu >:)>:)

Cái gì ngu chứ toán thì a cũng không tệ lắm. Dạ xin thưa a "Cõi vong" 1 + 1 = 2 (một cộng một bằng hai) :)) =))

2.Trong tất cả các diễn viên nữ của TQ anh thích ai nhất??

A thì ít xem phim lắm e à! Nên chẳng thích ai mà hình như ai đẹp a cũng thích ;;)

3.Cùng câu hỏi trên đối với Nam :mad:):mad:)

A là đàn ông con trai chính hiệu nên chẳng thích ai mà nó có biết mình đâu, mình thích nó làm gì :p

4.Việc gì khiến anh ấm ức nhất??

Như cái vụ, e, nguyenpa và a Kid kiếm đâu ra cái tin đồn "2 mang". Làm ấm ức gần chết, phải điện thoại cho nguyenpa hỏi á.

5.Đã bao giờ anh bị ăn tát chưa??:-?:-?

Ai dám tát a !?? :-?

6.Anh có chơi lô đề gì không b-)b-)

Lô đề không chơi còn sổ xố kiến thiết thì 1 năm mua 2 3 lần gì đó, a không ham lắm e à!

7.Đội bóng anh iu thích nhất???

MU và Brazil. Giống a không? :D

8.Anh đã bao giờ phải nằm viện chưa??

A nằm từ mới đẻ đến 3 tuổi mới hết. Lớn thì cũng cấp cứu 2 3 lần gì đó. Nói chung, bệnh viện có thể là bạn a :))

9.Mà anh ngủ có ngáy không nhỉ???=))=))=))

Người mập ngủ thường ngáy. Lám bác sĩ chắc e biết lí do hen :p

10.Đã bao giờ tè dầm chưa >:)>:)

Lớn thì không biết, nhỏ thì chắc nhiều ;;)

Hết chưa ông nhỏ, 40 câu rồi! :((

Hỏi vui Kojiro vài câu mới được
1.Lúc buồn nhất (or vui nhất) Kojiro chia sẻ với ai là người đầu tiên???
2.Những mối tình đã qua thì Kojiro có còn nhớ về những mối tình đó không???Em có đã bao giờ so sánh ngyêu cũ với ngyêu mới của mình không???
3.E đã bao giờ hối hận về những việc mình làm chưa???Và e giải quyết nó như thế nào???
4.Nếu phải rời xa PV thì e sẽ làm gì??? và Người e yêu quý nhất ở PV là ai???
5.Sao phải ẩn nick mình thế em???
Hỏi thế thôi lúc nào buồn lại hỏi tiếp (Trả lời kỹ càng nhé chú em không được qua loa đâu đấy) :D:D:D:D:D

Hỏi vui Kojiro vài câu mới được
1.Lúc buồn nhất (or vui nhất) Kojiro chia sẻ với ai là người đầu tiên???
2.Những mối tình đã qua thì Kojiro có còn nhớ về những mối tình đó không???Em có đã bao giờ so sánh ngyêu cũ với ngyêu mới của mình không???
3.E đã bao giờ hối hận về những việc mình làm chưa???Và e giải quyết nó như thế nào???
4.Nếu phải rời xa PV thì e sẽ làm gì??? và Người e yêu quý nhất ở PV là ai???
5.Sao phải ẩn nick mình thế em???
Hỏi thế thôi lúc nào buồn lại hỏi tiếp (Trả lời kỹ càng nhé chú em không được qua loa đâu đấy) :D:D:D:D:D

Chúc chị sẽ không buồn nữa nha ;;) E trả lời chị nè:

1. Vui e sẽ nói mẹ e trước, người sống gia đình mà :p
Buồn thì e ít nói lắm chị à. Im lặng là vàng, buồn quá thì có thể rủ ai đó đi uống cafe thôi. Mà báo cho chị vui là e ít khi buồn lắm đó :D

2. E chỉ có 2 mối, hiện giờ và cách đây 2 năm. Nhớ lắm chị à, dù mình cũng chung thủy lắm vì lí do chia tay giờ này e cũng chẳng biết vì sao :-? :((.

So sánh thì chắc ai cũng làm chị à :( Mà chuyện tình yêu thì chẳng so sánh làm gì, vì chẳng ai vẹn toàn cả. Nếu mình cảm thấy được thì đến thôi :)

3. Trước giờ chỉ có hối hận 1 việc là chuyện học hành thôi và buồn 1 nỗi là em vẫn chưa giải quyết được. Làm ba mẹ thất vọng lắm chị à. Nghiệm lại thì "học tài thi phận" thì đúng với e lắm :(

4. E chưa nghĩ sẽ rời xa. Nhưng nếu phải rời thì có lẽ e cũng chẳng dùng điện thoại nữa. PV là cái gì đó mộng mị, mê hoặc chị à, không dễ dàng rứt bỏ được dù có lúc e cũng có ý định đó.

