• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 6 và opera mobile 11

bạn xài opera 11 đi mình thấy vào mạng rất nhanh và load trang wed hiện thông tin rất rõ không bị lỗi font

Operamobile 11 Khong ho tro fashlite roi tiec qua.muon su dung phan mem ho tro fash nhu skyfire tiec that.

vào trang chủ opera mobile, tìm dòng máy rồi download là hợp lí nhất
mình vào download opera 11 rồi nè.

E72 cài Opera Mobile 11 vô trang chủ pdaviet load ram chịu kô nổi văng ra luôn .ặc ặc ...

E72 cài Opera Mobile 11 vô trang chủ pdaviet load ram chịu kô nổi văng ra luôn .ặc ặc ...

Chắc máy bạn nhiều pm chạy ẩn nên nó mới thế chứ mình E63 chạy không thấy vấn đề.

Mỗi tội kể cả có wifi cũng không dùng thằng 11. Màn hình bé tẹo 320x240 cần quái gì mà phải full web. Wap là được rồi.

các bạn cho mình hỏi là opera mini có save ảnh trên web được ko?máy mình cài cả 2 cái UCWeb và Opera mini, cái UCWeb thì save ảnh được nhưng ko vào được twitter, còn Operamini thì mình tìm ko ra chỗ save ảnh

các bạn cho mình hỏi là opera mini có save ảnh trên web được ko?máy mình cài cả 2 cái UCWeb và Opera mini, cái UCWeb thì save ảnh được nhưng ko vào được twitter, còn Operamini thì mình tìm ko ra chỗ save ảnh
Đưa chuột lại chỗ cái ảnh, bấm phím 1 nhớ

Bị lỗi cài đặt năng cao chọn socket mà cứ tự nhảy lại http hoài. Có lúc mở tap rồi vào web nó cứ đơ ra không vào. Mở lên bị chop màn hìn...
Mình thấy bản này vẩn còn nhiều lổi. Mình sử dụng E63

Cài đặt thành cog nhug thog bao ko ket noi duoc???
Theo tui thì chắc chắn Viettel đã chặn ko cho down operamini từ trang m.opera.com ,còn mạng vina thì yếu quá nên ko kết nối đc.
Vì thế dùng sim vina để update từ trang chủ, sau đó dùng sim Viettel để kết nối.

Bị lỗi cài đặt năng cao chọn socket mà cứ tự nhảy lại http hoài. Có lúc mở tap rồi vào web nó cứ đơ ra không vào. Mở lên bị chop màn hìn...
Mình thấy bản này vẩn còn nhiều lổi. Mình sử dụng E63

Vẫn socket như thường mà

các bạn cho mình hỏi là nếu muốn post bài bằng tiếng Việt có dấu bằng trình duyệt Operamini thì làm như thế nào, mình xài N82

các bạn cho mình hỏi là nếu muốn post bài bằng tiếng Việt có dấu bằng trình duyệt Operamini thì làm như thế nào, mình xài N82

Bạn xài cái patch của TienQuoc đấy. Tìm bên bõ việt hóa đó bạn.

Back