• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 6 và opera mobile 11

Theo tui thì chắc chắn Viettel đã chặn ko cho down operamini từ trang m.opera.com ,còn mạng vina thì yếu quá nên ko kết nối đc.
Vì thế dùng sim vina để update từ trang chủ, sau đó dùng sim Viettel để kết nối.

Dùng trình mặc định thì không down được nhưng dùng uc down vô tư

Mình dùng mạng Viettel. Cũng không vào được trang của Opera.
Nhưng mình thiết lập sử dụng DNS của Google thì vào bình thường.

P/s: Kể cả trên máy tính nếu không dùng DNS không vào được Opera.com. Dùng thì vào thoải mái.

sao máy mình tự dưng hnay opera 6 bị lỗi font nặng. Xóa đi kài lạj vẫn thế. Thay font vẫn thế. Tr0g khj dùng káj khák thì ok. Ko bjt là tạj sao nhỷ o.0

Opera Mini 6 và Opera Mobile 11 cho S60V3

[video=youtube;aKdp9JY57h8]http://www.youtube.com/watch?v=aKdp9JY57h8&feature=player_embedded[/video]
- Trình duyệt Opera Mini: sử dụng các máy chủ của Opera để trung chuyển và nén các trang web xuống còn một phần mười kích thước ban đầu trước khi gửi chúng đến điện thoại của bạn. Bởi vậy dữ liệu truyền tải giảm đi đáng kể, các trang web sẽ được tải nhanh hơn. Đối với hình thức thanh toán cước theo lưu lượng sử dụng, trình duyệt Opera Mini là lựa chọn hàng đầu để tiết kiệm ngân sách của bạn.

- Trình duyệt Opera Mobile: sẽ mang lại cho bạn một trải nghiệm duyệt web trên điện thoại thông minh và máy tính bảng tương tự như trên PC: Sự kì diệu của HTML5, trình duyệt web đầy đủ với độ trung thực cao. Opera Mobile là lựa chọn hàng đầu cho trình duyệt nhanh, mạnh trong môi trường Internet không giới hạn dữ liệu và Wi-Fi.
Opera mini: [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?148142rzbc53mup[/DOWNLOAD]
Opera mobile: [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?cq08la5t7mq2nt4[/DOWNLOAD]
Nguồn:vn-zoom

Chỉnh sửa cuối:
sau giờ vào blog opera viết bài không upload file được như lúc trước nửa. Mình cũng chẳng thấy chổ nào lưu file được. Bạn nào biết chỉ dùm nha!

Opera Mini 6 cài trên E72 Icon bị lèo lắm không nét, vào không nhanh lắm nói chung bình thường. Chỉ opera Mobile là được. Không có lỗi như opera 6.

N95 sao dùng o 11 nó cứ báo momery ful rồi out nhỉ.em có chạy cái gì cùng đâu nhỉ..em cài trên e.ổ c và e dung l trống khá lớn.

Các bạn cho mình hỏi Operamini có xem được hình gif ko? Tại mình ko load được ảnh gift

opera mini 6 down mediafire được không mấy bạn. Sao tớ chọn click here start download nó cứ nhảy cái trình duyệt web mặc định ra thế nhĩ.

opera mini 6 down mediafire được không mấy bạn. Sao tớ chọn click here start download nó cứ nhảy cái trình duyệt web mặc định ra thế nhĩ.

Nếu bạn down file *.jar hoạc *.jad thì nó sẽ sang trình duyệt mặc định. Opera chưa hỗ trợ down loại đó

tình hình là sau mottj thời gian sử dụng mình thấy bản opera này load khá nhanh. nhưng mỗi tội không hiểu sao nhiều lúc mình chon vaoi icon thì chỉ nháy một chút. chứ không vào đc nữa. Không biết là có phải do đụng phần mềm không:-?

[HOT]Opera đã fix lỗi chặn truy cập vào trang opera ở Việt Nam

Opera đã khắc phục xong vấn đề chặn IP Việt Nam. Từ bây giờ các bạn dùng Máy tính, hoặc trình duyệt Ucweb, Trình duyệt Opera Mobile có thể vào blog my opera, truy cập opera.com và m.opera.com tải các phần mềm opera miễn phí mới nhất đc rồi.

có thông báo chính thuc chua ban?vi mình thay la.
dùng sim vina thì vao download bình thuong.nhug riêng viettel thì luôn báo "not gate way".

opera ba?n sis load hinh a?nh trang web kha lau.
Va doi khi duong link bi nham lan.
Chua thay hien tuog nay tren ban java.
Tat nhien,xet trog tinh trang mang 3g,gprs,wifi on dinh.

Back