• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
thanks bác nhiều nhé . mà em cũng bị ko tăng giảm âm được , nen kênh VTC2 HD nge hơi nhỏ :(

Phần video là VOD mà (Video On Demand), tức là phải trả tiền đó, mấy ngày đầu còn xem được, bây giờ hết xem được rồi, hix hix

Phần video là VOD mà (Video On Demand), tức là phải trả tiền đó, mấy ngày đầu còn xem được, bây giờ hết xem được rồi, hix hix

sax mình hỏi là ai dùng bản có key thì nói cho anh em biết là dùng được không chứ nếu phải trả tiền thêm thì là tình trạng chung rùi sao phai soắn hjhj

mẹ nó nữa. Video không xem được nữa rồi. Chưa kịp xem mấy phim hay. Chán quá. VTC làm ăn sỏ lá quá. Mất tiền đăng ký rồi mà không xem được. Đành xem vtc hd 2 vậy.

Tình hình là mình dùng bảng đã mua key từ VTC nhưng vần Video vẫn ko xem được. Còn một số bạn nói tang giảm âm lượng ko được thì hoàn toàn sai.Xem tivi muốn tăng giảm âm lượng thì ấn vào phím chọn trái là full màn hình ti61p tục ấn phím chọn trái sẽ hiện ra 4 icon, di chuyển đến icon hình cái loa ok và chỉnh tăng giảm

Tình hình là mình dùng bảng đã mua key từ VTC nhưng vần Video vẫn ko xem được. Còn một số bạn nói tang giảm âm lượng ko được thì hoàn toàn sai.Xem tivi muốn tăng giảm âm lượng thì ấn vào phím chọn trái là full màn hình ti61p tục ấn phím chọn trái sẽ hiện ra 4 icon, di chuyển đến icon hình cái loa ok và chỉnh tăng giảm

Bạn nói đúng nhưng chưa chính xác,những bạn khác nói ko tăng giảm đc âm thanh cũg ko sai.Bản mua key thì tăng giảm đc âm lượng còn bản ko đòi key thì tăng giảm ko đc đâu.mình cài trên 2 máy 1 bản mua key và bản miễn phí test rồi nên mới biết.

không hiểu muốn xem được phim thì phải làm sao bây jo?????????????? nói là phải trả tiền nhưng cũng không biết trả ra sao

n82 của mình cài được.nhưng khi load thì lại thoát ra
bản mình là mua.có ai biết tại sao chỉ mình với

ai chằng biết giảm âm thanh kiểu đó, nhưng bấm vào cái loa, bấm lên xuống không tác dụng gì hết à

Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V3 thì down file này :
Tập tin đính kèm 175236
Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V5 thì down file này :
Tập tin đính kèm 175235

sau S60V5 thì vào thấy tải về để tên S60V3,còn S60V3 vào tải thì thấy S60V5 vậy bạn?, cố ý như vậy hay bị nhầm vậy?

ai chằng biết giảm âm thanh kiểu đó, nhưng bấm vào cái loa, bấm lên xuống không tác dụng gì hết à

Sao có cái vụ tăng giảm âm thanh này tranh cãi wài ta.Muốn tăng giảm âm thanh đc dùng bản mua key tăng giảm đc liền ý mà:D đồ chùa sao bằng đc đồ bõ tiền ra mua đc:))

chơi mấy cái này tốn 3G ác,nhưng mà sao nó hơi bị delay giật giật,khi full màn hìh thì khung hình rất thấp! :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Back