• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Trả lời bạn luôn nhé! Ai cũng có thể lên, tùy người bị chém tuần này lựa chọn người bị chém tuần sau :))

Vầy cà ..... cảm ơn bác nhiều nhé, chắc ở đây không ai muốn lôi em lên chém đâu may quá =)) =)) =))

Rồi nha bà chị khó tính :p

Chắc không ai chém e nữa đâu hen! Tuần sau e kính cẩn mời trùm độ TuanQuang lên dĩa nhé!

Mại dô đê!!!!!!!!!!!!!!! :))

Tuấn Quang lên máy chém hả ?

Xin TuanQuang 1 bản lý lịch trích ngang thật chi tiết nào ? =D>=D>=D>

Ô hôm nay thứ 3 rồi mà người bị chém vẫn không thấy trả lời nhỉ? Ai quản lý pháp trường đâu - Ra tay thôi :)

Hôm nay 30-4 mà vẫn phải đi làm , tranh thru online 1 lúc . mọi người thích chém giết j thì cứ vô tư nhé.hihi

đây có ngay đây .
Tên thật : Bùi Tuấn Quang
Ngày sinh:26/12
Nghề nghiệp : Police
Sở thích: Ca hát + thể thao + lướt web...
Sở trường : Football + Pop Music....
Thời gian rảnh online và thường xuyên có mặt trên PV. đôi khi tụ tập bạn bè đi nhậu cho đã đời....hihi

Mở hàng nhé

1. làm cảnh sát MOD sợ nhất điều j????????
2. Có bảo h MOD nghĩ mình lấy vợ cùng ngành của mình??

Tạm thế đã,còn tiếp....

Mở hàng nhé

1. làm cảnh sát MOD sợ nhất điều j????????
2. Có bảo h MOD nghĩ mình lấy vợ cùng ngành của mình??

Tạm thế đã,còn tiếp....

1.sợ nhất ko hòan thành nhiệm vụ.bị cấp trên mắng mỏ.hehe, còn đối với tội phạm thì never biết sợ.hehe
2.ko bao giờ sợ lấy vợ cùng ngành,thậm chí muốn lấy vợ cùng ngành sẽ hiểu và thông cảm vơi công việc của mình. bật mí vơi bạn là vợ sắp cưới của mình cũng cùng nghiệp vơi mình nhé.
thanks...

đây có ngay đây .
Thời gian rảnh online và thường xuyên có mặt trên PV. đôi khi tụ tập bạn bè đi nhậu cho đã đời....hihi

Điều gì khiến Mod Quang lại chọn Police mà không phải là một chuyên viên tin học chẳng hạn????....:))

Chúc Vui!!!!

đây có ngay đây .

BÁc TuanQuang lại cùng nghề mình rồi,TuanQuang chuyên ngành PC hay PA nhỉ?

đây có ngay đây .

Bạn vui lòng bổ xung bản sơ yếu lý lịch nhé : Thiếu năm sinh ? :)

Điều gì khiến Mod Quang lại chọn Police mà không phải là một chuyên viên tin học chẳng hạn????....:))

Chúc Vui!!!!
Thì chọn Police là do sở thích cá nhân thui> ngày xưa hay xem phim hình sự nên khoái làm CA ý mu. haha
BÁc TuanQuang lại cùng nghề mình rồi,TuanQuang chuyên ngành PC hay PA nhỉ?

bạn làm ở đâu nhỉ? mình ngạch PA

bạn làm ở đâu nhỉ? mình ngạch PA[/QUOTE]

Mình ở Bình Định,mình ở PC15.Còn bạn ở đâu?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back