• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SO SÁNH PHÂN TÍCH ƯU NHƯỢC ĐIỂM CÁC BẢN ANDROID HD2 CÓ ẢNH

Mọi người chạy bản Matt EVO 1.01 đi ! tít nhất, nghe gọi chuẩn, kg lag scroll như Mdeejay Warm đâu !

mình chạy hazet thì đền flash nháy sáng 1 cái, rồi màn hình nhòe đi, không boot được, hixhix

mình đảm bảo là cop chuẩn, kể cả lúc ko cop kernel cũng ko hiện biểu tượng wifi, sao thế nhỉ

nếu bạn chưa update kernel mới mà đã lỗi wifi thì chắc là do máy bạn hoặc do bản vWM thôi chứ mọi ng test đều bắt wifi ầm ầm

mình chạy hazet thì đền flash nháy sáng 1 cái, rồi màn hình nhòe đi, không boot được, hixhix

No vẫn chạy đấy ! Hơi lâu chút ! Cậu biết thay kernel chưa ? có thể copy mấy file của kernel mới vào rồi boot (bao giờ cũng là: chạy CLRCAD.exe rồi đến haret.exe)
Có vẻ cậu thiếu kinh nghiệm đấy, chịu khó đọc các bài nhiều vào, không khéo lại hỏng máy, cẩn thận !

Nhái chút của Matmeo41087 ! :))
Bản Matt EVO 1.01 dùng kernel Hastarin r7.6 => mượt, không lag scroll như Mdeejay !
Ảnh : http://www.flickr.com/photos/37568955@N08/5108715383/

Share cho ai cảm thấy thích :
http://www.mediafire.com/?29jugo0nc76om7b
http://www.mediafire.com/?621p6ti39pcj3ly
http://www.mediafire.com/?g8cuu5cl2n5b5fx
Copy vào sdcard là chạy luôn nhé !
\-/

Chỉnh sửa cuối:
:pTopic để chia sẻ mà nhái nhiếc gì các bác cứ post tẹt bô đi he2 em cũng đang down cái bản trên \-/

sao em cài mấy bản android, cả bản gốc và bản thay kernel đều không dùng được wifi nhỉ.
Thậm chí turn on còn không có biẻu tượng wifi hiện lên,
Trong khi đó thì wm thì dùng ầm ầm

vẫn đang xài wifi ầm ầm . bác xem lại cài như thế nào đi
Nếu bác thay kernel thì phải copy đủ trong file kernel đó nhá

sao em cài mấy bản android, cả bản gốc và bản thay kernel đều không dùng được wifi nhỉ.
Thậm chí turn on còn không có biẻu tượng wifi hiện lên,
Trong khi đó thì wm thì dùng ầm ầm

Thay kernel chưa đúng cách rồi bác ạ

bản 1.7 em vân chua thử ko biết được ko nhưng vân thanks bác matmeo nhé . có bac bảo em mua may khác ma khổ lỗi day là han quoc sài mạng CDMA ko co loại spl khac thê mới đau có con ip 3gs rôi mà vân yêu hd2 hơn

thanks you cac bac

\-/Làm 1 lần và duy nhất mà

Bạn cho hỏi về cái bettercut với: Mình thay bản 3.0 thì không còn bị force close nữa, nhưng vẫn phải chọn từng cái 1 để thay icons. Bạn nói làm 1 lần và duy nhất là sao vậy? Mình có thể thay icons trong All Programs không vậy? Và nếu dùng HTC Sense Launcher (bản Warm 1.1) thì không thay được 3 cái shortcuts phía dưới phải kg vậy?
Thanks bạn,

Chỉnh sửa cuối:
Em thì thấy bản 3.3a desire HD chạy ổn nhất. Từ trước đến h em toàn thay các bản khoảng vài ngày/lần. Phần do thích đổi, phần do các bản cứ khoảng 2 ngày thì dở chứng, toàn force close. Đến em HD3.3a này thì dùng dc tận hơn 1 tháng rồi mà chưa có lỗi lầm gì cả,hehe. Chỉ tội chưa fix camera dc thôi.

cai dai ca nao muon lây con may em ko moi gan 100% mua duov hon thang ma dung ben han chan qua ve viet nam hay hon hd2 t8585

cai dai ca nao muon lây con may em ko moi gan 100% mua duov hon thang ma dung ben han chan qua ve viet nam hay hon hd2 t8585

bạn vi phạm nội quy đó.
1,viết bài không có dấu tiếng Việt.
2,đã có chỗ để mua bán.chỗ này để thảo luận về hệ điều hành android.

chêu máy bác chư tui bán mà phải lên đây bán ah chuyên viết ko có dấu chăng tui vào bằng di động thui máy của han quốc ko viêt dươc có đấu thui

bác giỏi bác tìm cách hspl em cái spl là 1.67.0000 đi

Đã update Bản [Core Droid V0.6][SUPERSONIC (EVO 4G)][Kernel Hastarin #R8 NEW] Ở BÀI ĐẦU MÌNH THẤY BẢN NÀY CHẠY SƯỚNG NHẤT TRONG CÁC BẢN HIỆN NAY CÁC BẠN TEST THỬ RỒI CHO Ý KIẾN

Đã update Bản [Core Droid V0.6][SUPERSONIC (EVO 4G)][Kernel Hastarin #R8 NEW] Ở BÀI ĐẦU MÌNH THẤY BẢN NÀY CHẠY SƯỚNG NHẤT TRONG CÁC BẢN HIỆN NAY CÁC BẠN TEST THỬ RỒI CHO Ý KIẾN

Sao mềnh up lại lỗi font tiếng việt nhỉ
Đang khắc phục giống bản warm mà vẫn ko dc.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 22 minutes:

OK đã fix dc ^^ . y như bản warm .
Đang test rồi sẽ phát biểu cảm tưởng

Chỉnh sửa cuối:
Back