• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[SPB MobileShell v3.7.2.673] Winphone 7

Mình cài dc rồi nhưng các icon widget thì vẫn bé như cũ không có skil mới của wp7 như chủ topic hix

Thế bạn đã chép đè các mod vào X:\private\20028b16 chưa?Nếu chép rồi thì bạn chỉ việc bấm lì vào icon đó=>change skin rồi chọn skin mình thích là đc!

Tình hình là có bác nào Mod đc các icon bluetooth và missed call như của Wp7 chưa nhỉ?hì hì..em ko biết làm nên chỉ ngồi chờ bản mod của các bác ^^

:(( lan đầu làm được rồi, nhưng lỡ xóa mất cái ofice nên xóa hết làm lại. mà h làm lại toàn hiện lên a critical currup..... :(:( ai biết làm sao chỉ em

:(( lan đầu làm được rồi, nhưng lỡ xóa mất cái ofice nên xóa hết làm lại. mà h làm lại toàn hiện lên a critical currup..... :(:( ai biết làm sao chỉ em
format máy rùi làm lại đi bạn
máy đã hack chưa vậy
vào roompatcher chọn apply chưa?

add full rồi bạn à :( nhưng vẫn là icon cũ của SPB

bạn đã thoát hẳn SPB ra trước khi copy không?

có bạn nào giúp mih đc ko.. mìh kím ko thấy cái thời tiết tp hồ chí mih....toàn nước j` đâu ko
:(

có bạn nào giúp mih đc ko.. mìh kím ko thấy cái thời tiết tp hồ chí mih....toàn nước j` đâu ko
:(

Tìm phím có chữ H, ấn 1 cái, tìm phím có chữ o, ấn 1 cái, tìm phím có dấu _ , ấn 1 cái, tìm phím có chữ c, ấn 1 cái, ... :))

và.......kết quả

tks nhìu...bản nhìn đẹp vãi....kết hợp đồng hồ HTC nửa wa' đỉnh ..

chưa có TV hả mấy sư phụ? ^^..ah mà bác nào cho em cái ĐH HTC với,và cách Mod lun,em quên mất tiu:D

đang mod cái này vao fw 40.0.9 vừa ra của nokia cho 523x, đang sửa vài lỗi bug, xong sẽ up lên cho anh em test thử, cầu cho thứ 7 này xong

tình hình là nghe theo lời chủ thread cài vào ổ c
làm xong bước 3 rồi.
Đang dùng X-plore cóp từ E vào C , nhưng cứ pase vào là bị văng ra ngoài x-plore. Ai biết chỉ dùm với

tình hình là nghe theo lời chủ thread cài vào ổ c
làm xong bước 3 rồi.
Đang dùng X-plore cóp từ E vào C , nhưng cứ pase vào là bị văng ra ngoài x-plore. Ai biết chỉ dùm với

Bạn cài vào E đi,sau đó mọi thao tác copy và pase thì ta thực hiện trên máy tính,đơn giản :D:D

chưa có TV hả mấy sư phụ? ^^..ah mà bác nào cho em cái ĐH HTC với,và cách Mod lun,em quên mất tiu:D

TV nè: http://www.pdaviet.net/showthread.p...ll-v3.7.2.673-Winphone-7-Giao-diện-Pro-cho-dế

hic, sao mình ko cài bản này vào máy dc. Mình dùng 5233 fw 40.1.003 đã h_ck T_T

Cho mình hỏi là tại sao một số bản Mod thì ban đêm thời tiết chuyển qua mặt trăng được vậy nhỉ? Xuất hiện ngoài home ấy
Thời tiết của mình ban đêm vẫn có mặt trời

Cho mình hỏi là tại sao một số bản Mod thì ban đêm thời tiết chuyển qua mặt trăng được vậy nhỉ? Xuất hiện ngoài home ấy
Thời tiết của mình ban đêm vẫn có mặt trời
nhầm r bạn ạ,hoặc là b chọn tp sai,hoặc là bạn để chế độ mấy tiếng mới cập nhập,bt buổi tối thì khoảng 20h trở nên mới xuất hiện mặt trăng thay cho mặt trời,cũng k tốn qúa nhiều kb nên bạn hãy để máy của mình cập nhập thời tiết 30p/lần nhé,thân!

nhầm r bạn ạ,hoặc là b chọn tp sai,hoặc là bạn để chế độ mấy tiếng mới cập nhập,bt buổi tối thì khoảng 20h trở nên mới xuất hiện mặt trăng thay cho mặt trời,cũng k tốn qúa nhiều kb nên bạn hãy để máy của mình cập nhập thời tiết 30p/lần nhé,thân!

Whether của mình nếu máy mà ko kết nối 3g thì sẽ ko tự cập nhật đc,toàn phải cập nhật thủ công ^^...

Back