• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Chỉ cần giải nén và chạy file Swf nếu máy đã có flash 3.0. Không cần cài MiTV đâu

Đã thử làm theo ý kiến của bạn,nhưng sự thật là nếu ko cài mitv mà chỉ chạy file swf sẽ ko có tiếng nhé,xem tivi mà ko có tiếng thì...

Bạn test chưa?Ko phải các kênh mà tất cả các kênh điều nhỏ nếu xem bằng mitv,còn xem bằng itv âm thah rất to nếu ko muốn nói quá to mặt dù giao diện 2 pm này y chang nhau.
Ủa vậy tới hai phần mềm xem TV sao? Một cái là Mitv va một cái là Itv. Em nghĩ hai cái đó là một mà!!! Itv chỉ là một kênh truyền hình của VTC thôi!!!

Ủa vậy tới hai phần mềm xem TV sao? Một cái là Mitv va một cái là Itv. Em nghĩ hai cái đó là một mà!!! Itv chỉ là một kênh truyền hình của VTC thôi!!!

Mình cũng ko rõ nữa,2pm này chạy song song với nhau,lúc cài itv nó tự động cài thêm 2pm khác,1là flash lite 3.1 và 1pm nào khác nữa đó mình ko nhớ tên.Chắc 2pm này dùng để hỗ trợ cho itv.

CÓ cả itv với lại mitv nữa à, mình tưởng chỉ có mitv thôi chứ
Ủa vậy tới hai phần mềm xem TV sao? Một cái là Mitv va một cái là Itv.

Đúng là có 2 cái: mitv và itv. Chạy song song được, nhưng mà cái itv tui thấy giao diện và chất lượng hình ảnh kém hơn mitv. Muốn thử thì tải ở đây

sao khi xem k co tuy chon tang giam an thanh ha may pac oi

Muốn tăng giảm âm thanh đầu tiên bạn nhấn vào phím chọn điều hướng cho pm phát ở chế độ đầy màn hình,sau đó nhấn phím chọn trái sẽ hiện ra 1 số biểu tượng,di chuyển đến biểu tượng hìh cái loa để thay đổi âm thanh.

Mày mò ko đc.Hum wa định số sau imei + 255 .nhưng lại bấm nhầm => đc lun.hay wá.

mình mới phát hiên ra một điều không thể tin nổi bản cài này của mình không cần phải mã kích hoạt nè http://www.mediafire.com/?8n7nncd7chp7fui các bác test thử mà xem. theo mình hiểu thì mỗi khi gửi tin nhắn kích hoạt thì bọn viettel nó mới gửi cho mình 1 cái link có kèm bản cài dùng được nếu chúng ta ai cũng có bản cài đó thì chẳng cần phải gửi tin nhắn nữa mình đã test thành công 100% sướng quá anh em ơi

Status
Không mở trả lời sau này.
Back