• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Socbay Imedia - Ứng dụng thông minh trên di động

Bác à, thoát ra khỏi cái tư tưởng free đi. Người ta làm free cho mình thì lấy cái gì mà ăn. Theo như em học trong trường thì đây là giai đoạn Communication của sản phẩm để đưa ra sp tốt nhất trước khi commercialization (thương mại hóa). Còn theo quan điểm riêng thì đây cũng là một góp ý để nếu sau này có thương mại hóa thì có chính sách dành cho các bác đã dùng sp ở giai đoạn này.
Trả lời kèm theo trích dẫn này

Không free thì cũng OK thui, nếu chất lượng xứng đáng với cái giá phải trả,
Nhưng phải thông tin rõ ràng, không thể lập lờ để thu hút người dùng rùi đến lúc nào đó ra tay chặt chém, ai mà...chịu nổi. Như BM là một ví dụ điển hình đó.

Theo e thì dù có thu fí thì thể nào cũg có pro crack được thui.đến fần mềm máy tính còn được nói j đến ứng dụng điện thoại

Thưa các bác, hiện tại bên em đang miễn phí hoàn toàn. Trong tương lai để duy trì và đảm bảo dịch vụ tốt thì chắc bên em sẽ thu một ít phí duy trì (nhưng rất rẻ) và có thông báo rõ ràng.
Các bác cứ yên tâm dùng và feedback cho bên em là bên em cảm ơn lắm rồi, đâu dám thu phí.
Nếu e có đầu số miễn phí thì em đã miễn phí cái kích hoạt ban đầu rồi :(.

không hiểu sao cái e71 em nó ko thể kết nối cái gprs. vinafone,mobifone đều ko được! ko bít do mạng hay do cái máy em đang dùng. thậtt sự rất quan tâm tới cái này!

E71 là chạy Socbay imedia rất ngon. Bác không kết nối được chắc là tại máy rồi

Bác đi bảo hành xem sao

Theo e thì dù có thu fí thì thể nào cũg có pro crack được thui.đến fần mềm máy tính còn được nói j đến ứng dụng điện thoại

Vì 0.5k mà xxxx thì có xứng đáng k!? Dù khó đến đâu người ta vẫn làm nếu nó đáng tiền và sức.
Cho mình hỏi BM là j vậy!?
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
ah. Mobi vua ra dich vu msearh giong het nhu socbay hoi luc truoc kia. Cha. Luc do con hoi tho so.
Xin loi. Bai khong dau. Co gi mod xoa dum. Minh thong bao vay thoi.

Vì 0.5k mà xxxx thì có xứng đáng k!? Dù khó đến đâu người ta vẫn làm nếu nó đáng tiền và sức.
Cho mình hỏi BM là j vậy!?
Posted via Mobile Device
BM chắc là Báo mới đó. Bạn có thể dùng đt tải tại đây: bm.mpod.vn

Posted via Mobile Device
ah. Mobi vua ra dich vu msearh giong het nhu socbay hoi luc truoc kia. Cha. Luc do con hoi tho so.
Xin loi. Bai khong dau. Co gi mod xoa dum. Minh thong bao vay thoi.

Msearch là sản phẩm hợp tác giữa VDC và Mobifone dựa trên công nghệ Socbay. Tuy nhiên Socbay iMedia được phát triển ở 1 tầm cao hơn so với Msearch. :D

Msearch là sản phẩm hợp tác giữa VDC và Mobifone dựa trên công nghệ Socbay. Tuy nhiên Socbay iMedia được phát triển ở 1 tầm cao hơn so với Msearch. :D

Mình thấy khá nhiều hãng sử dụng công nghệ của socbay : msearch, imedia .... Mình chắc là cũng phải có hợp đồng giữa các nhà phân phối và tác giả socbay rùi chứ. Vì bây giờ luật bản quyền trí tuệ tại VN cũng rục rịch tiến hành rùi mà

Mình thấy khá nhiều hãng sử dụng công nghệ của socbay : msearch, imedia .... Mình chắc là cũng phải có hợp đồng giữa các nhà phân phối và tác giả socbay rùi chứ. Vì bây giờ luật bản quyền trí tuệ tại VN cũng rục rịch tiến hành rùi mà

Tất nhiên rùi, bên em chỉ hỗ trợ công nghệ thôi :D

Tất nhiên rùi, bên em chỉ hỗ trợ công nghệ thôi :D

Bác tacke cho mình hỏi riêng tư chút nha : tác giả socbay chỉ mình bác hay 1 nhóm ? Mà sao ko bao giờ thấy các thành viên khác của nhóm lên tiếng ? Hay bác có nhiệm vụ makettings .

Hỏi riêng tư thôi bác,vì quá hâm mộ pm Việt này mà :)

Bác tacke cho mình hỏi riêng tư chút nha : tác giả socbay chỉ mình bác hay 1 nhóm ? Mà sao ko bao giờ thấy các thành viên khác của nhóm lên tiếng ? Hay bác có nhiệm vụ makettings .

Hỏi riêng tư thôi bác,vì quá hâm mộ pm Việt này mà :)

He he, em cũng quá hâm mộ phần mềm này. Thật ra phát triển Socbay iMedia là 1 đội rất hùng hậu. Em chỉ phụ trách vào đây "chém gió" thôi :D

Posted via Mobile Device
tại bạn tải nhiều quá nên tốn tiền nhjều chứ gì! Vô tải bài nhạc xong mất chưa đầy 10m mà tốn trên chục k néu đó.

Theo mình SB iMedia nên làm trắc nghiệm:
- Bạn dùng iMedia ở đâu (Trên giường ngủ, bàn làm việc, khi ngồi chờ đợi, khi ... đi vệ sinh, vv...)
- Bạn muốn thêm mục gì vào imedia

vv...

Theo mình SB iMedia nên làm trắc nghiệm:
- Bạn dùng iMedia ở đâu (Trên giường ngủ, bàn làm việc, khi ngồi chờ đợi, khi ... đi vệ sinh, vv...)
- Bạn muốn thêm mục gì vào imedia

vv...

Một ý kiến rất hay. Cảm ơn bạn nhé

bác tacke_8700 ơi?? socbay imedia sao không có phiên bản dành cho n80 vậy?em kết socbay imedia lắm nhưng tìm mãi ko thấy phiên bản dành cho n80.bác xem xét cho em cái nha.nếu có file bác gửi dùm qua email cho em nha:chaulove1989@yahoo.com.vn

Back