• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini v 5.00

mang Viettel, cái nì tinh tiền kiểu gì, mình chưa duyệt web bằg dt bao giờ, vì sợ tồn kém

Cước phí sẽ được tính theo dung lượng dùng GPRS đó bạn, nếu duyệt nhiều tiền chịu không nổi, dùng wifi thì free.

mang Viettel, cái nì tinh tiền kiểu gì, mình chưa duyệt web bằg dt bao giờ, vì sợ tồn kém

viettel giờ có nhìu gói cước EDGE cho bạn lựa chọn.
Tùy theo nhu cầu sử dụng mà bạn có thể đăng kí gói với nhà mạng
Tùy theo bạn sử dụng vào mục đích gì chứ nếu bạn chỉ dùng Operamini đọc báo ,lướt diễn đàn thì 1 tháng bạn hết khoảng 20k thôi à :(

Dùng Viettel thì chuyển sang gói cước sinh viên đi (thẻ sinh viên còn hạn), mình vừa chuyển xong; miễn phí 30M/tháng, cộng 25K vào tài khoản/tháng.

bản mới phải thao tác nhiều quá, hơi bất tiện, mình thấy giao diện cứ như 4.2 nhưng thêm chức năng duyệt nhiều tab là được :)

mà bác chủ topic edit lại đi, mới là bản 5.0 beta thui, cải tiến thì thấy nhưng bất cập nhiều quá, được mỗi cái lướt Web nhanh với cái giao diện thôi chứ dùng nó ma viết bài thì Mod nhắc nhở mỏi tay vì không gõ tiếng việt được!

Không thấy ai nhắc tới chức năng duyệt tab của nó à. Bổ sung đáng giá đấy chứ. Và cả chức năng copy text nữa. Mình thấy rất tuyệt khi đọc báo. Còn mà bảo lên PdaViet chơi thì bó tay. ^^

Cám ơn bạn TrungAnh đã giới thiệu bản 8.65 nhưng ko hiểu sao bản đó ko phù hợp với máy mình.
Posted via Mobile Device

May ban dang dung la may gj.To dung N82 rat tot,vao web thay con nhanh hon Operamini.Ban da tai ve may thu chua.Ma sao trong dien dan k thay ai noi ve pm 8.65 nay nhj.
Posted via Mobile Device

thấy bây giờ soft skyfire mới là đỉnh :D soft dành cho máy màn hình cảm ứng xài thì ngon.

Bản này là bản Mod lại của 4.2, Nhưng đã thay đổi sever, ko biết nó có cài được trên S40 hay ko? Bạn thử đi, nếu ko được chỉ mất chút ít thời gian thôi mà, mà mình nghĩ java là cài được đó
Máy cài được Java thì cài được rồi.Mà tất cả dòng symbian đều cài được Java rồi.;;)

Bản này là bản Mod lại của 4.2, Nhưng đã thay đổi sever, ko biết nó có cài được trên S40 hay ko? Bạn thử đi, nếu ko được chỉ mất chút ít thời gian thôi mà, mà mình nghĩ java là cài được đó

Bạn có nguồn nào nói đây là bản mod lại không? Bản này là beta từ trang chủ có link down là m.opera.com/next đấy. Mình thấy chỉ những phiên bản mới chưa chính thức thì Opera mới đặt link là next thôi.

@trunganh: mình cài thử rồi. Chạy đc nhưng bị một số lỗi sử dụng. Vd search Google với 8.65 ko hiểu sao ko bấm nút Search đc.

Posted via Mobile Device

hay la cai vao may ban bi loi.Ban go chu xong roi an ok roj moi dung phim Navi di chuyen.To dung rat tot.Load nhah nhat trong cac trinh duyet minh tung thu qua.Ban day day du chuc nang kieu nhu Ope 5.0 nhug k co kieu copy text.
Posted via Mobile Device

Han doi ghe. Khong viet dc tieng viet luon. Ko down dc file rar voi zip tu mobile nua. Chan wa. 5.0 dom wa. Dc cai giao dien dep thui. Kieu nay xai 4.2 la vua.

Sau 1 time dùng bản này thì mình có nhận xet như sau: về tốc độ kết nối có lẽ là nhanh nhất trong các bản.giao diện cũng đẹp hơn những bản trước.và đặc biệt là có thể mở đc nhiều trang nữa.Nhưng giống như bạn fabregas nói thì bản này không down đc file rar,zip hoặc có down đc thì cũng không giải nén ra đc.khi down thì phải chuyển qua trình duyệt mặc địng của máy,tốc độ xử lý của bản này cũng hơi chậm.Có lẽ đây mới là bản beta nên nó thế,hy vọng những bản sau fix đc những lỗi trên

Posted via Mobile Devicemat di phim bam wa trai hoac wa phai de cuon 1 trag man hih oy! nhug ma dep ghe cac ban ah.

uh. ban co the dung ban phim ma. 2 4 6 8 cung dc. mong cho no fix lai. ko hieu sao may minh xai java no bi lag. xai ko co muot. lau lau con bi dung 2 3 s

pm này cũng không down được trên mediafire lun. không biết down hình ảnh thì làm như thế nào nữa.

sao mà ko viết đc Tv vào Setting > Advanvace chĩnh off ở khung Inline Editting là viết đc Tv bình tg.
P/s Đang online bằng Opera 5.0
Posted via Mobile Device

Dự định xài thử nhưng nghe mọi người nói thì còn qúa nhiều lỗi, đợi lúc nào nó fix lỗi hoàn chỉnh một chút rồi dùng luôn :)

Back