• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
Em đang dùng Nokia 6120Classic (màn hình 2"- 240x320) em thì xem ngon lành tất , nhưng mỗi tội khi xem các kênh truyền hình vtv,htv...thì không thể chỉnh được âm lượng , nó phát to quá , em đã bật thanh công cụ của nó lên và có hình cái loa nhưng không thể chỉnh được như khi xem mục Phim .À còn nữa khi xem phim ở mục Video (ko phải xem các kênh nha) thì em không biết làm Full màn hình
Mong mọi người giúp đỡ , thank !

Em đang dùng Nokia 6120Classic (màn hình 2"- 240x320) em thì xem ngon lành tất , nhưng mỗi tội khi xem các kênh truyền hình vtv,htv...thì không thể chỉnh được âm lượng , nó phát to quá , em đã bật thanh công cụ của nó lên và có hình cái loa nhưng không thể chỉnh được như khi xem mục Phim .À còn nữa khi xem phim ở mục Video (ko phải xem các kênh nha) thì em không biết làm Full màn hình
Mong mọi người giúp đỡ , thank !

thế bạn xem các kênh có full màn hình ko ? nếu các kênh full màn hình thì xem video cũng vậy mà ^^

N81 - 2G tiếng Việt, cài đi cài lại rùi mà vẫn không xem được. Lúc chọn kênh xem TV thì chỉ thấy có vòng tròn màu trắng chạy vòng vòng (kiểu waiting vẫn hay thấy khi xem phim online mà mạng bị chậm ý). Vào phần video thì chỉ thấy tên video cập nhật, nhưng cũng không xem được nội dung. Nản quá.
Mình chợt nghĩ, hay là do máy mình chạy firmware cũ nên không được, kiểm tra firmware của mình như sau:
" v11.0.045
29-11-07
RM-223
Nokia N81 (16.01)"
Pro nào cho hỏi có phải nâng cấp firmware mới coi được không? Tại vì nghe nói tự nâng cấp cái này hơi "nguy hiểm" nên chưa dám thử. Nếu đúng xin chỉ giáo dùm cách nâng cấp mà không mất hack, không phải cài lại các soft được không. Càng chi tiết càng tốt, sợ máy die lắm, hic
Không có pro nào trả lời giúp mình với à ?

thế bạn xem các kênh có full màn hình ko ? nếu các kênh full màn hình thì xem video cũng vậy mà ^^
Thank bro được rồi ạ , làm thế nào để chỉnh âm lượng khi xem các kênh truyền hình hở bro !

Thank bro được rồi ạ , làm thế nào để chỉnh âm lượng khi xem các kênh truyền hình hở bro !

vào kênh bạn xem,ấn phím giữa để xem full màn hình và ấn tiếp phím trọn trái trên cùng để hiện bảng chọn,.chọn vào hình cái loa bấm ok để tăng giảm nhé

vào kênh bạn xem,ấn phím giữa để xem full màn hình và ấn tiếp phím trọn trái trên cùng để hiện bảng chọn,.chọn vào hình cái loa bấm ok để tăng giảm nhé

Em đã làm như bác bảo chọn Menu có hình cái loa nhưng ko thể chỉnh to nhỏ được , em thấy bảo em dùng bản Free nên ko chỉnh đc âm lượng pahir ko ạ ?

Em đã làm như bác bảo chọn Menu có hình cái loa nhưng ko thể chỉnh to nhỏ được , em thấy bảo em dùng bản Free nên ko chỉnh đc âm lượng pahir ko ạ ?

Chính xác bạn à ! Bản bẻ cổ không chỉnh được âm lượng , bản trả tiền thì chỉnh bình thường !

Chính xác bạn à ! Bản bẻ cổ không chỉnh được âm lượng , bản trả tiền thì chỉnh bình thường !

cái nào cũng có giá trị của nó bạn ah , xài đồ tốt thì phải mua , còn xài hàng Free thì ko mất tiền nhưng phải chiu thiệt thòi 1 chút ^^

cái nào cũng có giá trị của nó bạn ah , xài đồ tốt thì phải mua , còn xài hàng Free thì ko mất tiền nhưng phải chiu thiệt thòi 1 chút ^^

Rất cám ơn các bro , bao giờ sắm con màn to hơn 1 chút thì mua dùng cho sướng !

sao dạo này mình vào đăng nhập la bị đá văng ra ngay,kg xem tv được nửa,trước jờ vẫn xem ok

không update thêm kênh hả bạn...hĩ..thế cũng quá gôd òy ,...hì hì ...thank

Làm sao để chỉnh âm lượng nó các bác nhỉ? Em dùng E 63, bật ti vi full màn hình rồi ấn menu trái thì nó hiện ra chỗ chọn chỉnh âm lượng, nhưng mà ko làm sao chỉnh được cả . Các bác chỉ giúp em phát !

có bản 2.0 rồi mà không ai up lên a.Mình up lên cho mọi người nè.Bản bẻ cổ này chỉnh được volume nè.Cài cùng bản của chủ thớt cũng được.Hay thì thank kái nha
Link : http://vietup.com/file-13357-mitv2.sis.html

Không đăng nhập bằng acc. cũ đã đăng ký được , lập mới cũng không được do bị ẩn . Sau khi cài đặt xong không làm gì được nên phải xóa rồi a ! Help !

Bản cũ vẫn xem good mà các bác . Em thấy bản 2.0 rồi nhưng đang thử nghiệm thấy không ổn nên chưa đưa lên . Bản này vẫn xem mượt không có vđ j đâu

cai ban 2.0 nay sao khi vao phan dang ký thì không viết dc nhi?, nó ẩn hết là sao vay nhi?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back