• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
mình n73ME dung bình thường mà, bạn coi thử đã cài 2 file đó vào chưa, thử cài lại lần nữa xem

Sao em dùng 3g mobi sóng đầy, khi xem chế độ màn hình nhỏ thì nuột, xem toàn màn hình thì thấy hình chạy chậm so với tiếng nói chung hình nét ko giật nhưng chậm lắm có bác nào bị thế ko vậy?

kì lạ thật cái Mitv của em không cần kích hoạt nhưng xem tv thi không chỉnh được volume,vào phần nghe nhạc và xem film thi không thấy load được, dù đã chờ 2 lúc!còn các phần khác thì ok (thời tiết,chứng khoán,tv...)

Sao em dùng 3g mobi sóng đầy, khi xem chế độ màn hình nhỏ thì nuột, xem toàn màn hình thì thấy hình chạy chậm so với tiếng nói chung hình nét ko giật nhưng chậm lắm có bác nào bị thế ko vậy?

bạn dùng phần mềm landscape pro để xoay màn hình lại rồi xem, đảm bảo k giật :D

cái này coi bằng GPRS sẽ là kẻ đốt tiền đây = công tử Bạc Liêu thời @ nhé

hix. E dang o nc ngoai thi mua k3y the nao dc ha cac bac? Dung noi la 15k chu o day ma ban 15 ero e cung mua, hix, e mo may ngay roi ma ko ra... Hix, cao thu nao cua dien dan co the cr@ck cai pm nay ko a? Jup do dong bao xa to quoc dc xem bong da mac du hom nay da la chung ket roai.. Huhu

ec cai e63 xem tivi muot nhung kg xem duoc video.

Lần sau nhớ post tiếng việt có dấu nha bạn

Last edited by a moderator:
xem tương đối nét nhưng mà tốn tiền lắm anh em a. không xem miễn phí đâu bà con ạ. Như thế này thì ai dám xem nữa.

vừa mất tiền đăng kí lại vừa mất phí xem a`..
thui như thế dùng movitv còn ngon bổ rẻ hơn...

:p cái tên đề tài nên thêm 2 chữ "Đắt Nhất", hum wa lụm về mò key pụp 1 nhát đc. Vui we' mở thử nghiệm xem sao. Để tầm 1 tiếng, tý chìu nhìn lại tkhoan từ 160k xuống 60k. potay "dùng 3g của mobi". cái này chỉ tiện cho wifi thui ;))

Tui không hiểu mấy ông này nghĩ gi mà vào phát biệt ngậu xị kiểu này . Mấy ổng nghĩ bỏ 15k đk rồi xài miễn phí thì vặn răng thằng giám đốc nhà mạng ra trả tiền ak . Mấy ổng không hiểu xài đt đc mấy hôm rồi , vào net xem ảnh còn tốn tiền huống chi vô coi tivi . Ổng về lại mà coi mobiletivi của nhà mạng coi miễn phí không . Ngõi :))

:p cái tên đề tài nên thêm 2 chữ "Đắt Nhất", hum wa lụm về mò key pụp 1 nhát đc. Vui we' mở thử nghiệm xem sao. Để tầm 1 tiếng, tý chìu nhìn lại tkhoan từ 160k xuống 60k. potay "dùng 3g của mobi". cái này chỉ tiện cho wifi thui ;))

dù 3G có free đi chăng nữa mà cũng k dám coi, coi 1 tí là hết pin liền à, đúng là chỉ thích hợp cho wifi

Mjh kich hoat bang dau so 357 mai ko duoc,ai biet dau so kich hoat la bn ko vay?mjh moi dug e63 nen ko biet viet co dau ntn,thong cam nhe

Status
Không mở trả lời sau này.
Back