• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Phần mềm hay quá, rất tiện ích mà chỉ có phải trả GPRS nhưng giá của GPRS các hãng khoảng bao nhiêu nhở? Em tìm trên website không thấy.

Em dùng 6300, các phần ok, chỉ có nghe nhạc là nghe được 1/5 là đứng. :(. Hay tại máy em bộ nhớ kém hả bác?

Về phần tìm kiếm em thấy nên cải thiện thêm tí.
+ Mục tin tức có thêm khả năng tìm theo tên báo (Vì số lượng tin của mấy chục báo sẽ rất nhiều trong khi em thường hay đọc ở một số báo nhất định thôi)
+ Mục từ điển sau khi tra 1 từ xong em lại phải xóa lùi từ đó, chứ không có chức năng clear để gõ từ khác. Nếu em tra các từ dài như agriculture, thì xóa rất mỏi tay.
+ Mục tin tức có tin nổi bật và tin tiêu điểm là gì? Tiếng việt nhập nhằng nên em không phân biệt được rõ lắm. :D

Em rất thích phần mềm của các bác, mong hoàn thiện sớm. :D

máy p1i của mình ko có trong danh sách tải về ( máy hệ điều hành symbyan UIQ3.0 màn hình cảm ứng). mình ko biết tải về bản nào, bạn nà biết có thể chỉ dùm mình được ko

mà bạn ơi. bạn nhớ sửa cái lỗi mà nó tải nhạc về chỉ tải có nửa bản hà. rồi sau đó lại chạy lại từ đầu.

mà bạn ơi. bạn nhớ sửa cái lỗi mà nó tải nhạc về chỉ tải có nửa bản hà. rồi sau đó lại chạy lại từ đầu.

Nói rõ máy gì để họ fix, chứ N82 nó tải nhanh như điện không thiếu 1 chữ.

Lỗi thật đó bác MinhThang, em dùng E71 và nhiều bác khác cũng đã xác nhận là load nhạc nó play nửa chừng rồi sau đó hát lại từ đầu. Load trên PC cũng bài đó thì bình thường.

Lỗi thật đó bác MinhThang, em dùng E71 và nhiều bác khác cũng đã xác nhận là load nhạc nó play nửa chừng rồi sau đó hát lại từ đầu. Load trên PC cũng bài đó thì bình thường.

Chứ ai nói giả đâu mà bạn thanh minh, có điều nên thông báo loại máy để anh em họ biết ngõ mà fix.

Posted via Mobile Device
N78. 96mb ram, s60v3, os 9.3, xài mạng Mobifone, down bằng edge, down bản nhạc Áo Hoa Bên Người, bản sb 3.05. Đủ thông tin rồi đó nha. Mà tức nhất là tải về, đã rồi mà vẫn bị thế.

Posted via Mobile Device
N78. 96mb ram, s60v3, os 9.3, xài mạng Mobifone, down bằng edge, down bản nhạc Áo Hoa Bên Người, bản sb 3.05. Đủ thông tin rồi đó nha. Mà tức nhất là tải về, đã rồi mà vẫn bị thế.

Thưa các bác, chiều tối nay em sẽ up bản mới lên để các bác thử xem thế nào nhé.
Riêng GPRS vẫn bị giật tẹo bác à vì nó yếu quá :((

Lỗi này em biết rồi. Em sẽ fix và cho lên ngay chiều tối nay bác à.

máy p1i của mình ko có trong danh sách tải về ( máy hệ điều hành symbyan UIQ3.0 màn hình cảm ứng). mình ko biết tải về bản nào, bạn nà biết có thể chỉ dùm mình được ko

Thưa bác, bản dành cho cảm ứng bọn em đang làm, hi vọng có thể hoành thành sớm và đưa cho các bác.

em có mấy ý kiến thế này:
-việc down và nghe nhạc còn rất chậm,có khi down gần xong rồi không đc nữa,update bài hát cũng chậm...
-truyện còn cập nhật chậm,nên 1tuần hay 2tuần các bác update thêm truyện mới đc không ah???
-về bóng đá thì có thể thêm mục BXH,...
-thêm phần gửi tin nhắn để chia sẻ phần mềm cho bạn bè,...
em có mấy ý đó thôi...^^

Dữ liệu bọn em cập nhật theo từng ngày. Mấy hôm trước nó bị lỗi tẹo, giờ thì các bác có thể xem lại.

kich hoạt 3 lần đều không thấy tin nhắn gửi đi trong sent nhưng vẫn có tin nhăn gửi về báo : nôi dung không hợp lệ.

Bác dùng điện thoại j vậy? cho em biết với. Đôi khi nếu đầu số bị lỗi thì không send tin nhắn đi được.
Các bác thông cảm cho em tẹo, mục đích kích hoạt (500vnd) là để em tạo cho mỗi bác 1 tài khoản ở trên server, sau đó cho phép các bác có thể tạo, lưu playlist, lưu các thông tin có ích..... Cái này em sẽ cập nhật trong phiên bản tiếp theo.

Sorry các bác, em đang code dở tí, chưa publish được các bác ạ, em test lại kỹ cái đã, hẹn các bác sang sáng mai nhé, thật sự xin lỗi các bác.

Phần mềm hay quá, rất tiện ích mà chỉ có phải trả GPRS nhưng giá của GPRS các hãng khoảng bao nhiêu nhở? Em tìm trên website không thấy.

Em dùng 6300, các phần ok, chỉ có nghe nhạc là nghe được 1/5 là đứng. :(. Hay tại máy em bộ nhớ kém hả bác?

+ Mục tin tức có thêm khả năng tìm theo tên báo (Vì số lượng tin của mấy chục báo sẽ rất nhiều trong khi em thường hay đọc ở một số báo nhất định thôi)
+ Mục từ điển sau khi tra 1 từ xong em lại phải xóa lùi từ đó, chứ không có chức năng clear để gõ từ khác. Nếu em tra các từ dài như agriculture, thì xóa rất mỏi tay.
+ Mục tin tức có tin nổi bật và tin tiêu điểm là gì? Tiếng việt nhập nhằng nên em không phân biệt được rõ lắm. :D

Em rất thích phần mềm của các bác, mong hoàn thiện sớm. :D

Bác tacke à, sao không trả lời em thế. :((

Bạn Tacke ơi đã nhắn tin và vào trang web Socbay tải về giải nén rồi sao không thấy file cài đặt vậy?

Nguyên văn bởi passionate80 Xem Bài gửi

Em dùng 6300, các phần ok, chỉ có nghe nhạc là nghe được 1/5 là đứng. . Hay tại máy em bộ nhớ kém hả bác?

+ Mục tin tức có tin nổi bật và tin tiêu điểm là gì? Tiếng việt nhập nhằng nên em không phân biệt được rõ lắm.

Em rất thích phần mềm của các bác, mong hoàn thiện sớm.

Bác ơi bản 3.0.7 thì 6300 đã nghe được rồi, bác thử lại nhé.
Về giá cước bác lên facebook của em nhé. Em cho lên đó rồi.
http://www.facebook.com/socbayimedia

mấy hôm e bận quá để cho kịp public bản 3.0.7 cho các bác, mong bác thông cảm.

Bạn Tacke ơi đã nhắn tin và vào trang web Socbay tải về giải nén rồi sao không thấy file cài đặt vậy?
hic, máy bác là máy j vậy? file đó bác không phải giải nén đâu.
Có 2 loại file: rar và jad để chạy luôn trên mobile.
Có j bác cứ gửi mail cho em qua mail sau: thangmd@socbay.com để em hỗ trợ bác nhé.

Back