• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
bạn ơi mình dùng con máy n95 8GB trước thì xem được ful màn hinh bây giơ khong thể xem được màn hình nữa vì xem nó dật lám . theo bạn máy của mình có bị sao không. cám ơn bạn nhiều

bạn ơi mình dùng con máy n95 8GB trước thì xem được ful màn hinh bây giơ khong thể xem được màn hình nữa vì xem nó dật lám . theo bạn máy của mình có bị sao không. cám ơn bạn nhiều

Máy của bồ chẳng sao hết đâu.. Máy mình cũng thế mà :D cái này theo chủ quan của tớ là do server của chương trình này, băng thông internet gia đình quá thừa thãi dành cho mobile mà video mình xem cứ jựt jựt... :)) nhiều ng truy cập wá nên lag haha.. =))

6 chữ số b ơi. Hôm bữa bên gocmobile có đứa bán 3k 1 key. Mà h mitv koi được tv thui, vào phim với clip ca nhạc ko được

bạn thử vào cài đặt để chế độ mạng song song xem. Hôm trước tôi chuyển sang UMTS xem cũng giật. Sau chuyển sang cả GSM cả UMTS thì không giật nữa. Chắc nó hỗ trợ mạng cho nhau.

6 chữ số b ơi. Hôm bữa bên gocmobile có đứa bán 3k 1 key. Mà h mitv koi được tv thui, vào phim với clip ca nhạc ko được

Vẫn xem ầm ầm mà. Mấy hôm trước mới không xem được thôi. Giờ xem vô tư đi.

ặc!.1cái key chỉ xài đc 30ngày thôi sao?sau 30ngày đó phải rước cái mới sao trời?kiểu này chắc phải quay về xài lại pm xem tizi của mạg cho lành hơn.

Không phải 1 key chỉ dùng 30 ngày mà là vĩnh viễn. Nếu đăng ký mà trong vòng 30 ngày không nhập key thì key đó vô tác dụng thôi. Không lo đâu. Ai cũng kêu xem giựt mà tôi có thấy gì đâu. Rất mượt. Mặc dù chỉ xem qua GPRS thôi đấy. Hay chỗ mình sóng nó mạnh nhỉ. Ai ở Tp. Thanh Hoá xem mà giựt thì lên chỗ tui test thử xem. Một cách xem không giật là bật chế độ mạng song song cả UTMS và GSM thì không giật. Để mình UTMS giật kinh người. Kinh nghiệm bản thân đấy. Mọi người thử xem.

tui xài N96 mà cùi cái gì. nhưng không biết sao, mình xài qua mạng wifi do mình phát, khoảng cách chừng 1m, test tín hiệu rất tốt. tiếng thì oke đầy đủ, chỉ mỗi tội hơi bị lớn muốn diếc luôn.

sau khi đọc bài reply của bạn mình rút ra nhận xét về bạn như sau:
1/ bạn là gián điệp hoặc nhân viên của VTC (lí do nghi ngờ: thành viên mới cấp 1)
2/ bạn là 1 người quá giàu khi xem thường người khác (lí do nghi ngờ: ai khùng đi xài GPRS trả tiền chết luôn 1024kb*10đ [1mb/phút coi xong world cúp hay gì đó = phá sản luôn) => giàu mà không được thông minh khi xem thường người khác
hehe lỡ có mạo phạm xin đừng trách, nếu trách là đã thừa nhận 2 khuyết điểm trên là đúng!!!!
gián điệp, nhân viên VTC, thành viên cấp 1, haha. Thế thì đã sao. Khi nào tất cả người dùng trong diễn đàn nói nó kém chất lượng, không dùng nữa thì hãy nói nhé. Còn bạn không dùng nữa cũng chẳng sao. có ảnh hưởng đến ai đâu.

Last edited by a moderator:
Không phải 1 key chỉ dùng 30 ngày mà là vĩnh viễn. Nếu đăng ký mà trong vòng 30 ngày không nhập key thì key đó vô tác dụng thôi. Không lo đâu. Ai cũng kêu xem giựt mà tôi có thấy gì đâu. Rất mượt. Mặc dù chỉ xem qua GPRS thôi đấy. Hay chỗ mình sóng nó mạnh nhỉ. Ai ở Tp. Thanh Hoá xem mà giựt thì lên chỗ tui test thử xem. Một cách xem không giật là bật chế độ mạng song song cả UTMS và GSM thì không giật. Để mình UTMS giật kinh người. Kinh nghiệm bản thân đấy. Mọi người thử xem.

