• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 6 và opera mobile 11

minh chay n73 ngon lanh ma. Qua tuyet voi. Trc toi gjo minh dung nhjeu trinh duyet, gjo thj chj dung opera. Hjhj

tôi hào hứng tải về thì không dùng được wifi còn 3g và GPRS dùng bình thường. có bạn nào biết cách khắc phục lỗi không dùng được wifi không?

tôi hào hứng tải về thì không dùng được wifi còn 3g và GPRS dùng bình thường. có bạn nào biết cách khắc phục lỗi không dùng được wifi không?

OM6 có người dùng đuợc, có người không dùng được qua wifi

mình nghe nói opera mobile 11 có hỗ trợ flash để xem video,sao mình dùng ko thấy có nhỉ,mọi người cho ý kiến nhé.

Mình vào mạng bình thường. Dùng cả Wifi, Edge.
Ai lỗi thử chuyển Protocol sang HTTP xem.

Giao diện quá mượt. Sử dụng quá hay.

Lúc vào liền là chờ nó load mà k tìm thấy mạng,làm sao mà cài đặt được mà chuyển :-s

thế bạn ko cài GPRS à. .bạn nên xem lại cấu hình mạng đi . chứ nó chả liên quan gì đến nhau

đang dùng uc web để vào mà,ola hay shmessenger cũng vào bình thường,không hiểu sao opera 6 không vào được,còn opera 10 thì vẫn dùng đuợc bình thường

bản này không biết có hỗ trợ flash video không nhĩ ............Nhưng mà dù sao có HTML5 thì cũng phê rồi......\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

Chỉnh sửa cuối:
O mini 6 bị lỗi cài đặt mạng khi vào bằng wifi còn dùng o mobile 11 thì vào ngon lành có ai bị lỗi này k

Lạ nhỉ. Mình thử Soket lẫn HTTP đều vào wifi nhà bình thường.
Bạn nào lần đầu không load được wifi thì dùng 3G thử xem. Chưa thấy ai không vào được bằng 3G. Rồi chuyển Protocol sang Socket. Thử với wifi.

Mình không vào được bằng 3g hay gprs nè,k vào được bên trong sao cài đặt để chuyển gì được :(

Back