• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần Mềm Xem Tivi Đỉnh Nhất Rõ Nét

Status
Không mở trả lời sau này.
đây là phần mềm cực gà, giật quá trời, nhất là xem full screen, chán quá, mất 15k xóa luôn. dò mãi chẳng ra, đúng lý phải cho xem thử để xem chất lượng dịch vụ. VTC là lừa đảo. chất lượng thuộc hạng bét. thàn dùng UC xem youtube còn hay hơn.
đúng là gà. Chỉ được cái nói lung tung. Muốn nhận xét 1 phần mềm nào đấy thì hãy test cho kỹ vào. Đừng có phát biểu lung tung. Kiểm tra xem sóng mạng có ổn định không, xài mạng gì, 3G, GPRS, Wifi... Tui xài GPRS, E63 mà chạy ầm ầm. Chẳng có tí gì gọi là giật. Nét căng. So sánh với TV thì chỉ chậm hơn có vài giây. Không kém TV 1 chút nào.

đây là phần mềm cực gà, giật quá trời, nhất là xem full screen, chán quá, mất 15k xóa luôn. dò mãi chẳng ra, đúng lý phải cho xem thử để xem chất lượng dịch vụ. VTC là lừa đảo. chất lượng thuộc hạng bét. thàn dùng UC xem youtube còn hay hơn.
đúng là gà. Chỉ được cái nói lung tung. Muốn nhận xét 1 phần mềm nào đấy thì hãy test cho kỹ vào. Đừng có phát biểu lung tung. Kiểm tra xem sóng mạng có ổn định không, xài mạng gì, 3G, GPRS, Wifi... Tui xài GPRS, E63 mà chạy ầm ầm. Chẳng có tí gì gọi là giật. Nét căng. So sánh với TV thì chỉ chậm hơn có vài giây. Không kém TV 1 chút nào. Nhược điểm là tốn dung lượng. TB 1 phút là 1MB đối với 3g. Còn wifi và GPRS thì không bít. Chưa test wifi. đang xài gprs. Vẫn ngon

:)) Chắc máy ổng cùi quá chịu không nổi xì ngay . Tui dùng e71 xem net bong không biết giật . Thui ông bạn chịu thiệt vậy

tui xài N96 mà cùi cái gì. nhưng không biết sao, mình xài qua mạng wifi do mình phát, khoảng cách chừng 1m, test tín hiệu rất tốt. tiếng thì oke đầy đủ, chỉ mỗi tội hơi bị lớn muốn diếc luôn.
đúng là gà. Chỉ được cái nói lung tung. Muốn nhận xét 1 phần mềm nào đấy thì hãy test cho kỹ vào. Đừng có phát biểu lung tung. Kiểm tra xem sóng mạng có ổn định không, xài mạng gì, 3G, GPRS, Wifi... Tui xài GPRS, E63 mà chạy ầm ầm. Chẳng có tí gì gọi là giật. Nét căng. So sánh với TV thì chỉ chậm hơn có vài giây. Không kém TV 1 chút nào. Nhược điểm là tốn dung lượng. TB 1 phút là 1MB đối với 3g. Còn wifi và GPRS thì không bít. Chưa test wifi. đang xài gprs. Vẫn ngon

sau khi đọc bài reply của bạn mình rút ra nhận xét về bạn như sau:
1/ bạn là gián điệp hoặc nhân viên của VTC (lí do nghi ngờ: thành viên mới cấp 1)
2/ bạn là 1 người quá giàu khi xem thường người khác (lí do nghi ngờ: ai khùng đi xài GPRS trả tiền chết luôn 1024kb*10đ [1mb/phút coi xong world cúp hay gì đó = phá sản luôn) => giàu mà không được thông minh khi xem thường người khác
hehe lỡ có mạo phạm xin đừng trách, nếu trách là đã thừa nhận 2 khuyết điểm trên là đúng!!!!

Chỉnh sửa cuối:
tui xài N96 mà cùi cái gì. nhưng không biết sao, mình xài qua mạng wifi do mình phát, khoảng cách chừng 1m, test tín hiệu rất tốt. tiếng thì oke đầy đủ, chỉ mỗi tội hơi bị lớn muốn diếc luôn.

sau khi đọc bài reply của bạn mình rút ra nhận xét về bạn như sau:
1/ bạn là gián điệp hoặc nhân viên của VTC (lí do nghi ngờ: thành viên mới cấp 1)
2/ bạn là 1 người quá giàu khi xem thường người khác (lí do nghi ngờ: ai khùng đi xài GPRS trả tiền chết luôn 1024kb*10đ [1mb/phút coi xong world cúp hay gì đó = phá sản luôn) => giàu mà không được thông minh khi xem thường người khác
hehe lỡ có mạo phạm xin đừng trách, nếu trách là đã thừa nhận 2 khuyết điểm trên là đúng!!!!

