• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Bác ơi, font bên em tự làm mà, có phụ thuộc vào máy đâu. Nếu bác bị lỗi thì gửi em tên máy với nhé.

ý mình là có thể chọn font chữ của phần mềm hoặc font chữ theo font máy đang sử dụng đó. giống như trong ola đó:)

Tình hình là con e71 của e khi update lên 3.07 thì nghe nhạc ko có tiếng nữa :|(chạy nhưng ko phát ra tiếng) e vào = wifi

Các bác thử test hộ em chức năng download nhạc xem còn bị lỗi nữa ko nhé, cảm ơn các bác.

Tình hình là con e71 của e khi update lên 3.07 thì nghe nhạc ko có tiếng nữa :|(chạy nhưng ko phát ra tiếng) e vào = wifi

Bác check lại hộ em có phải bác để máy ở trạng thái Slient không, em chưa gặp lỗi này lần nào bác ạ.

Sao không thấy fw cho LG vậy ? Bác Tacke hoa ? fw cho Nokia 6300 thì chỉ chạy đc ver 2.05 thui , ver 3.0 trở lên thì khi down về báo lỗi ko àh ?
Posted via Mobile Device

Tình hình là em đã test phần down nhạc, ỔN rồi bác Tacke ơi ! Tuyệt vời.

Nhưng em k hiểu sao phần nghe thử lại phải bật Âm Báo/Warning tone lên thì mới nghe đc. Em chúa ghét mấy tiếng Chít chít của Âm báo nên lúc nào cũng tắt. Mà tắt lại k nghe thử đc, đành mỗi lần dùng sb lại fải On nó lên.

Font fần đọc báo đậm hơn tí nữa đc k bác ?
Chữ vẫn còn hơi mảnh.

Phím điều khiển 4 chiều em có ý kiến nhỏ vầy, bác Tacke coi thử đc không :
- khi đã vào từng mục, vd đọc báo, thì menu cuộn xoay vòng đc. Muốn xuống mục cuối cùng thì chỉ cần đá phím lên trên.
- khi đang đọc 1 mục, lắc phải để đọc mục tin tiếp theo. Lắc trái để đọc mục trước đó, nếu có.
Cái này mà đọc báo hay truyện cười là tuyệt.

sao tôi cài vào SS f480 thành công,nhưng khi truy cập nó không hiện lên thông báo cấp quyền sử dụng mạng? nên nó cứ ra cái bảng socbay IMEDIA rồi chạy mãi nhưng ko kết nối được,các phần mềm chat và sài opera lươt vèo vèo,tôi sài mạng Viettel,help me plz =.= chán vật

Tin tức cập nhật của cái này lộn xộn quá. Cứ 2,3 bài trùng nhau hoài. mà tin tức cũng ko đầy đủ cho lắm(Em khoái phần thể thao nhưng hình như cập nhật chưa tốt lắm) >:)

Các bác thử test hộ em chức năng download nhạc xem còn bị lỗi nữa ko nhé, cảm ơn các bác.

anh test hộ em download nhạc của mạng mobi cho máy n77 nha...down rất lâu...hơn 15' mới xong...:|...với phần nghe nhạc...nghe đc 1đoạn...vẫn chạy nhưng không hát nữa....hixhix

Em cũng bị lỗi tương tự anh chimsedimua!Em vừa mới dùng phần mềm "socbay imedia",em thấy rất hay nhưng phần nghe nhạc mp3 em thấy bị lỗi...nghe nhạc được 1 đoạn...tuy nhạc vẫn cứ chạy nhưng chẳng thấy hát nữa....hixhix.Có cách khắc phục nào không anh??? Em cảm ơn anh nhiều...Em đã dùng phiên bản 3.0.7 (Em dùng máy Nokia 6300)

Em cũng bị lỗi tương tự anh chimsedimua!Em vừa mới dùng phần mềm "socbay imedia",em thấy rất hay nhưng phần nghe nhạc mp3 em thấy bị lỗi...nghe nhạc được 1 đoạn...tuy nhạc vẫn cứ chạy nhưng chẳng thấy hát nữa....hixhix.Có cách khắc phục nào không anh??? Em cảm ơn anh nhiều...Em đã dùng phiên bản 3.0.7 (Em dùng máy Nokia 6300)

em dung nokia 5320 ban v3.0.7 mang mobi cung bi nhu cac bac... Nho bac take cai tien gium cho anh em voi
Posted via Mobile Device

Phần mềm dùng tốt lắm bạn. Nếu phí chỉ có 500VNĐ/lần cài đặt và dùng lâu dài thì mình nghĩ là rất hợp lý.

Phần mềm dùng tốt lắm bạn. Nếu phí chỉ có 500VNĐ/lần cài đặt và dùng lâu dài thì mình nghĩ là rất hợp lý.

gio lai bi loi khac bac take oi..nghe bai nao cung chi duoc 1phut 30 giay la het..em dung no5320 mang mobi va imedia v3.0.7
Posted via Mobile Device

Socbay.com vừa ra mắt phiên bản thử nghiệm Socbay iMedia, ứng dụng media trên diện thoại di động. Hiện tại sản phẩm đã hoàn thành các dịch vụ: Tin tức, Bóng đá, Xổ số, Địa điểm, Truyện, MP3, Cẩm nang tư vấn.
........................

Bổ sung:
Đổi fan lấy thẻ điện thoại mệnh giá 100 nghìn cùng Socbay iMedia, thông tin chi tiết đây
http://www.facebook.com/home.php?#/note.php?note_id=169280256325&id=204160292576&ref=mf

Lick die, chém anh em ak ?

Last edited by a moderator:

Em cũng giống bác, đã dùng bản 3.0.7 như bác Tacke nói, nhưng vẫn bị toi phần nhạc. :(.

Các phần khác ok lắm bác ạ. Tks socbay nhiều nhiều. :x

N81 không chạy được nhạc khi vào phần play trên pm bác ạ.em dùng bản 3.07,mấy bản trước chạy ngon

mình thì cài đặt nhưng kjhoong nghe nhạc được. Vẫn tải về và chạy dồng hồ nhưng mà chẳng thấy nó hát gì hết

Back