• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Thui thì tuần này để đồng chí TuanQuang lên thớt đi!
Anh Trường không biết đã PM cho TQ chưa để vào đây nằm lên thớt cho anh em chém cái!

Thui thì tuần này để đồng chí TuanQuang lên thớt đi!
Anh Trường không biết đã PM cho TQ chưa để vào đây nằm lên thớt cho anh em chém cái!

Vấn đề này để A Trường vào giải quyết nhé

Theo đúng như qui định của người lập ra chủ đề này, thì SMOD BatKid chỉ định người lên thớt là đúng!!! Chỉ khi nào được ủy quyền thì Mình mới dám chỉ định, còn không chỉ là gợi ý thôi nhé He he!!! Thân!!!;;):)):)):))

Mở hàng cho Kojiro 1 cái :D:D:D:D:D:D
Cho 1 bản lý lịch trích ngang cho anh em tham khảo chút đi cậu em ;;);;);;);;);;)

Mở hàng cho Kojiro 1 cái :D:D:D:D:D:D
Cho 1 bản lý lịch trích ngang cho anh em tham khảo chút đi cậu em ;;);;);;);;);;)

Cảm ơn chị nhé! quá nhẹ nhàng :p

Họ và tên: Trương Hải Lâm
Năm sinh: 1984
Nơi cư trú: Phan Thiết - Bình Thuận
Cao: 1m67
Nặng: 74 kg :p
Công việc: chuyên viên của 1 đơn vị sự nghiệp thuộc Sở Công Thương.

Đủ rồi nha!

@A KId: hum nào vào e sẽ giết aaaaaaaaaaaaa! :D

Tình hình là không ai chịu vào hỏi KJR à??? Hay chán roài??? Chém thật lực đi chứ!!!;;);;);;):)):)):))

Anh KJR lên thớt roài hả?? Chém ảnh mấy câu :-?:-?.Nể tình anh em chém 10 câu thui =))=))=)):)):)):D:D:D

1.Vì sao anh chưa chịu kiếm người iu đi

2.Đã bao giờ anh nợ nần đầy người chưa :)):)):))

3.Anh có muốn thay đổi công việc bây giờ của anh không?

4.Anh cảm thấy tiếng ZhongGuo thế nào?

5.Trong cuộc sống của anh anh cảm thấy gì là thú vị nhất (Trừ PV và Điện thoại)

6.Anh thất tình bao nhiu lần rùi :mad:):mad:):mad:)

7.Bỗng một hôm sếp bảo anh được thăng chức!!;;);;)Việc đầu tiên anh làm là......

8.Mà anh có biết nấu ăn không?

9.Anh định giết anh Kid??? Bảo cho em anh định làm cách nào =))=))=))

10.Em hỏi nhìu thế này anh thấy thế nào ;;);;)

Tạm thế đã,mai chém tiếp =))=))=))

đồng chí KJR định hăm mình à :)) , trị thương trước đi đã , he he he

1- đã dùng bao nhieu kon sym gòi ?

2- có định mon mem wa ppc hem ?? "có" anh giết mài >"<

3- hình như chưa dùng qua UIQ ??? có mún thử lửa hem ???

4- có khả năng lập trình chưa ???

5- tặng anh 1 cái máy lạnh 2 ngựa nhá ??? :p

Anh KJR lên thớt roài hả?? Chém ảnh mấy câu :-?:-?.Nể tình anh em chém 10 câu thui =))=))=)):)):)):D:D:D

Tiếp chiêu nè

1.Vì sao anh chưa chịu kiếm người iu đi

Sao biết ta chưa có mà kêu kiếm hả nhóc ;)) Tưởng anh mày như nhóc hả :))

2.Đã bao giờ anh nợ nần đầy người chưa :)):)):))

Nợ đầy người thì chưa mà nợ "1" người thì có. Nói chung toàn là do cái mobile mà ra :((

3.Anh có muốn thay đổi công việc bây giờ của anh không?

A mày an phận lắm. Hiện giờ chỉ cố làm tốt công việc mình đang làm thôi. Nói chung mọi việc vẫn thuận lợi không cần chi phải thay đổi cả :D

4.Anh cảm thấy tiếng ZhongGuo thế nào?

Tất nhiên a mày rất là thích, a mày viết đẹp lắm đó ;;). Nhưng do ở quê "khỉ ho cò gáy" quá nên chẳng thể tiếp tục được :(

5.Trong cuộc sống của anh anh cảm thấy gì là thú vị nhất (Trừ PV và Điện thoại)

Điều thú vị hả? Trừ PV và Điện thoại mới ác chứ :-? Đối với a, có nhiều bạn bè là điều thú vị, có những mối quan hệ bất ngờ và được duy trì tốt là điều thú vị nhất.

6.Anh thất tình bao nhiu lần rùi :mad:):mad:):mad:)

A mày đào hoa nên chưa thất tình bao giờ (nói nhỏ là do chẳng dám yêu ai nên ko bị ;)) )

7.Bỗng một hôm sếp bảo anh được thăng chức!!;;);;)Việc đầu tiên anh làm là......

