• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini v 5.00

ùm mình cũng đang dùng nè . vào getjar down soft thoải mái mà bạn. mỗi tội chưa bít khi nào hết Beta thui. bản này cũng hơn đứt 4.2 về tốc độ rùi

cho xin đg link down bản opera mini 5.0 này đi bạn..
mà chưa có bản chính thức ah?

tình hình là mình cài mini opera 5.0 này xong
sau đó chưa uninstall mà cài lại bản 4.2 thế là nảy sinh vấn đề: mình ko thể cài được 4.2 nó báo là unable install, và lúc vô app manager để remove bản 5.0 beta thì ko thể uninstall được.
ai biết cách xóa opera bằng cách khác xin chỉ mình giúp
mình sài N95-1

cảm ơn các bạn nhiều

Ko thể copy link rùi past qua Opera như bản trước đc. Khiếm khuyết !
Posted via Mobile Device

Không những copy link mà mìng còn copy cả một bài viết và past vào bất cứ đâu mình muốn.Bạn thử lại xem

Posted via Mobile Device

sau đó chưa uninstall mà cài lại bản 4.2 thế là nảy sinh vấn đề: mình ko thể cài được 4.2 nó báo là unable install, và lúc vô app manager để remove bản 5.0 beta thì ko thể uninstall được.
mình sài N95-1

cảm ơn các bạn nhiều

Bác vô private/102033e6/MIDlets/ rồi tìm thư mục nào chứa opera rồi xoá thư mục đó đi là được.

mình sài N95-1

cảm ơn các bạn nhiều

Theo mình thấy thì 2 bản này là 2 phần mềm riêng biệt vì bản 5.0 này còn là beta. Mình cài 4.2 trc rồi cài thêm 5.0 thì đc 2 icon chạy độc lập với nhau.

Mình cũng hay gặp rắc rối với mấy việc cài/xoá mấy pm java này.
Bạn thử cài lại đè bản 5.0 xem. Nếu cài lại đc mình nghĩ sẽ remove đc nó ngay.

Posted via Mobile Device

Bác vô private/102033e6/MIDlets/ rồi tìm thư mục nào chứa opera rồi xoá thư mục đó đi là được.

thư mục private của mình ko có thông tin gì hết bạn
mình dùng x-plore truy cập nhưng ko thấy gì hết
bạn có thể chỉ cho mình cách nào khác được ko?

Theo mình thấy thì 2 bản này là 2 phần mềm riêng biệt vì bản 5.0 này còn là beta. Mình cài 4.2 trc rồi cài thêm 5.0 thì đc 2 icon chạy độc lập với nhau.

Mình cũng hay gặp rắc rối với mấy việc cài/xoá mấy pm java này.
Bạn thử cài lại đè bản 5.0 xem. Nếu cài lại đc mình nghĩ sẽ remove đc nó ngay.

Posted via Mobile Device

mình cài đè lại bản 5.0 vẫn ko được, cứ install đến gần cuối là nó đứng im luôn

còn remove thì ko được

mong các bạn chỉ giúp

Không những copy link mà mìng còn copy cả một bài viết và past vào bất cứ đâu mình muốn.Bạn thử lại xem
Posted via Mobile Device
Bác bày cách hộ e đi, e vẫn ko làm đc, copy từ opera để past vào pm khác thì đc. Chứ mà lấy link từ ucweb hay xploer để past vào ô url của nó thì chịu. Thanks trước
Posted via Mobile Device

thư mục private của mình ko có thông tin gì hết bạn
mình dùng x-plore truy cập nhưng ko thấy gì hết
bạn có thể chỉ cho mình cách nào khác được ko?

mình cài đè lại bản 5.0 vẫn ko được, cứ install đến gần cuối là nó đứng im luôn

còn remove thì ko được

mong các bạn chỉ giúp

Mình cũng ko có cao kiến gì cho bạn.
Chỉ còn tối kiến là format thôi. Mình đã phải format một lần vì Opera Mini.

Còn máy bạn ko thấy gì trong thư mục Private là do máy chưa hack.

Posted via Mobile Device

Bác bày cách hộ e đi, e vẫn ko làm đc, copy từ opera để past vào pm khác thì đc. Chứ mà lấy link từ ucweb hay xploer để past vào ô url của nó thì chịu. Thanks trước
Posted via Mobile Device

Mình thường làm thế này để copy link trong Uc và past vào opera này:
copy link trong Uc,cái này chắc bạn biết rồi.Copy xong bạn chọn cửa sổ=>cửa sổ mới,bạn chuyển trỏ tới ô address và dán link vừa copy vào,rồi bạn ấn giữ phím bút chì và chọn copy.
Khi qua opera bạn đưa trỏ tởi ô address và chọn edit,rồi xóa 3 chữ www. đi,nhấn giữ bút chì và past vào rồi Go thôi.Bạn thử xem nha

Posted via Mobile Device

nhà cháu thấy bản beta 5 này đẹp, nhanh hơn thì không dám khảng định nhưng giao diện đẹp, bóng bẩy hơn đứt bản 4.2. Nhueng bản này hình như không hỗ trợ nhập liệu tiếng việt thì phải. Nhà cháu dùng E63 cài bản 4.2 thì nhập liệu bằng tv được nhưng dùng bản beta 5 này thì chịu
Posted via Mobile Device

Vấn đề copy vào clipboard:
ở trang bạn muốn copy, sau khi đánh dấu văn bản, chọn 'Use' rồi chọn 'Search with...'. Sau đó chọn 'edit': lúc này Opera sẽ mở ra 1 khung soạn văn bản với nội dung là phần text bạn đã chọn. Copy ở đây sẽ đưa vào clipboard.
Các bạn thử xem.
Posted via Mobile Device

Chán wá ! Không có chế độ part information. Có nghiã là ở chế độ không hiễn thị hình ảnh , nhưng khi bấm fím tắt #6 là hiển thị 1 loạt hình ảnh khung nhỏ để tùy chọn down về. Thằng này thì bó tay !

mang Viettel, cái nì tinh tiền kiểu gì, mình chưa duyệt web bằg dt bao giờ, vì sợ tồn kém
Posted via Mobile Device gói cước d50 of viettel 300mb/50000/tháng, hợp lý. Tuy nhiên, theo echip mới nhất, kể từ 1/10/09 viettel cắt luôn gói cươc này? Vẫn duy trì men nào đk trước ngày đó. Không hiểu nhà mạng?

Chỉnh sửa cuối:
Không thấy nút thank

Posted via Mobile Deviceopera, ucweb, trình mặc định of n85 ko thấy nút thank, muốn thank phải duyệt bằng skyfire rất bất tiện! Men nào biết chỉ dùm. Thank nhiều. Post này không thấy sai từ vựng mà sao cứ thấy hiện nút ”ed”.

Chỉnh sửa cuối:
Back