• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
đồ rin cũng không chỉnh đc, cái này tùy máy

Làm gì có chuyện tùy máy,mình cài trên 2máy điều là n82 bản free và bản mua key đây này,bản mua key chỉnh đc,bạn free thì ko nhé.bác thử dùng bản mua key rồi chịu khó bỏ 15.000d mua key test thử sẽ bít đúng hay sai thui.

Làm gì có chuyện tùy máy,mình cài trên 2máy điều là n82 bản free và bản mua key đây này,bản mua key chỉnh đc,bạn free thì ko nhé.bác thử dùng bản mua key rồi chịu khó bỏ 15.000d mua key test thử sẽ bít đúng hay sai thui.

mình chẳng biết thế nào chứ nhưng mà dùng được là tốt rùi đỡ mất 15k phải tốt không. máy mình dùng nhanh lắm xem chẳng phải load j cả mỗi tội không chỉnh được âm lượng thui HẾT

mình có bản itv mà ko cần đăng kí mất 15k mà vẫn chỉnh được volum nè.đúng là có bản ko cần dki mà không chỉnh được volum thật nhưng mà bản ko chỉnh được volum thi` tiếng nhỏ lắm để tối mình up lên nhé,mình ngồi wan nét không có j up lên được

sau 5phút thử key minh đã dò thành công.
key mình la 528355
anh em tham khảo nha!
:))

Minh cũng dò đc key rồi là 377105 .nhưng mà tìm đủ mọi cách vẫn ko xoay màn hình và chỉnh âm lượng đc

Đã xem lại được ca nhạc và video. Cài coreplayer là tịt 2 tên kia, mọi người test thử xem nhé. Thân

Bạn nói đúng nhưng chưa chính xác,những bạn khác nói ko tăng giảm đc âm thanh cũg ko sai.Bản mua key thì tăng giảm đc âm lượng còn bản ko đòi key thì tăng giảm ko đc đâu.mình cài trên 2 máy 1 bản mua key và bản miễn phí test rồi nên mới biết.

mình ko cần mua key j cả? kích hoạt " = cách mò thủ công" rồi lập 1tài khoản thế là xem ok thôi, chỉnh loa,xem toan màn hình ok hết

download "Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V3 thì down file này :
Tập tin đính kèm 175236" về thấy ghj la MiTV_S6V5
(Nếu điện thoại của bạn thuộc dòng S6V5 thì down file này :
Tập tin đính kèm 175235)--->>> về thấy ghj la MiTV_S6V3

liệu có nhầm giữa V3 vòí V5 ko bạn???

mình ko cần mua key j cả? kích hoạt " = cách mò thủ công" rồi lập 1tài khoản thế là xem ok thôi, chỉnh loa,xem toan màn hình ok hết

Đâu phải ai cũng may mắn như bạn mò ra đc key,như mìh nè,có đc đâu,nên bỏ tiền ra mua thôi.

mọi người thử test bản này của mình xem có chỉnh được volum bị đòi key ko nhé,mình dùng thấy ổn lắm.ko bi đòi key mà tiếng thì rất to,chỉ kenh HD2 la tiếng nhỏ thôi

mọi người thử test bản này của mình xem có chỉnh được volum bị đòi key ko nhé,mình dùng thấy ổn lắm.ko bi đòi key mà tiếng thì rất to,chỉ kenh HD2 la tiếng nhỏ thôi

Bản của bạn đòi key mà.

Chỉ mất tiền gprs nếu dùng 3G, 15000VNĐ kích hoạt xài mãi mãi, format cài lại không cần kích hoạt, dùng tốt. Thân

Cẩn thận dùng mobi là sạch tiền đó bạn, mình bị dính rồi :D
Tốt nhất là wifi :D

mình vừa cài lên con E72, xem qua 3G đã thiệt nhưng mà volume không giảm được, to quá trời. có ai biết cách khắc phục volume không giúp mình với

Status
Không mở trả lời sau này.
Back