Hoạt động trong PV, e cũng đã gặp nhiều chuyện không vui, nói chung là do câu chữ nên không hiểu nhau :(. Nhưng ai e cũng quý, từ "nhất" nếu dùng cho tất cả thì cho e dùng cho tất cả mọi người :D Sẽ là lối mòn nếu lại nói chú Quang là người e yêu quý nhất, phải k chị (vì mỗi DHV khi được hỏi câu này sẽ trả lời như thế)

5. Chuyện đó cũng đơn giản chị à, vì lý do công việc thôi. E không thể onl cho mọi người thấy được. Nhưng nếu ai đã biết e thì vẫn có thể gặp e ngoài Y nếu e rảnh chị à.

Trút lòng với chị 5 câu trả lời thật lòng :D

Sao không có ai hỏi thế nhỉ :-?:-?:-?:-?:-? Toàn thấy Congvoi chém là chính :(:(:(:(:( Hỏi chú em nốt vài câu vậy
1.Thế chị không có nick chat của em mà muốn hỏi em thì làm sao đây :-?:-?:-?:-?
2.Trong PV thì em quý ai nhất (là con gái nhé).Why???? ;;);;);;);;);;) Có quý chị không vậy.Why???? :p:p:p:p:p:p
3.Con gái SG nổi tiếng là chiều người yêu và chồng còn con gái miền Bắc thì ngược lại...E thấy điều đó có đúng không???
4.Em thích con gái ntn????(Dẫn chứng nhé):D:D:D:D
5.Em nghĩ sao về cuộc thi của chị (khi có những ý kiến về cuộc thi không được hay lắm).
6.Mà sao em nhiều $ để mua tận 2 con Vertu thế :O:O:O:O:O
7.Em cũng là 1 fan hâm mộ của ĐVH fải không???Thế em thích bài nào nhất của ĐVH mà lý do gì em lại thích ĐVH vậy
Hỏi thế thôi...Nếu trả lời tốt thì tha bổng không mai lại vào chém tiếp :p:p:p:p:p

Chỉnh sửa cuối:
Cho tui hỏi ké tí :)) Những ai thì sẽ bị "chém" và những ai sẽ được "chém" vậy các bác ???? :D
Em chỉ hỏi để biết vậy thôi chớ em không muốn bị chém và cũng không muốn chém ai đâu ạ :))

Ngày cuối gòi , tranh thủ ^^

1- Mối tình đầu của ku như thía nào ?

2- cóa bao giờ có ước mơ "bắt cá 2 tay" hem (_._")

3- Bài Hát mà ku thích nhất ???

4- Bộ phim mà ku thích nhất ???

5- Có lần nào kéo maxspeed chưa :D :D :D ,đc bao nhiêu km/h

6- nếu 1 ngày bật máy tính lên và vào PV thì thấy : thông báo pv lost forever thì việc đầu tiên ku sẽ làm gì @_@

Trả lời chị nha :D

Vậy chị chưa đáng làm VIP rồi :p Chị nhấp vào nick của e, chọn xem hồi sơ, ngay góc bên trái phía dưới sẽ có gửi mail cho e đó, có nick Y liền à :D

Níck e chị không nhớ hen, chat hoài mà quên :( hailam_84@yahoo.com

2.Trong PV thì em quý ai nhất (là con gái nhé).Why???? ;;);;);;);;);;) Có quý chị không vậy.Why???? :p:p:p:p:p:p

Trong danh sách điểm danh, có nhiêu người đâu mà e chọn. Đối với con gái, đừng để người ta so sánh. Tốt nhất cho câu này là thich hết, ai cũng nhất ;;)

3.Con gái SG nổi tiếng là chiều người yêu và chồng còn con gái miền Bắc thì ngược lại...E thấy điều đó có đúng không???

Sorry chị nhe :D E chưa tiếp xúc con gái iền Bắc :))

4.Em thích con gái ntn????(Dẫn chứng nhé):D:D:D:D

Dịu dàng, đừng tính con nít quá và biết nghe mình tí là ok! Tạm thời là thế, câu này khó trả lời lắm chị à :D Dẫn chứng thì thua, lỡ may e dẫn chứng sao chị biết người đó được :))

5.Em nghĩ sao về cuộc thi của chị (khi có những ý kiến về cuộc thi không được hay lắm).

