• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Hehehe nếu có thể.Dù sao cũng chúc anh trước.Lấy vợ nghe bảo là Khổ nhìu hơn sướng anh ui >:)>:)>:).Trâm ngôn của các tiền bối :D:D

A kể cho e nghe tất cả các chuyên ngành của CA nhe, ví dụ như PC15 làm gì, PA24 làm gì...

:p

A kể cho e nghe tất cả các chuyên ngành của CA nhe, ví dụ như PC15 làm gì, PA24 làm gì...

Cái này không thể nói được đâu Em ạ!!! Bí mật của "Lực lượng vũ trang" mà, bởi vậy mà ngành Công An mới đặt tên các phòng là: PC; PA; PH...Mình có 3 đứa Em làm Công An nên biết vậy!!!:)

Biết MOd TuanQuang sắp lấy vợ, vậy MOD hãy cho mấy ý kiến về đoạn thơ sau:

Vợ là mẹ các con ta
Thường kêu bà xã, hiệu là phu nhân
Vợ là tổng hợp: "bạn thân,
Thủ trưởng, bảo mẫu, tình nhân,mẹ hiền..."
Vợ là ngân khố, kho tiền
Gởi vô nhanh gọn, hơi phiền rút ra
Vợ là biển cả bao la
Đôi khi nổi sóng khiến ta chìm phà
Vợ là âm nhạc, thi ca
Vừa là cô giáo, vừa là luật sư
Cả gan đấu khẩu vợ ư ?
Cá ươn không muối, chồng hư cãi vờ (vợ)
Chồng ơi! đừng có dại khờ
Không Vợ, đố biết cậy nhờ tay ai?
Vợ là phước, lộc, thọ, taì...
Thuộc trăm định nghĩa, trả baì Vợ khen.

Hãy kể một việc mà anh ghét cay ghét đắng từ trước đến nay ;;);;);;)

cái này bí mật ko nói đc Kojiro ơi =))=))

Có bao giờ anh bị thương khi làm nhiệm vụ chưa?

nghe ghê quá , đi làm án thì nhièu nhưng may mà chưa lần nào sdinsh chưởng cả . hehe

Biết MOd TuanQuang sắp lấy vợ, vậy MOD hãy cho mấy ý kiến về đoạn thơ sau:

Vợ là mẹ các con ta
Thường kêu bà xã, hiệu là phu nhân
Vợ là tổng hợp: "bạn thân,
Thủ trưởng, bảo mẫu, tình nhân,mẹ hiền..."
Vợ là ngân khố, kho tiền
Gởi vô nhanh gọn, hơi phiền rút ra
Vợ là biển cả bao la
Đôi khi nổi sóng khiến ta chìm phà
Vợ là âm nhạc, thi ca
Vừa là cô giáo, vừa là luật sư
Cả gan đấu khẩu vợ ư ?
Cá ươn không muối, chồng hư cãi vờ (vợ)
Chồng ơi! đừng có dại khờ
Không Vợ, đố biết cậy nhờ tay ai?
Vợ là phước, lộc, thọ, taì...
Thuộc trăm định nghĩa, trả baì Vợ khen.

Đọc xng bài thơ của bạn, ko muốn lấy vợ nữa=))=))=))

Hãy kể một việc mà anh ghét cay ghét đắng từ trước đến nay ;;);;);;)
Ghét nhât phải nghe kêu ca, phàn nàn ........:(:)(:)((

Cũng mới biết MOD TuanQuang chuẩn bị lấy vợ,mà lấy vợ phải đẻ con,đẻ con thì bận nhiều việc vì vậy lúc đó,MOD TuanQuang sẽ làm cách gì,để theo dõi tình hình của PV đây.

Chúc Vui!!!!

Có bao giờ anh nghĩ muốn nghỉ khỏi ngành công an không?:-??:-??

Không phải có lúc mà đã có nhiều lúc mình muốn ra khỏi ngành. vì bạn biết đấy thời buổi này mà chỉ dựa vào đồng luơng của CA thì sống sao đc nên mình đã từng muốn ra khỏi ngành để làm việc kinh doanh. Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì ko đâu ổn định và an toàn như CA, nen lại thôi .=))=))=))

Cũng mới biết MOD TuanQuang chuẩn bị lấy vợ,mà lấy vợ phải đẻ con,đẻ con thì bận nhiều việc vì vậy lúc đó,MOD TuanQuang sẽ làm cách gì,để theo dõi tình hình của PV đây.

Chúc Vui!!!!

Chắc lúc đó phải xin nghỉ phép để chăm lo cho gia đình mất , nhưng chắc chắn ngày nào cũng phải lên PV 1 -2 lần :)):))

Hỏi ông bạn 1 chút mới được :D:D:D:D:D
1.Đã bao giờ Q fải nằm vùng chưa?
2.Q kể cho mọi ng 1 chuyện gì vui (buồn) về công việc của Q đi?
3.Đã hết buồn vì vụ Vertu chưa đấy? :)):)):)):)):))

Hỏi ông bạn 1 chút mới được :D:D:D:D:D
1.Đã bao giờ Q fải nằm vùng chưa?
2.Q kể cho mọi ng 1 chuyện gì vui (buồn) về công việc của Q đi?
3.Đã hết buồn vì vụ Vertu chưa đấy? :)):)):)):)):))

nằm vùng thì đã có 1 vài lần khi đi công tác trên Lạng Sơn, đợt đấy gần tết nên hàng hóa TQ sang rất nhiều, có tin chim lợn báo sang là có bọn buôn lậu vận chuyển 2 thùng DTDD khoảng 500 cái nên mấy anh em hớn hở đi cùng , cắm chốt bờ bụi đến gần sáng thì thấy đối tượng xuẩt hiện, mặc dù đã chặn các ngả đường nhưng ko hiều sao thoắt 1 cái đã thấy biến mất, ko làm sao mà tìm bắt đc. Thế là mấy anh em phải lóc cóc đi về, người ngợm thì bẩn thỉu ...nếu mà bắt đc quả đấy chắc bây giờ Tuấn Quang phải có khoảng 30 chiếc để dùng roài, biết đâu còn tặng PA 1 cái nhỉ.;;);;);;) hihi:)):))

Vụ vertu đúng là tiếc ko chịu đc, sai 1 ly đi 1 dặm, biết thế để lại bán đấu giá chắc phải đc giá cao hơn nhiều=))=))=))

anh Quang có thể cho biết,tuy làm nghể cảnh sát nhưng anh đã chấp hành hết luật lệ của nhà nước chưa????;;);;);;);;).

Chúc Vui!!!!=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

anh Quang có thể cho biết,tuy làm nghể cảnh sát nhưng anh đã chấp hành hết luật lệ của nhà nước chưa????;;);;);;);;).

Chúc Vui!!!!=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

đây là điều tất lẽ dĩ ngẫu phải như vậy mà , chưa biết sẽ làm j sai PL nhưng chưa bao giờ vi phạm PL bạn ah ;;);;);;)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back