• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.5 BY KWBR (XDA) DÀNH CHO HD

bác có pass của bản Rom 24/11 không, chứ em dùng pass bên
xda cứ bảo sai
Thanks
Posted via Mobile Device
Bản 24/11 ở đâu anh Hải ơi.? Mà anh làm như nào mà có đựoc nút Power off ở phím tắt bên phải vậy anh. Em dùng HD Tweak mà vẫn không thay phím đó được.

Bản 24/11 ở đâu anh Hải ơi.? Mà anh làm như nào mà có đựoc nút Power off ở phím tắt bên phải vậy anh. Em dùng HD Tweak mà vẫn không thay phím đó được.
Bản 24/11/2009 đã được cập nhật ở bài 1 và đương nhiên là đã bỏ PASS :p
Mà cái Softkey Power Off đó mình thấy bạn cảm ơn mình bên Topic Các File Cab cho Touch HD rồi mà :p Vậy thì cài file cab đó bạn cũng được như thế thôi mà :D

k hiểu sao các bản 6.5 của kwbr e dùng mỗi lần reset máy y như rằng volume của thoại về default, mặc dù đã để max trước khi RS, có ai bị như e k? thanks

Mà cái Softkey Power Off đó mình thấy bạn cảm ơn mình bên Topic Các File Cab cho Touch HD rồi mà :p Vậy thì cài file cab đó bạn cũng được như thế thôi mà :D

Bác xem lại hộ file 24/11 giải nén lỗi bác à

Mạng có vấn đề j mà down mãi không xong thế này :-?
Đúng rùi, em down bản này phải 3 lần ngắt quãng mới xong. Cảm nhận đầu tiên là Kwbr bào giờ cũng nhanh và mượt, Ram khởi động là 40%.

Em down xong khi up thì báo lỗi cả hai lần đều báo như vây?:-?
Thế thì bác down hỏng file rùi, em down về Up ngon lành luôn mà, Mặc dù trong quá trình down bị ngắt quẵng 3 lần. Công nhận mấy bản của kwbr, bản nào cũng nhanh khủng khiếp. :D. Không biết khi nào ra bản 6.5 chính thức đây ta...:-?:-?.?

Thế thì bác down hỏng file rùi, em down về Up ngon lành luôn mà, Mặc dù trong quá trình down bị ngắt quẵng 3 lần. Công nhận mấy bản của kwbr, bản nào cũng nhanh khủng khiếp. :D. Không biết khi nào ra bản 6.5 chính thức đây ta...:-?:-?.?
He he he có thể không có bản chính thức vì Kwbr đã bán HD roài:( Và đã sắm em HD2 :p Vì vậy muốn dùng rom của Kwbr thì phải mua HD2 :))

Em down cả hai lần đều bị lỗi như vậy cuối cùng đành down cả hai bản ngày 24 và ngay 2 sau đó coppy file "BLACIMG.nbh" của bản ngày 2 sang bản ngày 24. Sau đó up ngon lành nhưng không biết có sao kô :-?.
Công nhận bản nào của kwbr cũng nhanh thật, nhưng em vẫn khoái manila 2.5 hơn :p

He he he có thể không có bản chính thức vì Kwbr đã bán HD roài:( Và đã sắm em HD2 :p Vì vậy muốn dùng rom của Kwbr thì phải mua HD2 :))
Up đi up lại vẫn quay về rom của kwbr, tôi cũng đang mong đợi bản 6.5 chính thức quá.

Em down cả hai lần đều bị lỗi như vậy cuối cùng đành down cả hai bản ngày 24 và ngay 2 sau đó coppy file "BLACIMG.nbh" của bản ngày 2 sang bản ngày 24. Sau đó up ngon lành nhưng không biết có sao kô :-?.
Công nhận bản nào của kwbr cũng nhanh thật, nhưng em vẫn khoái manila 2.5 hơn :p
Chính xác, Kwbr + manila 2.5 nữa thì vô đối rùi:D.

Các Anh ơi cho e hỏi, e cài bản 24.11.09, sao cài xong thì GPRS kg thể dùng được, có cần phải setup gì cho GPRS kg ? nếu có thì xin các Anh hướng dẫn dùm. Thanks ạh !

Các Anh ơi cho e hỏi, e cài bản 24.11.09, sao cài xong thì GPRS kg thể dùng được, có cần phải setup gì cho GPRS kg ? nếu có thì xin các Anh hướng dẫn dùm. Thanks ạh !
Bạn xem lại các setting nhé, vì mình cũng đang dùng bản này, không có lỗi như bạn nói. Mình vẫn Update thời tiết bình thường mà.

Bạn làm thế là up bản Rom khác chứ không phải bản 24 đâu
Mà bác Angola giúp sửa lại file upload đi, hôm nay em tải về giải nén vẫn lỗi
Thanks

Chỉnh sửa cuối:
Back