• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini v 5.00

Posted via Mobile Deviceopera, ucweb, trình mặc định of n85 ko thấy nút thank, muốn thank phải duyệt bằng skyfire rất bất tiện! Men nào biết chỉ dùm. Thank nhiều. Post này không thấy sai từ vựng mà sao cứ thấy hiện nút ”ed”.

Không có thì thôi. Mọi người cũng thông cảm mà bạn.
Quan trọng là giao lưu, học hỏi, chia sẻ kiến thức thôi mà
.

Bạn thử vào topic này của Mod Caominh xem, có thể là thứ bạn cần đấy (mình chưa thử).
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=57139

Posted via Mobile Device

Không có thì thôi. Mọi người cũng thông cảm mà bạn.
Quan trọng là giao lưu, học hỏi, chia sẻ kiến thức thôi mà
.
Bạn thử vào topic này của Mod Caominh xem, có thể là thứ bạn cần đấy (mình chưa thử).
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=57139
Posted via Mobile Device
thank bạn, đã vào trang theo bạn chỉ dẫn, nhưng không hiểu gì mấy (thành viên mới mà, chỉ toàn tải pm và mới đây mới post reply được mấy lần, thấy phấn khởi lắm). Thank nhiều.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device gói cước d50 of viettel 300mb/50000/tháng, hợp lý. Tuy nhiên, theo echip mới nhất, kể từ 1/10/09 viettel cắt luôn gói cươc này? Vẫn duy trì men nào đk trước ngày đó. Không hiểu nhà mạng?

Cắt là phải rồi, tại vì gói D25 giá 25k mà chỉ có 30M free, cái gói D50 chỉ thêm 25k nữa, thay vì thêm 30M nữa hoặc hơn chút chút thôi, nhưng lại cho free tới 300M lận, hơn gấp đôi số tiền được gấp 10 dung lượng free, chắc hồi đó mấy ông Viettel tính lầm nên bây giờ phải bỏ không thì lỗ to đó! :))

Cắt là phải rồi, tại vì gói D25 giá 25k mà chỉ có 30M free, cái gói D50 chỉ thêm 25k nữa, thay vì thêm 30M nữa hoặc hơn chút chút thôi, nhưng lại cho free tới 300M lận, hơn gấp đôi số tiền được gấp 10 dung lượng free, chắc hồi đó mấy ông Viettel tính lầm nên bây giờ phải bỏ không thì lỗ to đó! :))

Ôi mình tính đk chưa j mà bị cắt tại đang xài sim sv

Posted via Mobile Device

Đang theo chủ đề opra, nhưng mình hỏi ngoài chủ đề: sau khi post reply or rep thì các bài đều có nút [Ed], có sửa bài nhưng the nút vẫn còn nguyên si, như vậy là sao nhỉ. "ed" là chữ viết tắt of từ tiếng anh nào? Và nghĩa có phải sửa bài ko? Nút Tags sd ra sao, nghĩa là gì? Men nào chỉ dùm thành viên mới, thank nhiều.
Posted via Mobile Device

Ôi mình tính đk chưa j mà bị cắt tại đang xài sim sv

Posted via Mobile Device

Mình còn 1 cái sim viettel khuyến mãi chưa kịp đăng ký gói D50 thì nó cắt mất rồi, hên là cái sim chính vẫn còn gói D50 xài gói cước phiên bản đặc biệt này thấy pro quá :)). Dùng operamini truy cập web mỏi tay mỏi mắt mà hết tháng vẫn còn dư cả trăm Mb! :))

Mình còn 1 cái sim viettel khuyến mãi chưa kịp đăng ký gói D50 thì nó cắt mất rồi, hên là cái sim chính vẫn còn gói D50 xài gói cước phiên bản đặc biệt này thấy pro quá :)). Dùng operamini truy cập web mỏi tay mỏi mắt mà hết tháng vẫn còn dư cả trăm Mb! :))
à, đồng tình với bạn, mình cũng đang sd gói d50, lỡ mà đụng youtube rồi, 300mb bay mất ngay, chẳng lẽ đợi tới đầu tháng sau, đành d50 lần nữa thôi. Nhà viettel mà cắt luôn mens đk trước 1/10/09, chắc là phải đi kiện thôi !.
Posted via Mobile Device

Đang theo chủ đề opra, nhưng mình hỏi ngoài chủ đề: sau khi post reply or rep thì các bài đều có nút [Ed], có sửa bài nhưng the nút vẫn còn nguyên si, như vậy là sao nhỉ. "ed" là chữ viết tắt of từ tiếng anh nào? Và nghĩa có phải sửa bài ko? Nút Tags sd ra sao, nghĩa là gì? Men nào chỉ dùm thành viên mới, thank nhiều.
Posted via Mobile Device