Làm gì hả :-? Sắp xếp đồ dùng cá nhân... chuyển sang vị trí mới :)) Nói chung là phải làm nhiều việc lắm, dẫn bạn bè đi khao nè, tự thưởng cho mình cái gì đó nè vân vân và vân vân :D Mà nè, Nhà nước không có vụ bất ngờ thăng chức đâu nhé :))

8.Mà anh có biết nấu ăn không?

Tất nhiên là biết rùi! Nấu ngon nhất là món ... rau muống luộc :))

9.Anh định giết anh Kid??? Bảo cho em anh định làm cách nào =))=))=))

Dễ ợt! Vào gặp a Kid, rủ vợ chồng ảnh đi nhậu (nhớ là mời có mặt dzợ ảnh luôn nha ;)) ra quán tha hồ mà giết, có thể ảnh không chết trên bàn nhậu nhưng sẽ... không dám uống. Vậy là giết rùi còn gì ;;)

Thì sao đâu! Nói chung là do khách quan chứ chú quan, a mày có quyền ban nick, a mày ban nhóc ngay :))

đồng chí KJR định hăm mình à :)) , trị thương trước đi đã , he he he

1- đã dùng bao nhieu kon sym gòi ?

2- có định mon mem wa ppc hem ?? "có" anh giết mài >"<

3- hình như chưa dùng qua UIQ ??? có mún thử lửa hem ???

4- có khả năng lập trình chưa ???

5- tặng anh 1 cái máy lạnh 2 ngựa nhá ??? :p

Vết thương tự lành anh ui :p

1. E thì dùng ít lắm, kể a nghe nhé, sym thôi chứ máy con khác k liệt kê hen (không theo thứ tự nha a) ;;) Con 3650, con Ngage QD, con 6600, con 7610, con 3230, con 6681, con N93, con N73 và hiện giờ là con N95 :p (nhờ 3 con cuối mà quen ấy đấy :p)

2. Chưa trả lời mà đòi giết òi, ai mà dám trả lời :p Cũng trả lời cho a dzui nè, e thì không có ý định đó, thứ nhất là k có kinh phí :p thứ 2 lỡ yêu sym rùi, không phụ tình được, phụ nó a coi ra gì, a hơ ;;)

3. Chính xác a! Chưa dùng qua bao giờ! Thử lửa thì cũng lý do thứ nhất của câu 2, có kinh phí thì con nào e cũng chơi :p

4. Đó là điều e buồn nhất đấy :( Do lúc trước có bao giờ nghĩ tham gia 1 diễn đàn điện thoại đâu :( Mà cũng không nghĩ mình lên quản lý nữa. Đã lên thì phải biết nhiều nhưng e buồn nhất là cái đơn giản build file sis e còn không biết làm :(( nói chi đến lập trình a :(

5. Người ta đã nói là nhà chỉ sửa không bán mừ, a mua đi khi nào hư e sửa ko lấy "xiền" ;;) Cứ chơi ác e út thế này sao nó dám vào Xì phố :))

Phù!!!

Tiếp chiêu nè

Thì sao đâu! Nói chung là do khách quan chứ chú quan, a mày có quyền ban nick, a mày ban nhóc ngay :))

[/SIZE]

Dám Ban hok ;;);;):)):)):))=))=))

Chém tiếp hok nương tay nữa.Giờ là 20 câu anh nhé =))=))=))

1.Anh biết lái ô tô chưa??;;);;) Em thì vẫn chưa 8-|8-|

2.Thời gian anh xa nhà nhìu nhất là bao lâu???

3.Nếu được đi du học anh sẽ chọn nước nào??

4.Người trong mộng của anh tiêu chuẩn ra seo??Miêu tả cụ thể ;;);;)b-)b-)b-)

5.Đã bao giờ anh đánh nhau chưa???

6.Khi bị bố mẹ la anh thường làm gì???:)):))

7.Anh có nhiu người bạn Thân(Cực thân đó nhé)??

8.Tự nhiên một hôm anh bị " Chôm " mất máy b-)b-),anh sẽ :-?:-?:-?:)):))

9.Anh biết kẻ chôm máy mình là bạn mình 8-|8-|?? Anh sẽ......

10.Anh đã đến Nghệ An bao giờ chưa???

11.Nếu hè này có cơ hội anh ra Nghệ An chơi ???:-?:-?:-?

12.Anh thích nhất câu châm ngôn nào???

13.Khi buồn chán anh thích làm gì nhất???

14.Cùng với câu trên khi vui nhất???

15.Anh có biết Bơi không??

16.Anh ghét nhất là thứ gì???

17.Đã bao giờ anh bị nhịn đói chưa??Tầm 1,2 ngày8-|8-|

18.Anh nghĩ thế nào về SEX ;;);;):-?:-?:)):))=))=))

19.Anh nghiền bia rượu ghê lắm phải không??

20.Mai em có được chém tiếp không :p:p

Cái thằng ôn dịch này! Y như chuẩn bị sẵn mấy tháng nay, bi giờ mới được sử dụng. Chém gì mà 30 phát, còn chỗ nào nữa mà chém hả?
Nói vậy thôi chứ cũng ráng đỡ để còn tiếp chiêu a e khác :p

1.Anh biết lái ô tô chưa??;;);;) Em thì vẫn chưa 8-|8-|

Thằng này cái gì cũng giống a, xe đâu mà lái để mà tập ;;)

2.Thời gian anh xa nhà nhìu nhất là bao lâu???

