• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

Haha thành viên cấp4 với cả cấp1 thì có khác gì nhau.Kém thì vẫn hoàn kém thôi.Tại vì mình đang hoang mang ko hiểu tại sao con DT của mình ko kết nối được với PC qua Nokia PC Suite.Hình như máy của mình là ko rõ nguồn gốc ko biết hàng xách tay hay là hàng nhái của Trung Quốc.Đã ai gặp phải như vậy chưa?

Nó không nhận ra máy của bạn thì nó phải báo lỗi không nhận chứ có nhiều trường hợp không nhận ví như thiếu Driver chẳng hạn....bạn dùng máy gì nói rõ anh em giúp cho.

Chắc là thiếu connectivity cable rồi. Bạn cài thêm cái này rồi kết nối lại xem sao. Nếu dùng OS9.2 thì nó thường bắt cài vào máy cái MMSSync thì PC và điện thoại mới nhận ra nhau được. Còn 9.1 thì không cần, chỉ cần cài connectivi... như trên là kết nối được. Còn không phải hàng xịn thì bó tay

Mình đã cài hết rồi nhưng ko được.có khi nào là cái dây cable để nối từ điện thoại đến máy tính của mình bị hỏng hoặc đứt ở bên trong ko?Mình thử lấy cái dây cable của con O2 thử nhưng cũng ko được hình như là phải đúng dây đặc chủng của Nokia phải ko các bạn?

Haha thành viên cấp4 với cả cấp1 thì có khác gì nhau.Kém thì vẫn hoàn kém thôi.Tại vì mình đang hoang mang ko hiểu tại sao con DT của mình ko kết nối được với PC qua Nokia PC Suite.Hình như máy của mình là ko rõ nguồn gốc ko biết hàng xách tay hay là hàng nhái của Trung Quốc.Đã ai gặp phải như vậy chưa?

Mình gặp rồi,hôm nọ có ông mang con N95 đến mình cắm cable ko nhận PCsuite.loay hoay mãi mới phát hiện ra con máy này là máy hàng nhái.Phần mềm cũng nhái lun,theme,icon giống hệt của NOKIA ( mỗi tội ko phải là NOKIA ) :D

Mình gặp rồi,hôm nọ có ông mang con N95 đến mình cắm cable ko nhận PCsuite.loay hoay mãi mới phát hiện ra con máy này là máy hàng nhái.Phần mềm cũng nhái lun,theme,icon giống hệt của NOKIA ( mỗi tội ko phải là NOKIA ) :D

vậy thì có nước bó tay.com.vn à, tốt nhất nên mua hàng công ty đi các bạn nhỉ thời buổi vàng thau lẫn lộn.

theo kinh nhiệm của mình thì NSU chỉ nó ko nhận bản Windown Vista đâu bạn àh , nó chỉ có xài được Windows 2000 (SP4 hoặc hơn ) hoặc Windows XP (SP1 hoặc SP2) . Bạn qua máy nào có Win XP làm thì tốt nhất . chúc bạn thành công

Mình xài Vista Home vẫn up FW ầm ầm nè. Có sao đâu :-?

cho mình hỏi là mình muốn kết nói Nokia 6600 với máy tính.đã cài Pcsuite 7.0.8.2 nhưng Pcsuite báo không hiểu kiểu điện thoại ( đã thử Bluetooth và hồng ngoại )

cho mình hỏi là mình muốn kết nói Nokia 6600 với máy tính.đã cài Pcsuite 7.0.8.2 nhưng Pcsuite báo không hiểu kiểu điện thoại ( đã thử Bluetooth và hồng ngoại )
Mình cũng sài bản này, nó hiểu cả máy 6131 nữa là 6600. Bạn xem lại xem?

Sao em download tất cả các bản PC này về mà đều không setup đc là sao ? Máy em window XP mà mong các pác giúp đỡ

Sao em download tất cả các bản PC này về mà đều không setup đc là sao ? Máy em window XP mà mong các pác giúp đỡ

Sao lại không Setup được ? Nó báo lỗi gì hở bạn ? Bạn nói không không vậy anh em đâu có biết đường đâu mà giúp

nó báo là phần mềm này không có hỗ trợ cho hệ điều hành này á !cụ thể là gì thì tui cũng khong nhớ !vì đã xóa rồi mà ! tui dùng thử bản nào cũng vậy luôn à ! làm sao bi giờ :((

nó báo là phần mềm này không có hỗ trợ cho hệ điều hành này á !cụ thể là gì thì tui cũng khong nhớ !vì đã xóa rồi mà ! tui dùng thử bản nào cũng vậy luôn à ! làm sao bi giờ :((

Bây giờ bạn cài lại. Ghi lại lỗi mà nó thông báo chính xác lên thì a e mới biết là lỗi gì thì mới biết cách khắc phục đc.

vâng tui cài lại rồi được 47% thì nó ra thế này :
this operating system is not supported . installation will not continue .please prefer to the user's guide for supported operating systems
chính xác là như vậy , next rồy nó ra chữ : íntallation interrupted

vâng tui cài lại rồi được 47% thì nó ra thế này :
this operating system is not supported . installation will not continue .please prefer to the user's guide for supported operating systems
chính xác là như vậy , next rồy nó ra chữ : íntallation interrupted

Lỗi chính xác là: hệ điều hành win của bạn không hỗ trợ bởi vậy sự cài đặt không được tiếp tục. bạn nên cài lại win khác thôi chúc vui.

máy của mình dùng vista nó không cài được PC suite bản mới nhất ế.bác nào có cách nảo bảo em với làm sao cài giò

bác nào có bản PC suite mới nhất không cần cài online cho em với.dùng cái window vista này khó chịu quá cài mai khong được cứ đến 25% là đứng luôn

máy của mình dùng vista nó không cài được PC suite bản mới nhất ế.bác nào có cách nảo bảo em với làm sao cài giò

bác nào có bản PC suite mới nhất không cần cài online cho em với.dùng cái window vista này khó chịu quá cài mai khong được cứ đến 25% là đứng luôn

Mình dùng Vista nè, cài bình thường bạn ơi!

mình tải cả bản cũ lẫn bản mới luôn không tài nào cài được nó cứ đến 25% là đứng luôn.chờ đúng 1 tiếng luôn không nhúc nhích được tí nào.hay bro có bản nào cài offline cho em đi

Bạn vào link bài trên của tôi tải về, nó nặng 35MB, đương nhiên là cài offline .

Back