• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
cái xem phim coi lúc đc lúc ko,chán quá,làm hum nay đăng ký 3G tính coi phim,xui wá trời.

Bác nào đăng ký 3G trọn gói thì mới nên dùng, vì cái này chạy tốn dung lượng dã man, xem một lúc thôi là hết tầm 100Mb rồi chứ ko ít đâu!

Phần mềm mua key xem phim bình thường bạn à........ nhưng cũng k ổn định lắm, có lúc 2,3 ngày chẳng xem được.

Vậy suy ra....hoàn toàn ko ổn định ^^, mình dùng bản của S60v3 vẫn đc, may mà N97 có bàn phím

hơ hơ! tui down về đăng kí rùi dùng được luôn, k đòi k@y gi cả. hic. ko lẽ số minh hên thế? umh! có lẽ mình ăn ở hiền lành.hihi

Kiêu nay mua key that roai 15 dung vinh vien sim free.chi mat 15k qua re .dung phan men vinh vien

Kiêu nay mua key that roai 15k dung vinh vien sim free.chi mat 15k qua re .dung phan men vinh vien

mình cài bản của dungtak rồi, ko đòi key nhưng mà khi vào chương trình bảo cần cài adobe flash lite.yes rồi chọn điểm truy cập xong nó báo lỗi: adobe flash lite is not available for this device. ai giúp mình với. thanks !

Ban cai flas truoc xong cai ban mitv cua dung.xong roi vao itv no bat cai flas qua mang.phien ban cua dung xem duoc moi tivi ko xem duoc phim va ca nhac nua dau

3250 la v3 xem duoc ma.den qua mat video cua itv dang bao tri ko xem duoc.tuong lam sao mua key mat 15k van ko xem duoc.hoi tong dai no bao dang bao tri ko biet bao gio xong

Nhưg 3250 làm jh có 3G. 2G hơi yếu. Vô đứg yên. Mà đả cài cái flash lite mà 1 số game .swf k xài đc.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back