Từ Edit. Bạn có thể tra từ điển để rõ nghĩa hơn.
Còn link mình cho bạn trong đó Mod Caominh có giới thiệu phần mềm .... (hổng nhớ tên hình như Iphon j đó) có chức năng giả lập các trình duyệt trên máy tính => hiện nút thanks.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
sao uổn wá z mjh hỏg có để xài nè, mà sao hỏg lấy down nhạc, game về chơi

pác nào bít cách bỏ "cảnh báo an toàn" ko vậy,mình sài khi lưu trang hay mơ trang nó báo hoài,bực mình lém"cho phép opera mở và chỉnh sửa tạp tin"

pác nào bít cách bỏ "cảnh báo an toàn" ko vậy,mình sài khi lưu trang hay mơ trang nó báo hoài,bực mình lém"cho phép opera mở và chỉnh sửa tạp tin"

Oh!Cái này lạ này,mình chưa hề gặp cái này trong quá trình dùng bản này.Mình có cài đặt lại nhưng đâu thấy đâu ta

Posted via Mobile Device

Thường file java là vậy bạn có thể vào file manager tìm mục Opera chỉnh sửa

Posted via Mobile Device

Đầu tiên bạn vào mục Quản lý ứng dụng, chọn mục Ứng dụng đã cài đặt, tìm đến Operamini, bấm phím giữa để vào cài đặt, trong này có các mục cho bạn lựa chọn luôn hỏi, chỉ hỏi lần đầu, không được phép và luôn được phép ở các mục lớn, bạn muốn không hỏi ở phần nào thì chọn luôn được phép ở phần đó, có 1 số chỗ không có cho chọn luôn được phép thì bạn nên chọn chỉ hỏi lần đầu. Xong rồi quay ra, vậy là xong, chúc bạn thành công!

Posted via Mobile Device

Từ Edit. Bạn có thể tra từ điển để rõ nghĩa hơn.
Còn link mình cho bạn trong đó Mod Caominh có giới thiệu phần mềm .... (hổng nhớ tên hình như Iphon j đó) có chức năng giả lập các trình duyệt trên máy tính => hiện nút thanks. Thank trungls, mình sẽ tìm hiểu trang bạn bạn chỉ. Tuy nhiên, xin hỏi thêm: trình duyệt mặt định n85, opera, khi đăng ký Pdaviet ko hiện 3 mục: nhập mật khẩu, địa chỉ email, và những ký tự ”kiểm tra”.(đă check lúc trưa nay)!!.Vậy là sao nhỉ ?.Thank nhiều. Bài đã được chỉnh sửa.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Đúng là bản beta này vẫn chưa khắc phục được 2 lỗi: 1.search bằng google ra kết quả tiếng việt toàn ô vuông, mặc dù vào trang nào cũng đọc tv bình thường. 2. Không download trên browser được mà phải dùng browser của máy.
(Test trên E63)

hôm trước ài bản beta này vào thì khi vào google thì thấy vẫn bình thường. không bị lỗi gì hết. vậy mà hôm qua cài lại FW rồi cài cũng bản này vào thì khi vào google lại bị lỗi font. không biết do máy hay do pm nữa :-??:-??:-??

hôm trước ài bản beta này vào thì khi vào google thì thấy vẫn bình thường. không bị lỗi gì hết. vậy mà hôm qua cài lại FW rồi cài cũng bản này vào thì khi vào google lại bị lỗi font. không biết do máy hay do pm nữa :-??:-??:-??

Đây vẫn là bản thử nghiệm BETA thôi nên vẫn chưa ổn định. Lỗi nhiều khả năng là do soft thôi.:)

Đây vẫn là bản thử nghiệm BETA thôi nên vẫn chưa ổn định. Lỗi nhiều khả năng là do soft thôi.:)

mình vừa cài bản beta 2 thì cũng thấy bị lỗi font ở trang google. nhưng vào trong thì lại không bị lỗi font nữa. chẳng hiểu nữa

sao mà ko viết đc Tv vào Setting > Advanvace chĩnh off ở khung Inline Editting là viết đc Tv bình tg.
P/s Đang online bằng Opera 5.0
Posted via Mobile Device
sao ban beta 2 tl ko tim thay chuc nang chinh de viet tv ban oi ?

Posted via Mobile Device

Bị lỗi font ở kết quả tìm kiếm thì 4.2 cũng bị nè. Mình thấy cũng mới thôi. Cái này có lẽ do Google vì khi tìm với trang Google kiểu Cổ điển thì lại ko sao.

Còn chức năng Inline Editing giờ là Full screen edit.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Back