• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Phần mềm naỳ rất hay. Nhưng e thâý trình xem kq bóng đá chưa lần nào dùng được cả. Toàn thấy baó máy chủ đag nâng cấp hhh

Dear Tackehoa: Nên tổng hợp một danh sách các máy là đã test thành công và/hoặc hạn chế. Ví dụ: E71 (OK), N73 (OK), N70 (hạn chế),...

Dear các bác trong thớt: các bác có máy gì đã dùng thử OK rồi thì xin ghi ra đây cho anh em còn bít.

EM: E71 (OK), E63 (OK)

Dear Tackehoa: Nên tổng hợp một danh sách các máy là đã test thành công và/hoặc hạn chế. Ví dụ: E71 (OK), N73 (OK), N70 (hạn chế),...

Dear các bác trong thớt: các bác có máy gì đã dùng thử OK rồi thì xin ghi ra đây cho anh em còn bít.

EM: E71 (OK), E63 (OK)

Ý kiến của bác hay đấy! :).

Nokia 6300 của em chỉ chưa OK phần nhạc thôi. Còn lại là nuột. :D

Phần mềm naỳ rất hay. Nhưng e thâý trình xem kq bóng đá chưa lần nào dùng được cả. Toàn thấy baó máy chủ đag nâng cấp hhh

Cái bóng đá do em làm bị lỗi tẹo. Em đã fix xong, chờ em ghép cái sign của thằng Nokia vào nữa rồi em đưa lên cho các bác.
hiz hiz mất 1.400usd đó các bác.

6300 em chạy nuột mà bác

bac take_8700 oi fix gap em loi cu moi lan vao lai bat dang ki voi.. Em dung nokia 5320 mang mobifone..dung socbay imedia ban v3.0.9 moi nhat day..em ton 5 lan kich hoat ma cu thoat ra vao lai bat kich hoat .. Thank's bac truoc nha
Posted via Mobile Device

Minh dung e 63 viettel dang ky mat 2 lan roi
Posted via Mobile Device

Tu nhien minh tat nguon di bat nguon nen thi khong bat dang ky .
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
Minh dung e 63 viettel dang ky mat 2 lan roi
Posted via Mobile Device

Tu nhien minh tat nguon di bat nguon nen thi khong bat dang ky .
Posted via Mobile Device

Xin lỗi Bác, đầu số bị lỗi trên quá trình kích hoạt bị fail. Em đang tạm stop kích hoạt.

6300 em chạy nuột mà bác

Hic, của em vẫn chưa nuột bác ạ, chạy được khoảng 1 phút là dừng (mặc dù vẫn tải). :(.

Em góp ý một điểm nữa: em download nhiều phiên bản về máy nhưng không biết cái nào ra cái nào cả. Bác Tacke có thể đặt tên kèm theo version được không? Anh em dễ nhận biết hơn.

VD: Socbay iMedia V3.0.9

Em rất sướng trải nghiệm với iMedia của các bác, tks Socbay nhìu. :x

Hic, của em vẫn chưa nuột bác ạ, chạy được khoảng 1 phút là dừng (mặc dù vẫn tải). :(.

Em góp ý một điểm nữa: em download nhiều phiên bản về máy nhưng không biết cái nào ra cái nào cả. Bác Tacke có thể đặt tên kèm theo version được không? Anh em dễ nhận biết hơn.

VD: Socbay iMedia V3.0.9

Em rất sướng trải nghiệm với iMedia của các bác, tks Socbay nhìu. :x

Cảm ơn bạn đã động viên và góp ý.

Bà xã có máy LG Bác Tacke ơi làm sao sử dụng được Socbay đây.PM chạy rất mượt,hôm nay mình vừa nâng lên vesion mới

Tui cài cho LG KS360 được nhưng không kích hoạt được. Cứ báo lỗi khi gửi tin nhắn.
Mình vẫn vậy cài vào cho máy bà xã,không kích hoạt được,Danh bạ của máy mất tiêu.Máy báo "Cài đặt nội bộ ...." cài lại cũng không được.Hiện tại máy không khởi động được,cứ hiện lên logo LC,phải tháo pin.Mai đem đi sửa

Mình vẫn vậy cài vào cho máy bà xã,không kích hoạt được,Danh bạ của máy mất tiêu.Máy báo "Cài đặt nội bộ ...." cài lại cũng không được.Hiện tại máy không khởi động được,cứ hiện lên logo LC,phải tháo pin.Mai đem đi sửa

Hjc. Cái gì ngộ vậy? Vậy thử tháo thẻ nhớ đã cài socbay xem sao!
Mà lạ quá , ứng dụng này làm j đến nỗi mà máy mở k lên! Kỳ quá đi.
Posted via Mobile Device

Thông báo với bà con là em vừa phát triển được phiên bản dành cho BB dòng 7x và 8x.
Em xin gửi vài cái ảnh demo trên 8700c cho bà con nghía xem thế nào

Vì dung lượng file lớn hơn max cho phép nên em đành phải tải lên mediafire.

http://www.mediafire.com/?zqd3lm2xd3i

Back