• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Dùng Free 3G thi` thick thôi. Nhưng mà vẫn tốn pin. Ko tốn tiền, nhưng tốn pin. Mà mình chỉ lo hại pin ^^

Ae ơi cho tớ hỏi. Cái itv này là file sis nên khi cài vào nó ko cho chọn điểm truy cập. Giờ mở lên nó toàn kêu conecting network fail thôi. Ai biết giúp tớ cái. Tớ dùng n96. Thank

Mình xóa proxy rồi mà vẫn bị. CHán quá. Cách đây lâu lâu, có dùng ok rồi. Bây giờ tự nhiên thấy pda giới thiệu nên cài lại nhưng lại bị lỗi đấy, chán quá

Hay bị enabe download data khi xem tivi và problem with conten : 1 khi xem phim.Nản thật.

Chỉnh sửa cuối:
Mình xóa proxy rồi mà vẫn bị. CHán quá. Cách đây lâu lâu, có dùng ok rồi. Bây giờ tự nhiên thấy pda giới thiệu nên cài lại nhưng lại bị lỗi đấy, chán quá

mình chẳng nhớ lắm nhưng hôm mình cũng bị như thế xong chỉnh foxy 1 lúc lại được

Ae ơi cho tớ hỏi. Cái itv này là file sis nên khi cài vào nó ko cho chọn điểm truy cập. Giờ mở lên nó toàn kêu conecting network fail thôi. Ai biết giúp tớ cái. Tớ dùng n96. Thank

máy bạn đã hack chưa thế hack xong rùi cài bình thường thui

em cũng chẳng phải kích hoạt cái gì cả,cài xong vào đăng nhập cái tên rồi xem vô tư.đâu có phải mò mò cái gì nhỉ.hay đây là cái bản ko cần đk mà chủ xị nói.thnsk bác nha

Các bạn xóa đi cài lại lần nửa xem. Lưu y nên sử dụng đúng phiên bản v3 hoặc v5 nha. Mình xóa đi cài lại rất nhiều lần dùng vẫn ok mà!

Hồi trước cũng bị thế này, xóa proxy là đc, còn k đc thì tạo 1 điểm truy cập mới luôn APN: m-wap

Status
Không mở trả lời sau này.
Back