• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SO SÁNH PHÂN TÍCH ƯU NHƯỢC ĐIỂM CÁC BẢN ANDROID HD2 CÓ ẢNH

Mình vẫn đăng nhập bình thường mà.

Mình thực sự không thể đăng nhập nổi chỉ đăng nhập được với market (bạn thử với mail của yahoo xem sao?). Đã cài đặt lại nhưng vẫn vậy

Đã test bản |Mdeejay eVo Sense v. 1.1 Warm [kernel: hastarin R7.5] ở trên dùng tuyệt vời máy nguội "cầm buốt cả tay :))"Em dã fix lỗi font và ko call đươcj bản này ở trên bác nào chưa biết thì tìm hiểu ở phần đầu nhé\-/

Đã test bản |Mdeejay eVo Sense v. 1.1 Warm [kernel: hastarin R7.5] ở trên dùng tuyệt vời máy nguội "cầm buốt cả tay :))"Em dã fix lỗi font và ko call đươcj bản này ở trên bác nào chưa biết thì tìm hiểu ở phần đầu nhé\-/

Nên hướng dẫn mọi người cách chế biến hơn là quảng cáo thêm nữa !

Mình thay thử kernel 7.6 vào bản warm 1.1 rồi chạy sướng quá chắc lầu nữa mới chuyển bản khác :p

bản warm 1.1 cái hiệu ứng icon trong suốt ở đâu thế , bác nào chỉ em với.
Mà có cách nào chế biến thanh taskbar ở dưới ko nhỉ .
Làm cho giống mấy bản khác vì cái thanh công cụ màn hình chính và lockscreen ko đẹp

Mình nghĩ bạn nên hướng dẫn 1 tý các file cần thay khi thay Kernel 7.5 hay 7.6, bởi đâu phải ai cũng biết cách thay hoặc là chưa yên tâm thay ;;)

Cái này đơn giản mà bac down theo link o đầu bài sau đó giải nén trực tiếp vào thư mục Android trong thẻ nhớ cho nó copy đè vào file cũ hot reset lại là ok\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

bản warm 1.1 cái hiệu ứng icon trong suốt ở đâu thế , bác nào chỉ em với.
Mà có cách nào chế biến thanh taskbar ở dưới ko nhỉ .
Làm cho giống mấy bản khác vì cái thanh công cụ màn hình chính và lockscreen ko đẹp

Bạn dùng cái better cut ấy mình comment trên hd2 nên ko hướng dẫ kỹ dc search trên forum có đấy;;)

Chỉnh sửa cuối:
hỏi cái hiệu ứng trong suốt ở bản Warm 1.1 mà bác chủ ko trả lời,nếu ko có thì bác xóa giúp em nha

hỏi cái hiệu ứng trong suốt ở bản Warm 1.1 mà bác chủ ko trả lời,nếu ko có thì bác xóa giúp em nha

Mới tìm được của bác chủ thớt về cái icon trong. Bác cứ vào link này rồi down cái icon để thay đổi nhé

Các bro cho ý kiến,lần đầu cài Android bản Mdeejay eVo Sense v. 1.1 Warm,lần đầu boot vào bt,nhưng cứ khởi động lại và chọn vào Android(bản ROM WIN HTC V65 của bác Quang),thì nó cứ loading và rồi lại ra màn hình cái icon con robot của Android rồi lại loading,và cứ vậy,muốn dùng tiếp thì chỉ có vào Explore của win khởiđộng Android thì mới dùng Đ.Vậy là do thẻ nhớ hay j vậy??
Nếu có post nhầm thead thì bỏ quá nha !!!

bác chủ thớt ơi , em cài bản warm 1.1 và mọi thứ như bác nhưng theo bác cài cái better cut thì khi ấn vào edit icon thì nó close force ngay
Bác hướng dẫn em với

Đâu phải cứ độ thẻ lên thì mới chạy đc đâu bác ^^

Ý mình không phải việc độ thẻ bác ạ ;;) Mà là bạn đó chưa đọc thread về hướng dẫn chạy android nói chung. Nếu đã đọc rồi thì đương nhiên sẽ biết cách độ thẻ.

Các bro cho ý kiến,lần đầu cài Android bản Mdeejay eVo Sense v. 1.1 Warm,lần đầu boot vào bt,nhưng cứ khởi động lại và chọn vào Android(bản ROM WIN HTC V65 của bác Quang),thì nó cứ loading và rồi lại ra màn hình cái icon con robot của Android rồi lại loading,và cứ vậy,muốn dùng tiếp thì chỉ có vào Explore của win khởiđộng Android thì mới dùng Đ.Vậy là do thẻ nhớ hay j vậy??
Nếu có post nhầm thead thì bỏ quá nha !!!

Cái này là do thẻ nhớ hoặc nơi bạn để thư mục android rồi chứ mình sài thử vân vào âm2 mà

bác chủ thớt ơi , em cài bản warm 1.1 và mọi thứ như bác nhưng theo bác cài cái better cut thì khi ấn vào edit icon thì nó close force ngay
Bác hướng dẫn em với

Bác chọn cái New rồi ấn No nó sẽ hiện một loạt các icon của App cho bạn :p

Cái này là do thẻ nhớ hoặc nơi bạn để thư mục android rồi chứ mình sài thử vân vào âm2 mà

Bác chọn cái New rồi ấn No nó sẽ hiện một loạt các icon của App cho bạn :p

Em ấn vào new shortcut nhưng nó ko hiện No hay Yes gì đâu bác ợ
Nó hiện ra bảng như sau :
Direct call
Direct text message
Activity
System Setting Shortcut
Website Shortcut
Make your own

À em làm dc rồi bác ợ
Thank bác
Em vào activity rồi change icon trên đó .
Hơi mất thời gian nhưng cũng dc ^^

Back