• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Mình vẫn vậy cài vào cho máy bà xã,không kích hoạt được,Danh bạ của máy mất tiêu.Máy báo "Cài đặt nội bộ ...." cài lại cũng không được.Hiện tại máy không khởi động được,cứ hiện lên logo LC,phải tháo pin.Mai đem đi sửa

Khiếp, làm gì đến mức như virus thế bác. :))

Nếu bác ở HN mang đến cho Tắc kè hoa sửa cho

Mình vẫn vậy cài vào cho máy bà xã,không kích hoạt được,Danh bạ của máy mất tiêu.Máy báo "Cài đặt nội bộ ...." cài lại cũng không được.Hiện tại máy không khởi động được,cứ hiện lên logo LC,phải tháo pin.Mai đem đi sửa

Em vừa cải tiến phần chứng khoán, các bác dùng thử nếu thấy còn vấn đề thì feedback cho em cái. Cảm ơn các bác nhé

Em vừa cải tiến phần chứng khoán, các bác dùng thử nếu thấy còn vấn đề thì feedback cho em cái. Cảm ơn các bác nhé

quan trọng là bác sửa cái lỗi không nghe thử được nhạc ở bên mp3 ấy.em thấy tăng max volum, bài hát chạy giây ầm ầm mà không có tiếng

quan trọng là bác sửa cái lỗi không nghe thử được nhạc ở bên mp3 ấy.em thấy tăng max volum, bài hát chạy giây ầm ầm mà không có tiếng

Vì đây là phần mềm Java nên bạn cần chỉnh lại profile , Warning Tones là ON nha

Mình vừa được thử bộ nghe nhạc mới! chỉ bị giật 1-3 lần/bài, nghe suôn sẻ từ đầu->cuối. ho ho. Thế này thì bye cái máy to tổ chảng ở nhà + tai phone thôi

Posted via Mobile Device
ah. Bạn ui. Mỗi lần format máy là mình phải kích hoạt lại. Có cách đăng ký nào khác k?

Posted via Mobile Device
ah. Bạn ui. Mỗi lần format máy là mình phải kích hoạt lại. Có cách đăng ký nào khác k?

Ban đầu bên mình định làm key nhưng do chi phí phần mềm nó quá bé nên thôi. Bạn chịu khó kích hoạt lại nhé, mất có 500 đồng thôi mà. Mình bình thường mỗi ngày còn làm 2 cốc trà đá mất toi 2.000 roài :D

Posted via Mobile Device

Mất 500 đồng thui. Nhưng kể bác tackehoa (Em thích gọi tắc kè hoa, thông cảm nhé. :)) ) có giải pháp gì đó để nếu có mất sim, thay máy gì cũng k phải đăng ký lại. Ngay cả update phiên bản vẫn phải kích hoạt lại.

Cái này có phải mất phí ko tháng ko bạn

Hiện tại ứng dụng đang free bạn à

Bạn chỉ mất phí tải đầu số 500 VND/tin, sau đó mất phí GPRS cho nhà mạng khi dùng, cái này là quy định chung chứ Socbay imedia không thu phí

Còn bạn sử dụng wifi thì free

không hiểu sao cái e71 em nó ko thể kết nối cái gprs. vinafone,mobifone đều ko được! ko bít do mạng hay do cái máy em đang dùng. thậtt sự rất quan tâm tới cái này!

không hiểu sao cái e71 em nó ko thể kết nối cái gprs. vinafone,mobifone đều ko được! ko bít do mạng hay do cái máy em đang dùng. thậtt sự rất quan tâm tới cái này!

Cả Viettel cũng thế hay sao!? Đúng cấu hình chưa. Hjện nay k bít sao máy mình cũng hay bị điên điên vụ gprs nhưng hjện giờ thj mình vẫn trị đc.
Posted via Mobile Device

Nhự vậy là sẽ thu phí như BM????

Tui update version mới đâu phải đăng ký lại đâu.

Bác à, thoát ra khỏi cái tư tưởng free đi. Người ta làm free cho mình thì lấy cái gì mà ăn. Theo như em học trong trường thì đây là giai đoạn Communication của sản phẩm để đưa ra sp tốt nhất trước khi commercialization (thương mại hóa). Còn theo quan điểm riêng thì đây cũng là một góp ý để nếu sau này có thương mại hóa thì có chính sách dành cho các bác đã dùng sp ở giai đoạn này.

Back