• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
mình mới phát hiên ra một điều không thể tin nổi bản cài này của mình không cần phải mã kích hoạt nè http://www.mediafire.com/?8n7nncd7chp7fui các bác test thử mà xem. theo mình hiểu thì mỗi khi gửi tin nhắn kích hoạt thì bọn viettel nó mới gửi cho mình 1 cái link có kèm bản cài dùng được nếu chúng ta ai cũng có bản cài đó thì chẳng cần phải gửi tin nhắn nữa mình đã test thành công 100% sướng quá anh em ơi

Thật ah?để test thử xem,ủa mà đâu ra bản này vậy bạn?

Đúng là bản này ko đòi đăng ký đó mọi người,mà còn là itv nữa,tiếng rõ và to xem ok lắm.

mình mới phát hiên ra một điều không thể tin nổi bản cài này của mình không cần phải mã kích hoạt nè http://www.mediafire.com/?8n7nncd7chp7fui các bác test thử mà xem. theo mình hiểu thì mỗi khi gửi tin nhắn kích hoạt thì bọn viettel nó mới gửi cho mình 1 cái link có kèm bản cài dùng được nếu chúng ta ai cũng có bản cài đó thì chẳng cần phải gửi tin nhắn nữa mình đã test thành công 100% sướng quá anh em ơi

Xác nhận là bác này cho hàng xịn ko cần kích hoạt gì mà vào xem tivi ngon lành thanks bác nhé

Xác nhận là bác này cho hàng xịn ko cần kích hoạt gì mà vào xem tivi ngon lành thanks bác nhé

lần đầu tiên giúp được anh em trong diễn đàn mọi người thanks em cái cho em vui nhé hj

sao mình dùng N82 mang 3.5G ma xem tv vẫn giật nhỉ còn xem phim clip thi lai bình thường help mình đang dùng mạng mobi

mình xì con n82 coi bị đứng hình chỉ nghe tiếng thôi và phải đăng ký mới vào xem tivi được,chỉ có xem video là ok

mình xì con n82 coi bị đứng hình chỉ nghe tiếng thôi và phải đăng ký mới vào xem tivi được,chỉ có xem video là ok

mình không biết như nào nhưng vẫn xem được chỉ tội hơi giật thôi các bạn test thử đi tối mình đi test bằng wifi xem sao.nhưng mình nghĩ là nếu không xem được thì là không xem được luôn chứ giật nữa thì gọi j la không xem được ai test thử bằng wifi xem tốc độ thế nào

Bác này jỡn à,nếu chưa đăng ký thì chả xem đc zì đâu,làm zì có chuyện chưa đăg ký mà xem đc video.nếu đã vào tới đc xem video thì bản này nó ko đòi key rồi đó bác.bác có thể down bản của chủ topic và bản này để test thử sẽ bít.

Bác này jỡn à,nếu chưa đăng ký thì chả xem đc zì đâu,làm zì có chuyện chưa đăg ký mà xem đc video.nếu đã vào tới đc xem video thì bản này nó ko đòi key rồi đó bác.bác có thể down bản của chủ topic và bản này để test thử sẽ bít.

bác này nói đúng đấy mình test chỉ hơi giât thôi mạng báo hơi chậm.mình tin la thử máy khác hoặc wifi chắc sẽ được thôi.

Link cua ban die mat roi
Post Mobile

Tình hình rất là tình hình
mình down về cài bản này, nhưng vào tới đây

là nó đứng im , cứng đơ chả bấm dc gì nữa
đành bấm nút đỏ thoát ra, mình xài 5230 s60v5 nha, mấy bác coi giúp dùm
thanks nhìu

Tình hình rất là tình hình
mình down về cài bản này, nhưng vào tới đây

là nó đứng im , cứng đơ chả bấm dc gì nữa
đành bấm nút đỏ thoát ra, mình xài 5230 s60v5 nha, mấy bác coi giúp dùm
thanks nhìu

ban xem lại coi chứ mình vẫn dùng tốt mà thử gỡ đi cài lai xem.

cài xong thì thế này:
nó đoì : adobe véion checker
"itv needs adobe Flash Lite to run. Continue?"
Tạm hiểu là bạn cần cài Flash..
Bấm ok, chon diem truy cap, xong rồi:
"Sory, Adobe Flash lite avaible for dis devince
Xong rồi văng ra??????
pó tay

cài xong thì thế này:
nó đoì : adobe véion checker
"itv needs adobe Flash Lite to run. Continue?"
Tạm hiểu là bạn cần cài Flash..
Bấm ok, chon diem truy cap, xong rồi:
"Sory, Adobe Flash lite avaible for dis devince
Xong rồi văng ra??????
pó tay

bạn cài flast trước rùi cài imtv sau la được thôi mà

lần đầu tiên giúp được anh em trong diễn đàn mọi người thanks em cái cho em vui nhé hj

đã test thử và quả đúng là k cần đk thật, giao diện thì giống đúc bản có đk, thật tuyệt :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back