Do chỗ bác sống yếu quá nên giật thôi, mình để UTMS sóng 1-2 mà còn xem đc bình thường nữa là

Bạn ơi sao mình cài dc rùi đăng ký thành cong và cong đã mua mật khẩu nhưng khi vo các kenh để coi thì nó ko chạy 1 hồi thì nó out ra luôn. Không biết bị j nữa.
Vui lòng reply dùm mình trên diễn đàn hoặc pm :leanh20482@yahoo.com.
Mình cũng thích dọc phần mềm lắm nhưng có nhiều cái chưa hiểu nên bạn có thể chia sẻ với mình không. Bạn có nhiều phần mềm nào hay đã tét thì share cho mình nhé

Wifi xem cho nhanh các bác ơi.E thử với Wifi ở quán cafe ôm & trà đá Wifi lên tb 600kb\s xem hok giật hình gì kả.Chứ 2G & 3G giật lắm(nói chung 3G ở các mạng chỉ tương đối thui...=>Viettel).Có 12k cốc cafe ngồi tải tẹt lại còn ngắm gái nữa.^^

Wifi xem cho nhanh các bác ơi.E thử với Wifi ở quán cafe ôm & trà đá Wifi lên tb 600kb\s xem hok giật hình gì kả.Chứ 2G & 3G giật lắm(nói chung 3G ở các mạng chỉ tương đối thui...=>Viettel).Có 12k cốc cafe ngồi tải tẹt lại còn ngắm gái nữa.^^

Ặc rứa thì bỏ 12k ra trọn gói 1 ngày nằm ngửa lưng coi k sướng hơn à :D

Ặc rứa thì bỏ 12k ra trọn gói 1 ngày nằm ngửa lưng coi k sướng hơn à :D
Ôi jời !ổng muốn ngắm gái ấy mà:-?

Bác này vào quán cafê ôm cầm đt mở koi tivi quả là 1phong cách vip(nhưng hơi phí của jời nhở)

Nhưng sao tiếng của mitv bé thế nhỉ.mình đã tăng hết dung lượng trong cái icon hình cái loa rồi + cắm tai nghe vào mà vẫn chỉ nghe lí nhí thôi.......máy của mình là N78..........ai biết chỉ dùm cái....TKS

Sáng hôm qua đi khám bệnh, thấy có sóng wifi liền mở Mitv ra dò key ai ngờ được liền key minh dò được là "630041". Dò suốt mấy ngày mà không được định nhắn tin nhưng tiếc 15k, chắc do bị bệnh nên ông trời thương cho key. Mà sao tiếng bé xíu mặc dù đã chỉnh volume lên MAX. Có ACE nào chỉnh đc tiếng lớn hơn nữa k?

Sáng hôm qua đi khám bệnh, thấy có sóng wifi liền mở Mitv ra dò key ai ngờ được liền key minh dò được là "630041". Dò suốt mấy ngày mà không được định nhắn tin nhưng tiếc 15k, chắc do bị bệnh nên ông trời thương cho key. Mà sao tiếng bé xíu mặc dù đã chỉnh volume lên MAX. Có ACE nào chỉnh đc tiếng lớn hơn nữa k?

Khi mình nt mua key tổng đài có trả về 1tn chứa 1link nhấn vào link đó nó tự tải về thêm 1pm có tên là itv, pm itv này nó cũng giống như mitv lúc mình cài đầu tiên nhưng tiếng thì rất to và chữ cũng vừa với màn hình chứ ko bị tiếng nhỏ,chữ bị thiếu như mitv.mình nghĩ khi nt mua key tổng đài đưa pm phù hợp với từng loại điện thoại khách hàng dùng đấy các bạn ạ,còn mitv thì mặc định dùg chug mọi đt nên sẽ ko phù hợp với 1số máy.

Chỉ cần giải nén và chạy file Swf nếu máy đã có flash 3.0. Không cần cài MiTV đâu

Khi mình nt mua key tổng đài có trả về 1tn chứa 1link nhấn vào link đó nó tự tải về thêm 1pm có tên là itv, pm itv này nó cũng giống như mitv lúc mình cài đầu tiên nhưng tiếng thì rất to và chữ cũng vừa với màn hình chứ ko bị tiếng nhỏ,chữ bị thiếu như mitv.mình nghĩ khi nt mua key tổng đài đưa pm phù hợp với từng loại điện thoại khách hàng dùng đấy các bạn ạ,còn mitv thì mặc định dùg chug mọi đt nên sẽ ko phù hợp với 1số máy.

Dòng s60v3 thì đó chứ khác gì bạn, chắc do âm thanh các kênh k đều

Dòng s60v3 thì đó chứ khác gì bạn, chắc do âm thanh các kênh k đều

Bạn test chưa?Ko phải các kênh mà tất cả các kênh điều nhỏ nếu xem bằng mitv,còn xem bằng itv âm thah rất to nếu ko muốn nói quá to mặt dù giao diện 2 pm này y chang nhau.

Mấy bạn đã đk rồi sao k nói ra xem đc những kênh nào vậy?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back