• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SO SÁNH PHÂN TÍCH ƯU NHƯỢC ĐIỂM CÁC BẢN ANDROID HD2 CÓ ẢNH

Em ấn vào new shortcut nhưng nó ko hiện No hay Yes gì đâu bác ợ
À em làm dc rồi bác ợ
Thank bác
Em vào activity rồi change icon trên đó .
Hơi mất thời gian nhưng cũng dc ^^

\-/Làm 1 lần và duy nhất mà

Anh em cho mình hỏi.Bản nào bây giờ sử dụng ngon nhất và ít lỗi.EM ở Mỹ sử dụng bản frozostone-sense không có 3g.

Anh em cho mình hỏi.Bản nào bây giờ sử dụng ngon nhất và ít lỗi.EM ở Mỹ sử dụng bản frozostone-sense không có 3g.

Dùng bản Mdeejay eVo Sense v. 1.1 Warm + Kernel: hastarin R7.6 + ROM WM v36b PV_Build 21916.5.0.95 (của bác Ân) đi bạn dùng tuyệt vời

Đúng là bản WARM 1.1 dùng tường đối khoái,trong khi chờ đợi bản chính thức fix lỗi chụp ảnh của HD desire ra thì đây là lựa chọn hàng đầu!

thích quá nhỉ máy em ko hspl duoc chay ship rom chạy đươc môi bản HyperDroidV1.5 va 1.6 thể mơi đau nhìn các bac đổi hêt bản này dến bản khac nhìn mà thèm quá đi:(:)((

thích quá nhỉ máy em ko hspl duoc chay ship rom chạy đươc môi bản HyperDroidV1.5 va 1.6 thể mơi đau nhìn các bac đổi hêt bản này dến bản khac nhìn mà thèm quá đi:(:)((

Nỗi khổ của 1 bộ phận nhỏ Tmobile =))
Ít ra còn có bản xài được là tốt rồi bạn ah. Bán đi mua con khác chứ HD2 ko HSPL được thì giống mấy em O2S quá :D

Mọi người chạy bản Matt EVO 1.01 đi ! tít nhất, nghe gọi chuẩn, kg lag scroll như Mdeejay Warm đâu !

sao mình dùng bản này, turn on wifi mà ko thấy có biểu tượng wifi, scan mãi mà không nhận được, trong khi đó wifi bên wm thì ầm,

chắc bạn update cái [Kernel]Hastarin r7.6 sai nên nó bị lỗi wifi thôi copy lại vào thư mục Andoid

Có thể do bản kernel này có chút lỗi ! Bạn bật wifi lên, chờ connect rồi mới ra ngoài ! thoát luôn nó lại kg tìm đc

Back