• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

Xin giúp đỡ, máy mình không tắt được CapON

Mình dùng Secman. Lúc trước cứ muốn chép hay sửa gì ở mục Sys hay Private thì mình nhấn Turn Plat.Security ON là đc. Sau khi chép xong thì mình nhấn Turn Plat.Security OFF là xong. Mấy hôm nay mình không thể nào tắt nó được. Mặc dù mình đã vào Turn Plat.Security OFF nhưng khi dùng X-Plore thì vẫn truy cập thư mục Private bình thường và hậu quả là không thể chơi game N-Gage được. Xin các Pro chỉ cách tắt nó dùm. Máy mình cài chương trình nhiều quá nên làm biếng Format lại lắm. Ah! máy mình là N73ME V4.0839.42.2.1 mà sao không thể nào Format 4 ngón được.

Mình dùng Secman. Lúc trước cứ muốn chép hay sửa gì ở mục Sys hay Private thì mình nhấn Turn Plat.Security ON là đc. Sau khi chép xong thì mình nhấn Turn Plat.Security OFF là xong. Mấy hôm nay mình không thể nào tắt nó được. Mặc dù mình đã vào Turn Plat.Security OFF nhưng khi dùng X-Plore thì vẫn truy cập thư mục Private bình thường và hậu quả là không thể chơi game N-Gage được. Xin các Pro chỉ cách tắt nó dùm. Máy mình cài chương trình nhiều quá nên làm biếng Format lại lắm. Ah! máy mình là N73ME V4.0839.42.2.1 mà sao không thể nào Format 4 ngón được.

Mình thấy bạn nhầm thì phải vì nhấn OFF là cho phép truy cập sys, nhấn ON là ko cho phép bạn à. Vấn đề quá đơn giản có gì đâu mà phải 4mat bạn, N73 4mat bình thường nhé!

bạn cài Rompath xài cho dễ

N73 Của m bị hư phím joytick có a e nào o bmt giúp m với. Mình mới thay mất 150k mà đã hư rồi. Thanks

E gọi điện cho a linh rồi mà a ko quen ai ở bmt. E dùng bt thôi, có lẽ phím đểu. Ko lẽ e fải đi sài gòn hay hà nội để thay phím hay sao. Buồn quá.

E gọi điện cho a linh rồi mà a ko quen ai ở bmt. E dùng bt thôi, có lẽ phím đểu. Ko lẽ e fải đi sài gòn hay hà nội để thay phím hay sao. Buồn quá.

nếu bác rảnh,chạy xuống QNhơn,gọi đt em, em dẫn bác đi thay,20k là cao tay,đk là miếng vỉ bàn phím phải OK,tốt nhất bác đem cả 2 vỉ bàn phím xuống cho em
tiền mua 1 phím 5 chiều là 20k,tiền thay vô bao nhiêu em ko biết,nhưng ko tới 20k đâu
trong tuần này or tuần sau mình có ở Qnhơn,sau đó mình về quê rồi

Chỉnh sửa cuối:
Bạn chỉ cần mua về rồi tự thay cũng đc mà, đơn giản lắm. Chỉ cần kiếm cái tô vít hoa khế là tự thay đc ngay.
nếu bác rảnh,chạy xuống QNhơn,gọi đt em, em dẫn bác đi thay,20k là cao tay,đk là miếng vỉ bàn phím phải OK,tốt nhất bác đem cả 2 vỉ bàn phím xuống cho em
tiền mua 1 phím 5 chiều là 20k,tiền thay vô bao nhiêu em ko biết,nhưng ko tới 20k đâu
01656034248
trong tuần này or tuần sau mình có ở Qnhơn,sau đó mình về quê rồi
Thay cái kiểu hàn như thế chóng hỏng lắm bạn ơi, mua luôn cả bo phím cho rồi.

Thay cái kiểu hàn như thế chóng hỏng lắm bạn ơi, mua luôn cả bo phím cho rồi.

nhưng được cái rẽ chán,150k nếu đi thay 1 cái phím 5 chiều, hay còn gọi là con lắc, thì được 15 lần,khấu trì nếu hư bo thì ít nhất cũng được 10 lần,mà e thay mới 1 lần,dùng tuy ko = phím zin xưa nhưng vẫn tốt chán,sinh viên thì tiết kiệm được đồng nào tốt đồng nấy mà.hihi

Các PÁc ơi!! mình la mêm bờ mới đang xài N73 ME mà không xài được RADIO , Bấm dò đài tự động hay dò đài tay gì cũng không được hết. PÁc nào

Các PÁc ơi!! mình la mêm bờ mới đang xài N73 ME mà không xài được RADIO , Bấm dò đài tự động hay dò đài tay gì cũng không được hết. PÁc nào

bạn có gắn tai nghe vào máy chưa , đấy chính là anten đấy

ai chỉ mình cách hack con N73 với.chưa hack con này bao giờ nên ko rõ hack thế nào?thanks mọi người trước.

dùng hellox hack được hả bác?dùng bản bao nhiêu vậy bác?
mình nhớ còn cách dùng secman.bác có thể cho em cách hack đó ko?

hack = cái này nà, drakkrious,n73 thì chọn preFP1,bạn lên 4rum search,có video hướng dẫn nữa đó

Back