• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini v 5.00

Có ai biết chỗ nào đồng bộ hóa bookmark với bản củ ở đâu không, em tìm mỏi mắt mà không ra, với nữa, ko viết được tiếng Việt :-(

Có ai biết chỗ nào đồng bộ hóa bookmark với bản củ ở đâu không, em tìm mỏi mắt mà không ra, với nữa, ko viết được tiếng Việt :-(

Hình như chưa có đâu bạn à. Mình tìm cũng không thấy.

Posted via Mobile Device

Gì mà ko viết Tv đc. Cách viết Tv đây.
sao mà ko viết đc Tv vào Setting > Advanvace chĩnh off ở khung Inline Editting là viết đc Tv bình tg.
P/s Đang online bằng Opera 5.0
Posted via Mobile Device

Nhưng nếu chuyển wa chế độ viết Tv thì ko Quote đc. Còn Tại sao quote ko đc thì các bạn cứ test thử chứ mình ko biết giải thích làm sao

Posted via Mobile Device

Gì mà ko viết Tv đc. Cách viết Tv đây.
Nhưng nếu chuyển wa chế độ viết Tv thì ko Quote đc. Còn Tại sao quote ko đc thì các bạn cứ test thử chứ mình ko biết giải thích làm sao
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
Đã thử cách của bạn nhưng màn hình chỉ hiện lên 1 màu trắng tinh, ko có j khác cả, trang ko load dc thì làm sao mà viết Tv đây :-(

Mình viết được tiếng việt đó cả nhà . Đang viết trên Opera 5.0 beta nè :D Nhận xét là nói chung tạm ổn . Giao diện có lẽ là rất đẹp rồi . Mong ra bản chính thức :D

Posted via Mobile Device
Vẫn post được bài mà các bác.

Đúng là không quote được. Viết được bài rồi mà nó không cho bấm OK, cũng không cancel được luôn. Bó tay!
Posted via Mobile Device

có bạn nào bị tình trạng khi download thì nó lại nhảy sang trình duyệt của máy ko? Cái này thấy bất tiện hơn bản cũ nhỉ!

đã viết được tiếng Việt nhưng vẫn còn nhiều cái chưa được, chưa đồng bộ hóa được dữ liệu, chưa quote được bài viết, ko download file ngay trên trình duyệt được... Hy vọng bản chính thức sẽ khắc phục được những phần còn thiếu sót để có bản opera hoàn thiện nhất

Chỉnh sửa cuối:
còn 1 lỗi nữa khi ta search google bằng Tv thì toàn ra cái gì ko ah đại loại là dầu ? Ô vuông. Chán nhỉ
Posted via Mobile Device

Bản này mình đã xài thử rồi nhưng lag bản chưa chính thức nên chạy còn ề à làm.Theo kinh nghiệm thì nên chờ đợi khi nào ra bản chính thức

sao mà ko viết đc Tv vào Setting > Advanvace chĩnh off ở khung Inline Editting là viết đc Tv bình tg.
P/s Đang online bằng Opera 5.0
Posted via Mobile Device
nếu làm theo bạn thì không gõ chữ ở khung url được.

Bản này mình đã xài thử rồi nhưng lag bản chưa chính thức nên chạy còn ề à làm.Theo kinh nghiệm thì nên chờ đợi khi nào ra bản chính thức

Mình xài vẫn vi vu, đâu có lag. Nhưng chờ bản chính thức vẫn hơn, hehe

Mình xài vẫn vi vu, đâu có lag. Nhưng chờ bản chính thức vẫn hơn, hehe

ùm mình cũng đang dùng nè . vào getjar down soft thoải mái mà bạn. mỗi tội chưa bít khi nào hết Beta thui. bản này cũng hơn đứt 4.2 về tốc độ rùi

Back