• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ROM][Mar 11] Sabsa Prime v15.0 | 4.0.4 | Full Sense 4.1 | Fully Working | Brilliant

Theo thông tin trên xda thì sắp có v12 rùi mấy bác àh, ko bik thế nào đây. Mà tại sao ko thấy nó update v11 ở post đầu tiên nhỉ?

v12

Theo thông tin trên xda thì sắp có v12 rùi mấy bác àh, ko bik thế nào đây. Mà tại sao ko thấy nó update v11 ở post đầu tiên nhỉ?

Bên XDA có bản v12 roài các bản trẻ à. Nhưng chỉ có file update qua OTA thui. chứ chưa có bản Full. Đợi mấy ngày nựa xda up lên rồi thử xem..hi Hi vọng là tốt hơn bản v11 mà mình đang dùng.hi

Hỏi

Có pro nào biết cách sửa lỗi font chữ cho room này ko?mình cài toàn bị lỗi như thế này
Đơ..thêm ~... --> Đõ
Lơ...thêm ~ ..-->Lõ

Có pro nào biết cách sửa lỗi font chữ cho room này ko?mình cài toàn bị lỗi như thế này
Đơ..thêm ~... --> Đõ
Lơ...thêm ~ ..-->Lõ

Bạn lấy font của bản ROM khác không bị lỗi rồi chém đè vào trước khi up ROM. Lưu ý là cùng Android và Sense nhé

Bạn lấy font của bản ROM khác không bị lỗi rồi chém đè vào trước khi up ROM. Lưu ý là cùng Android và Sense nhé
bạn ơi cho mình hỏi sao lúc trước mình dùng bản v8.0 thì wifi dùng bt mà sau khi chuyển wa v12.0 hoặc v11.0 wifi đều ko hoạt động nhỉ? nó báo đang cập nhật nhưng mà ko mở lên đc. có cách nào khắc phục ko bạn?

sao tác giả lại k phát triển nữa nhỉ???

Có thể là ra phiên bản khác thôi mà...^^

Bạn nào dùng titaniumbackup thì backup lại cho mình cái app "Ghi chú" của HTC sen với.
mình up OTA v11 > v12 bị lỗi app này. ko open được.
cảm ơn.

mất công cụ sim

em cài room này bị mất cái "bộ công cụ sim" (stk) bác nào chỉ em cách lấy lại với. Em cảm ơn.:(

bác chủ đâu rùi, update version 13 nào

Ver 13 vẫn nhiều lỗi lắm
chờ bản khác đi, mình thì vẫn v8.5 và OTA mấy cái 9.0, 11 và 12

attachment.php
attachment.php

[ROM] Sabsa Prime 4.0.4 | Sense 4.1 | Fully Working | Brilliant | (UP v9.0 OTA)

Up cho sự nhiệt huyết chủ thớt với DHD

gặp rắc rối, xin giúp đỡ

Sao mình dùng bản v8.0 thì wifi và mọi thứ vẫn tốt mà khi up lên v12.0 thì wifi báo lỗi nhỉ? v13.0 cũng vậy? ko biết có cách nào fix lỗi ko? hướng dẫn giúp mình với

rom Sabsa prime v12.0

Sao mình dùng bản v8.0 thì wifi và mọi thứ vẫn tốt mà khi up lên v12.0 thì wifi báo lỗi nhỉ? v13.0 cũng vậy? ko biết có cách nào fix lỗi ko? hướng dẫn giúp mình với

Thử up lại đi chứ mình up nó chạy phà phà có lỗi gì đâu

Chắc tại máy của ku vẫn S-On chứ chưa S-off nên up ver >11 bị lỗi Wifi do mấy bản sau này dùng kernel khác bản ver 8.0

Bác nào S-off rùi thì dùng kernel mới này có chức năng s2w nè

This is a beta version, ONLY FOR HTC Desire HD which cames with Atmel touch screen driver!. There are no newer changes, it's only r1a - stable release 1a, with enabled sweep2wake for atmel touch screen driver, and THERE IS ONLY ATMEL TOUCH SCREEN DRIVER IN KERNEL!

Download link: r1a-s2w-a (beta release 1a-s2w-a).

tương tự chức năng s2w trên OneX video dưới đây

[video=youtube;SgQ22IuCcKw]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=SgQ22IuCcKw[/video]

Chỉnh sửa cuối:
Back