• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 6 và opera mobile 11

Cái này e chỉ để download ở mediafire thôi . Chứ dùng nó lên mạng thấy tốn hơn ucwed .

uc web font mat thien cam lam.dùng rat ma~.mình dùng opera doc tin tuc va tham gia dien dan nhieu thoi.

có thông báo chính thuc chua ban?vi mình thay la.
dùng sim vina thì vao download bình thuong.nhug riêng viettel thì luôn báo "not gate way".

Test viettel bang trinh duyet dien thoai E71 ok roiii
(onl bang mobile)

uc web font mat thien cam lam.dùng rat ma~.mình dùng opera doc tin tuc va tham gia dien dan nhieu thoi.

Font bình thường mà, hồi trước mình cũng dùng Opera nhưng giờ thì k cài nó nữa rồi, UC là số 1 với mình.

có bản nào mà dùng qua đc wf ko vậy bạn?mấy phiên bản sau này chả có cái nào vào đc qua wf hết

có bản nào mà dùng qua đc wf ko vậy bạn?mấy phiên bản sau này chả có cái nào vào đc qua wf hết

mình dùng wf cũng ko vào được web qua OM. chán thật. :(

Bạn nói sao chứ mình đang dùng wa wifi nè, chạy ầm ầm.................:-/:-/

do cài đặt wifi đấy bạn ah
wifi nhà mình để pw không vào đc mạng từ opera mini và ko xem được video trực tuyến qua realplayer, nhưng thử mạng free ở ngoài thì lại vào được bình thường
bạn nào dùng router wifi TP-link mà đặt pw vẫn vào được bằng opera mini thì cho mình xin cái cấu hình nhé

do cài đặt wifi đấy bạn ah
wifi nhà mình để pw không vào đc mạng từ opera mini và ko xem được video trực tuyến qua realplayer, nhưng thử mạng free ở ngoài thì lại vào được bình thường
bạn nào dùng router wifi TP-link mà đặt pw vẫn vào được bằng opera mini thì cho mình xin cái cấu hình nhé

Mình dùng wifi có pw của cơ quan nơi mình làm vào bình thường mà bạn, còn bạn hỏi xin cấu hình thì mình chẳng biết nói sao vì khi cài đặt em nó tới giờ mình chẳng chỉnh sửa gì hết cả.

Mình dùng wifi có pw của cơ quan nơi mình làm vào bình thường mà bạn, còn bạn hỏi xin cấu hình thì mình chẳng biết nói sao vì khi cài đặt em nó tới giờ mình chẳng chỉnh sửa gì hết cả.

khi mua cái router về thằng bán nó bảo chỉnh lại cái IP của router là dùng bình thường, mình đặt thêm pw, PC cắm qua router vẫn vào mạng ok, điện thoại vẫn vào ok
chỉ có OM 6 là không vào được mạng, realplayer không xem được trực tuyến

Vậy là có rất nhiều người kg dùng được opera mini kết nối mạng qua wf chứ kg riêng mình tôi. Ai biết cách tinh chỉnh thì hướng dẫn cụ thể cho anh em dùng với.

Mình chưa thử kết nối om 6 với wifi ở ngoài nhưng qua cái realplayer như mình nói ở bài trên thì đều do cài đặt wifi thôi

Anh ơi cho em hỏi sao cái opera mobile của em xài 1 thời gian thì bị lỗi, bấm vào nó thi nó hiện lên dòng : opera is exist (giống như lúc thoát ấy) rùi nó tắt, em xóa đi thì cũng không xáo được, nó báo không thể xóa.
anh có thể chỉ em cách khắc phục được không? thanks anh về cái opera mobilel11

Anh ơi cho em hỏi sao cái opera mobile của em xài 1 thời gian thì bị lỗi, bấm vào nó thi nó hiện lên dòng : opera is exist (giống như lúc thoát ấy) rùi nó tắt, em xóa đi thì cũng không xáo được, nó báo không thể xóa.
anh có thể chỉ em cách khắc phục được không? thanks anh về cái opera mobilel11

Cài lại lần nữa đè lên lun bạn, nó báo 'Opera k tồn tại' đó.

Cái thằng opera có chức năng lưu đoạn văn bản như UC không nhỉ các bác.em tìm mãi mà không ra.

Back