• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEW ! Trình duyệt Web Opera Mobile 10 Free

Posted via Mobile Device
mình xài n78 96mb ram nhưng chạy cũng tốt. Tiếc là lâu lâu nó bùn lên là đứng, dù ra ngoài rồi cố gắng tắt nó cũng k đc.
Vì beta nên nó free để người ta xài rồi góp ý cho nó.

không co chuyện dó đâu bạn ạ may n82 minh dung rất tốt ma không dứng máy đâu

chỉ là beta thui mà đến 4MB .ram N73 tối đa có 17Mb.cài vào chắc máy chậm như rùa luôn

N82 dùng wifi mà nó load còn chậm nữa đây bạn, giao diện quá đẹp.

Em dùng Gprs Viettel dùng tốt mà Load nhanh hơn trình duyệt mặc định của máy!vào mấy trang lauxanh va 24h.com nhanh lắm dùng quá ok luôn

Posted via Mobile Device
mình thấy nó cũng đâu hay j cho lắm đâu. Ai k xài đc cũng đừng bùn. Vì xài đc nhưng chưa chắc đã hài lòg với nó.

Posted via Mobile Device
mình thấy nó cũng đâu hay j cho lắm đâu. Ai k xài đc cũng đừng bùn. Vì xài đc nhưng chưa chắc đã hài lòg với nó.
Đúng như vậy. Vào PViet thì dùng Ucweb vào hay nhứt, siêu nhanh, siêu rẻ! Nhưng muốn nhấn nút Thank trên mobile thì lại phải nhờ đến OperaMobile này :D
Posted via Mobile Device

Back