Thật lòng nhé chị! Cuộc thi xét về khía cạnh phong trào thì rất tuyệt vời, không gì có thể hay hơn thế. Tuy nhiên, vì cơ cấu giải thưởng và tình hình là cũng khó kiểm soát và có lẽ BTC vẫn không lường hết các trường hợp đáng tiếc nên mới xảy ra những điều không vui.
E nghĩ đây sẽ là kinh nghiệm cho các a chị khi tổ chức các phong trào.
Tuy nhiên cũng phải nói vài lời về mem quá khích, có lẽ mem ấy vẫn chưa hiểu được đời sống ảo và thực lắm và chắc chắn không hiểu được mục đích của cuộc thi.

6.Mà sao em nhiều $ để mua tận 2 con Vertu thế :O:O:O:O:O

Con Vertu đầu tiên e mượn tiền chị à :p Con Vertu vàng thì e chụp ảnh thành viên, bán đấu giá được giá nên mua thôi. Không xin ai đồng nào và chẳng hổi lộ ai cả, tự hào ghê :p

7.Em cũng là 1 fan hâm mộ của ĐVH fải không???Thế em thích bài nào nhất của ĐVH mà lý do gì em lại thích ĐVH vậy

Bài nào e cũng thích chị à! All and all. Lý do e chẳng biết, chỉ thấy thích và thuộc rất nhiều :D

E trả lời vậy chắc là tốt chị ha :D

Cho tui hỏi ké tí :)) Những ai thì sẽ bị "chém" và những ai sẽ được "chém" vậy các bác ???? :D
Em chỉ hỏi để biết vậy thôi chớ em không muốn bị chém và cũng không muốn chém ai đâu ạ :))

Trả lời bạn luôn nhé! Ai cũng có thể lên, tùy người bị chém tuần này lựa chọn người bị chém tuần sau :))

Ch1m nhẹ quá a Kid ui, chắc thấy k được con 2HP nên nản ;;)

1- Mối tình đầu của ku như thía nào ?

Bạn học cấp 3 nhưng vào SG mới quen, chia tay vì ... chẳng biết lí do là gì, tự nhiên chia tay à, e cũng không biết lí do luôn :(( MÀ do e nhé :((

2- cóa bao giờ có ước mơ "bắt cá 2 tay" hem (_._")

Có anh à, nhưng xui cái nó chỉ là mơ thôi :))

3- Bài Hát mà ku thích nhất ???

E thì thể loại đa dạng, nhạc vàng nhạc đỏ nhạc trẻ e chơi tất, nhưng nhạc bây giờ thì không chơi nhé. Vì vậy câu trả lời khó lắm a à, tha e nhé!

4- Bộ phim mà ku thích nhất ???

Tất nhiên là tương tự Batman của a , phim nào anh hùng giả tưởng là e thích hết à :D

5- Có lần nào kéo maxspeed chưa :D :D :D ,đc bao nhiêu km/h

CÓ 1 lần, trên QL 1A và kết quả là né chiếc xe bò, thằng bạn ngồi sau mất 2 răng cửa ;;) và e nằm nhà 2 ngày. Ít lắm a à có 100 thôi :((

6- nếu 1 ngày bật máy tính lên và vào PV thì thấy : thông báo pv lost forever thì việc đầu tiên ku sẽ làm gì @_@

Đợt PV bị MS chắc a biết đó. E khổ sở lắm, lúc đó cũng lên mạng, vào trang nước ngoài mà chẳng biết post vào đâu. Hứa là PV chết chẳng thèm tham gia cái nào nhiệt tình cả. Nhưgn e nghĩ, PV die chỉ là mơ thôi :D

Phù!!!!!!!!!!!!!!

vẫn còn 1 ít , tranh thủ tiếp :))

1- cóa chat với teen bao giờ chưa ??? hiểu nó gõ thía nào hem T_T

2- cóa chơi game online hem ???

3- ku giống anh ở khoảng kg thích nhạc bi giờ ^^ , thế ku tính sẽ như thía nào nếu ku thì thik ĐVH kòn pé bồ ku lại thik Bảo Thy ^_^! .

4- dân Bình Thuận chính gốc thì đố ku bit tháp tràm ở mũi né , ng chăm họ thờ cài gì ?!! =)) =)) =)) (để coai ku giả lời seo, há há há)

5- ku nói là uiq max nên hem dám chơi , giờ nó còn rẻ hơn cái "đa truyền thông" của ku đang dùng ^^, vậy cóa suy nghĩ lại hem :D

6- những lúc rảnh rỗi --> làm những gì ???