Thì đi học SG, xa khoảng 5 tháng là cùng. Về là muốn ở nhà luôn à :)

3.Nếu được đi du học anh sẽ chọn nước nào??

Đi à :-? Nước nào cũng được, nước nào điện thoại bán rẻ thì qua :))

4.Người trong mộng của anh tiêu chuẩn ra seo??Miêu tả cụ thể ;;);;)b-)b-)b-)

A chẳng đặt tiêu chuẩn nhóc à! Sao cũng được, người ta thương mình, mình thương lại là ok :D

5.Đã bao giờ anh đánh nhau chưa???

Rùi! A máu lắm, nhớ hồi cấp 3, học trường chuyên mà bị nêu tên cột cờ vì đánh thằng nhỏ hơn 1 khối :)) Ở nhà thì hồi nhỏ đến lớn, lâu lâu 1 vụ :)) =))

6.Khi bị bố mẹ la anh thường làm gì???:)):))

Làm gì à :-? Im lặng là vàng e à, bị la suốt ngày vì bê bối, bày hày :p

7.Anh có nhiu người bạn Thân(Cực thân đó nhé)??

Cực thân hả? A có nguyên đám bạn thân từ cấp 1 đến giờ. Nhưng bây giờ lớn rồi nên nhiều thứ thay đổi chẳng như xưa nên bây giờ cực thân chắc là không :(

8.Tự nhiên một hôm anh bị " Chôm " mất máy b-)b-),anh sẽ :-?:-?:-?:)):))

Trời! Nếu e bị e sẽ làm gì ;;) tất nhiên là tìm kiếm cái đã (tính a mày hay quên lắm :p) tìm không ra thì bó tay. Lên Mobifone lấy lại số chứ biết làm gì nữa bây giờ :((

9.Anh biết kẻ chôm máy mình là bạn mình 8-|8-|?? Anh sẽ......

Còn không biết quýnh 1 trận nữa, quýnh lòi cái máy ra thì thôi X-( May mà mấy thằng bạn a hiền không à, không có dạng này :p

10.Anh đã đến Nghệ An bao giờ chưa???

Đã nghe, đã đọc, đã thấy nhưng chưa tới :D

11.Nếu hè này có cơ hội anh ra Nghệ An chơi ???:-?:-?:-?

Làm gì có cái cơ hội ngon ăn vậy e :)) E "bao" thì ok :))

12.Anh thích nhất câu châm ngôn nào???

"Đời là 1 vòng luân hồi" (cau này chắc của a á :p) Sống có vay có trả, đơn giản vậy thôi. Triết lý nhà Phật đó nhóc.

13.Khi buồn chán anh thích làm gì nhất???

A thì ít khi buồn lắm, lúc nào cũng cười. Nhưng đúng là cũng có khi vậy thì không làm gì hết, ngủ cho nó "phẻ" :))

14.Cùng với câu trên khi vui nhất???

Vui hả? Đi chơi chứ làm gì, vui ở nhà thì nó buồn lại sao :p

15.Anh có biết Bơi không??

Thật là quê quá đi! :(( Dân biến chính gốc mà ... không biết bơi :p

16.Anh ghét nhất là thứ gì???

Ghét nhất cái gì ta? :-? Tuỳ e à, tùy thời điểm cái gì xảy ra thì mới biết đựoc, người ba phải mà :D Có thể ghét cái này lúc này nhưng thích nó lúc khác ;;)

17.Đã bao giờ anh bị nhịn đói chưa??Tầm 1,2 ngày8-|8-|

Hehe! A mày nặng 74kg, sao mà nhịn 1 2 ngày, nhịn 1 ngày thì có, hồi xa nhà ăn cơm nước mắm, lấy tiền mua điện thoại k à :))

18.Anh nghĩ thế nào về SEX ;;);;):-?:-?:)):))=))=))

Thằng này hỏi cái câu ác ghê? SEX hả? Thời buổi này là chuyện bình thường nhóc à! Ai nghĩ sao a nghĩ vậy :))

19.Anh nghiền bia rượu ghê lắm phải không??

Không ghiền đâu, người ta có câu "phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi". A thuộc dạng 1 thôi nhưng khi vào bàn, phải "giết" được 1 mạng mới đi ngủ ;;)

20.Mai em có được chém tiếp không :p:p

Cả tuần, muốn chém tiếp thì chém! Thằng nhóc đã bị chém rồi, bây giờ a mày muốn trả thù cũng không được :(( tại a Kid hết á :((

Ui! mỏi tay quá! E năn nỉ a "Cỏi vong" đừng chém e nữa, te tua òi :))

Congvoi chém nhiều thế...Chém ít thôi chứ...Đợi cuối tuần chị em mình hợp sức chém cho Kojiro 1 nhát ngục tại chỗ luôn mới được :p:p:p:p:p:p =))=))=))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back