• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Winphone 7

em xem rồi, không thấy ai trả lời giải quyết cả, mà con vivaz của em không hack được bác ạ, hic.. the mới buồn

Cai mod naỳ mình có đầy đủ hết không cần mod nhưng chạy trên nền tiếng Anh thì mới chạy được . Ai dow về Việt hóa cái file SPBShell.reg là có thể chạy trên nền Việt Hóa rồi
mấy cái trên và cái này nữa

Dowload : http://www.mediafire.com/file/p8irhxs48i6gusc/WindowPhone7(23-2-11)2.rar
p/s: Mod này chạy trên SPBShell nền tiếng Anh nếu bạn nào thích dùng tiếng Anh có thể sử dụng Mod này , như hướng dẫn đầu pic Copy cái file SPBshell.reg vào x/system/app
Lưu ý file SPBShell Reg này chỉ chạy được mod mà mình post này chứ mod này cung không thể chạy trên nên SPBshell reg của chủ pic

Chỉnh sửa cuối:
Cai mod naỳ mình có đầy đủ hết không cần mod nhưng chạy trên nền tiếng Anh thì mới chạy được . Ai dow về Việt hóa cái file SPBShell.reg là có thể chạy trên nền Việt Hóa rồi

Dowload : http://www.mediafire.com/file/v4njbbquw4ohzbw/windows72_n58t7ade.rar
p/s: Mod này chạy trên SPBShell nền tiếng Anh nếu bạn nào thích dùng tiếng Anh có thể sử dụng Mod này , như hướng dẫn đầu pic Copy cái file SPBshell.reg vào x/system/app
Lưu ý file SPBShell Reg này chỉ chạy được mod mà mình post này chứ mod này cung không thể chạy trên nên SPBshell reg của chủ pic

cái này mình đã mod tiếng việt cho nó rồi, nhưng cái widget bluetooth nó vẫn còn cái chữ Ấn mới buồn chứ... Đang tìm cách sửa chữa cho hoàn thiện đây...

cái này mình đã mod tiếng việt cho nó rồi, nhưng cái widget bluetooth nó vẫn còn cái chữ Ấn mới buồn chứ... Đang tìm cách sửa chữa cho hoàn thiện đây...

up luôn đi bạn khỏi cần bluetooth nghiền quá hehee ^^!

bản này có gì mới không bạn...chỉ cần xóa cái file reg của chủ píc rồi copy cái reg của bạn vào là đc hả..hay là fai xóa cả cái folder trong C/private/

Sửa xong ùi bảo bác Anther up lên bài đầu nhé bác, ko thì tìm mệt lắm. TfS.

Đã có bản vh beta, vì chưa đc hoàn thiện...mong các bạn thông cảm! link trên là topic của mình, các bạn vào ủng hộ nha!

bản này có gì mới không bạn...chỉ cần xóa cái file reg của chủ píc rồi copy cái reg của bạn vào là đc hả..hay là fai xóa cả cái folder trong C/private/
bạn có thể xóa cũng được hoặc tạo x/data/others/Spbshell/... rồi copy những file .dat vào là được còn file spbshell.reg thì bạn phải xóa cái cũ đi,rồi copy cái Spbshell.reg mà mình post vào .

down về thấy file sis ??? dùng thế nào bác ???:|

Bác post nhầm theme Windows7 roài

Mình post đúng rồi mà cái trang này không biết thế quái nào nó nhảy lung tung . Đã sửa .

Bàn phím đó là loại bàn phím thông minh , nó sẽ tự đoán kí tự đi kèm theo sau . Ví dụ như bấm số 3 rồi đến số 2 nó sẽ đưa ra list gồm các chữ có dính " da " . Chắc chắn sẽ ko thể là " db " hay "dc"

thay cột pin + sóng vào thì giờ bản mod này thấy hoàn thiện hẳn :D
wait wait,BUZZ,bác ơi cho em mấy cái để cop vô máy sau đó sẽ có cái hình thời tiết đẹp như trong hình nè(em gà:D) mà copy vô E\Others hoặc E\private\20028b16 đúng K?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

chỉ là cóp nhặt mỗi bản mod 1 ít thôi mà , bạn qua DM xem mod nào đẹp thì chép file .dat của nó rồi ghép với WP 7

p/s : mới hiểu ra thêm 1 vấn đề , khi sử dụng các trang media , office bạn chỉ cần nhấn phím đỏ thì sẽ trở về lại trang home và ram bị ăn trước đó cũng sẽ giải phóng . :D thế này thì sử dụng thoải mái hơn rồi
chẹp,bác chả nói rõ gì cả,tụi em gà có biết bên đó là chỗ nào đâu,thanks bác nhiễu nếu giải thích kĩ,hoặc share trực tiếp cho anh em xin đi :D

Chỉnh sửa cuối:
sao nó cứ báo là cannot be run hoài vậy.ai chỉ cái đi...đừng bắt kiếm từng page nữa....

Back