Không phải đâu bạn . Tiếng to bạn có thể chỉnh bằng cách xem full rồi chọn phím chọ trái tùy chỉnh cho vừa phải là oke .
Còn việc bạn nói chuyện giàu nghèo không đúng chút nào . Tui đâu có giàu đâu nhưng tui có 3 cái sim Ciao của viettel mỗi tháng 1 sim được 300mb = 900mb miễn phí + 30mb sim sinh viên = 930 mb dùng tẹt mà . vậy nên mình thấy nó bình thường không tốn lăm :D

Không phải đâu bạn . Tiếng to bạn có thể chỉnh bằng cách xem full rồi chọn phím chọ trái tùy chỉnh cho vừa phải là oke .
Còn việc bạn nói chuyện giàu nghèo không đúng chút nào . Tui đâu có giàu đâu nhưng tui có 3 cái sim Ciao của viettel mỗi tháng 1 sim được 300mb = 900mb miễn phí + 30mb sim sinh viên = 930 mb dùng tẹt mà . vậy nên mình thấy nó bình thường không tốn lăm :D

để mai thử lại xem sao. tại vô cái full màn hình đứng thấy nó giật quá nên không muốn test nữa. để xem lại.

KO hỗ trợ N97, nó ko tìm đc Adobe flash cho thiết bị này. chịu thua rùi, hjc

Tui cũng đang xài phần mềm này đây... kết nối qua wifi mà đúng là xem cứ dzựt dzựt tức mắt lắm. Test đoàng hoàng trên N81 & N95-8G mà cho kết quả như nhau... Hồi đầu hí hửng nhưng sau chán quá... :(

bỏ 15.000d thỉnh cái key về vậy khi mìh thay sim khác hay 4mat rồi cài lại hoặc cài pm này trên 2máy có xài chung 1key này đc hok mấy bác,bỏ 15.000d ra áy náy wá phải hỏi kỹ8-| còn chuyện giựt hình méo tiếng là chuyện thường ngày ở huyền rồi,chủ yếu là do mạg và đường truyền thôi,bạn coi bằng wifi mà lúc đó có rất nhiều người cùng lên net bằng muđum wifi đó thì chậm là tất nhiên.

Thay sim thì vào thoải mái.4mat thì chưa thử nên k biết.2 máy không dùng chung key đc đâu bạn nhé.Xem cái này bị giật hình là bt mà,hình bị chậm hơn tiếng,từ hum wa là xem đc video rồi đấy mọi người

Thay sim thì vào thoải mái.4mat thì chưa thử nên k biết.2 máy không dùng chung key đc đâu bạn nhé.Xem cái này bị giật hình là bt mà,hình bị chậm hơn tiếng,từ hum wa là xem đc video rồi đấy mọi người

Xem video thì xem được rồi, nhưng k phải phim nào xem cũng được
vd: con tàu ma ........

wiết định thỉnh key về test thử xem sao mới đc,uổng wá,phải chi 2máy nấu chung 1key đc thì đỡ tốn thêm 15.000d biết bao,ah mà xem đc video mà có cho down về ko mọi người?

Ko đao đc đâu bồ... :D hồi trc skyfire chưa khóa thì vào xem phim sướng hơn nhìu...
bạn coi bằng wifi mà lúc đó có rất nhiều người cùng lên net bằng muđum wifi đó thì chậm là tất nhiên.
:)) mình sắm hẳn 1 bộ wifi đg truyền riêng, lock = wpa2 thì ngoài 2 cái đt ra chẳng ai nhảy vào đc cả :))
Cái đó là do server thôi...

ặc!.1cái key chỉ xài đc 30ngày thôi sao?sau 30ngày đó phải rước cái mới sao trời?kiểu này chắc phải quay về xài lại pm xem tizi của mạg cho lành hơn.

chà chà ! bên symbian vui thật, cãi nhau thoải mái. chắc kiếm một cái nokia rồi qua đây choảng cho sướng:)):)):))

Cái này dùng Adobe Devices Central CS5 giả lập thì chạy ngon trên PC chẳng cần nhập key gì cả vì IMEI mặc định của thiết bị giả lập là 123456789012345. Có cao thủ nào biết cách fake IMEI hay làm j đó tương tự thì hướng dẫn anh em cr*** thằng này cho đỡ phí $ chứ 30 ngày mua key 1 lần thì :-s

Nếu thay IMEI mặc định thì nó yêu cầu nhập key ngay :D. Các pro xử lí xem thế nào

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back