7- theo wánh giá của ku thì sym pv nằm ở mô trên bản đồ vn :D

8- ku bit về sym cũng khá lâu hén , vậy ku bít đc bao nhiu "vị tiền bối" sym từ MF -> PV (câu này mang tính chất lịch sử á :D)

9- ở phan thiết cóa cái lầu ông hoàng ^^ , cóa bao giờ leo lên ấy chơi chưa ? (nghe nói 1 nam 1 nữ mà leo lên ấy thía nào cũng ... oe oe oe )

10- "hổ khánh hòa, ma bình thuận" <<< cóa biết vụ này hem ^^ , kể nghe chơi ^^ (test khả năng "địa phương"của ku)

Gần hết gi rồi, trả lời a nè:

1- cóa chat với teen bao giờ chưa ??? hiểu nó gõ thía nào hem T_T

E chưa chát vì e chẳng thích chat lắm :D Nhưng có đọc blog và đọc bài văn a up trong vui chơi, e bó tay a à, khó hiểu quá :p

2- cóa chơi game online hem ???

Không chơi a à! E không máu lắm dù cũng có bắn HalfLife.

3- ku giống anh ở khoảng kg thích nhạc bi giờ ^^ , thế ku tính sẽ như thía nào nếu ku thì thik ĐVH kòn pé bồ ku lại thik Bảo Thy ^_^! .

Hehe :D Đang vậy đó a. E thì hơi gia trưởng tí. Sao cũng được, đi với ai nghe nhạc gì cũng được nhưng với e thì không được mở. CŨng không mạnh tay cái này được :p

4- dân Bình Thuận chính gốc thì đố ku bit tháp tràm ở mũi né , ng chăm họ thờ cài gì ?!! =)) =)) =)) (để coai ku giả lời seo, há há há)

:D Tháp Posahinu chứ không phải tháp "tràm" nha :) Thờ cái gì hả a? âm và dương, người ta thờ cái âm ;;)

5- ku nói là uiq max nên hem dám chơi , giờ nó còn rẻ hơn cái "đa truyền thông" của ku đang dùng ^^, vậy cóa suy nghĩ lại hem :D

Không suy nghĩ a à! Trừ khi a "biếu" e 1 con, e tìm hiểu trước thì tính tiếp :p

6- những lúc rảnh rỗi --> làm những gì ???

E bù khú bạn bè thôi, chẳng có kế hoạch gì to tát cả a à :D

7- theo wánh giá của ku thì sym pv nằm ở mô trên bản đồ vn :D

Đứng tư cách QTV của SYM, chủ quan thì Sym của mình không thua kém các Dđ khác, có thể thứ 1 hay 2 gì đó ;;) còn khách quan thì có lẽ để người khác a hen :D

8- ku bit về sym cũng khá lâu hén , vậy ku bít đc bao nhiu "vị tiền bối" sym từ MF -> PV (câu này mang tính chất lịch sử á :D)

E thuộc dạng sinh sau đẻ muộn a à! Việc trước đây, ở MF e thật là không biết, hồi đó e chẳng biết ai :( Qua PV thì qua hoạt động, thì tất nhiên ai làm Mod từ khi ban sơ thì là các vị tiền bối của e hết :p

9- ở phan thiết cóa cái lầu ông hoàng ^^ , cóa bao giờ leo lên ấy chơi chưa ? (nghe nói 1 nam 1 nữ mà leo lên ấy thía nào cũng ... oe oe oe )

Leo lên rồi nhưng rất trong sáng :p Đi ban ngày có, ban đêm cũng có nhưng số lượng nhiều lắm. Trong đó mà cũng biết luôn, mang tiếng Phan Thiết quá :((

10- "hổ khánh hòa, ma bình thuận" <<< cóa biết vụ này hem ^^ , kể nghe chơi ^^ (test khả năng "địa phương"của ku)

Lần đầu tiên e nghe đó :( A nói e nghe nha :p

Được chưa đại ka, e nhớ e chỉ hỏi a 1 lần, a hỏi e tới 3 lần, ác quá :p

Trả lời chị nha :D

Vậy chị chưa đáng làm VIP rồi :p Chị nhấp vào nick của e, chọn xem hồi sơ, ngay góc bên trái phía dưới sẽ có gửi mail cho e đó, có nick Y liền à :D

Níck e chị không nhớ hen, chat hoài mà quên :( hailam_84@yahoo.com

Ai chẳng biết vậy...Nhưng em add nick chị vẫn hay hơn chứ :p:p:p:p

Ai chẳng biết vậy...Nhưng em add nick chị vẫn hay hơn chứ :p:p:p:p

Rồi nha bà chị khó tính :p

Chắc không ai chém e nữa đâu hen! Tuần sau e kính cẩn mời trùm độ TuanQuang lên dĩa nhé!

Mại dô đê!!!!!!!!!!!!!!! :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back