• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Xưng Tội

Thế là giờ ngọ 3 khắc đã tới!!!_Một ngày trọng đại của PDAViet cũng đã trôi qua!!!_Chúng ta tạm gác lại mọi thứ để trở lại với công việc hàng ngày nhé!!!_Nếu hôm nay tôi có tội thì rất mong BQT Diễn đàn xem xét,bỏ qua dùm nha!!!;;)=D>

Thế là giờ ngọ 3 khắc đã tới!!!_Một ngày trọng đại của PDAViet cũng đã trôi qua!!!_Chúng ta tạm gác lại mọi thứ để trở lại với công việc hàng ngày nhé!!!_Nếu hôm nay tôi có tội thì rất mong BQT Diễn đàn xem xét,bỏ qua dùm nha!!!;;)=D>

Hổng cho, hổng bỏ wa. Bia đây bia đây .... >:)

Hôm nay...em đi thăm bạn ở Biên Hòa....xa pda nên ko spam đc....bây giờ ngồi đây spam cho nó đã.....trong lúc spam có điều chi sơ xuất mong các bạn niệm tình tha thứ.....

Chắc tui phải lập phòng sám hối quá, xưng tội rồi thì phải sám hối chứ hử???

Chắc tui phải lập phòng sám hối quá, xưng tội rồi thì phải sám hối chứ hử???

Như vậy thì chán....nếu ai cũng phạm tội rồi sám hối thì lấy ai làm những chuyện tội lỗi???...hix....sống như vậy thì chán.....Với mình thì khác...nếu giữa 1 việc tốt và 1 việc xấu....thì mình sẽ chọn việc mà mình chưa thử.....

Ui hum wa dẫn ngừi iu ra sau bụi tre lỡ làm chiện ấy rùi ,làm seo bi giờX_X

Như vậy thì chán....nếu ai cũng phạm tội rồi sám hối thì lấy ai làm những chuyện tội lỗi???...hix....sống như vậy thì chán.....Với mình thì khác...nếu giữa 1 việc tốt và 1 việc xấu....thì mình sẽ chọn việc mà mình chưa thử.....

Thử rồi nên jống Mj 1 Thứ luôn chứ j,đoán hay wá haha.

Back