• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N78

hic hic ,n78 của mình đã dán keo rùi ,nhưng bên hông náy ko dán ,bay giờ bụi lọt vô đầy phía sau màn hình,ko bít làm cách nào tháo vỏ ra lau nữa

àh còn cái này nữa,máy mình sau khi chụp hình xong vào chương trình xem ảnh của máy thì nó lại là một hình khác,có khi là hình đã delete rùi ,còn vào chương trình xem ảnh khác thì ko bị,hic hic, vậy đó ,tự nhiên thấy những bức ảnh mình mới chụp biến thành những tấm hình khác,thật kỳ lạ,vào xplore xem thì lại bình thường,

hic hic ,n78 của mình đã dán keo rùi ,nhưng bên hông náy ko dán ,bay giờ bụi lọt vô đầy phía sau màn hình,ko bít làm cách nào tháo vỏ ra lau nữa

1 là đem lại tiệm. 2 là lục trog box s60v3 này có clip mở N78 k còn sót j hết, thành từng mảh lun.
Mà sao đến nỗi "bụi đầy"? Mình k dán cũg đâu bị j đâu.

Posted via Mobile Device

Bạn cần gấp k!? Vì hjện tại máy tính ở trườg mình chj cho lướt web, k down, up đc j cả. Hjc.
2 file tên là "Nokia_N78.3gp" và "Welcome_N78.mp4".
Tổg cộg 12mb nhưng xem rất tốt.

Posted via Mobile Device

Hê hê . Cứ tà tà mà up

Posted via Mobile Device

Ông nào biết chế ang ten wifi cho N78 cuả a e mình ko . Ang ten máy hơi yếu đó
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
k bít sao chứ anten của n78 chúng ta là ở cái nắp, cái nắp quan trọg quá trùi lun.

ùm . Ko bjk kiếm đâu ra cái nắp thứ 2 để chế đây
Posted via Mobile Device

Cứ tìm 1 sợi dây đồng nối vào chỗ ăngten wifi thì ăngten nó dài ra thôi, còn hiệu quả thì chưa thử nên chưa biết. Có ai biết chỗ nào bán cái nắp lưng của máy không chỉ giúp mình với!
Posted via Mobile Device

Cứ tìm 1 sợi dây đồng nối vào chỗ ăngten wifi thì ăngten nó dài ra thôi, còn hiệu quả thì chưa thử nên chưa biết. Có ai biết chỗ nào bán cái nắp lưng của máy không chỉ giúp mình với!
Posted via Mobile Device

chắc bạn phải mua cả bộ vỏ thôi, chắc người ta ko bán lẻ cái nắp lưng đâu

chắc bạn phải mua cả bộ vỏ thôi, chắc người ta ko bán lẻ cái nắp lưng đâu

Cả bộ cũng được, quan trọng là mình không biết chỗ nào có bán.

Posted via Mobile Device

Cả bộ cũng được, quan trọng là mình không biết chỗ nào có bán.

Posted via Mobile Device
Mình có chỗ lấy vỏ zin bóc máy nhưng khoảng 10 ngày nữa mới có hàng. Nếu cần thì mình sẽ đặt hộ cho.
cả vỏ cả phím là 350k, mình cũng định mua nhưng mà tiếc tiền, mua về thay là mất bảo hành mà máy mình bảo hành đến tháng 8 nên tiếc lắm :(
link nè
http://thegioiphukien.net/index.php...category_id=28&option=com_virtuemart&Itemid=2
mà cửa hàng này ở hà nội cơ

thế giới phụ kiện ko có vỏ xịn đâu bạn ơi.

đang tìm cách độ ang ten mà nhảy wa vỏ nhanh thể nhỉ ?
Posted via Mobile Device

thế giới phụ kiện ko có vỏ xịn đâu bạn ơi.

Vâng, em cũng nghĩ thế, vỏ của họ chắc là vỏ của hãng khác sản xuất hoặc vỏ lấy từ máy hỏng phải ko bác ? thế có loại vỏ nào của nokia bán ra ko ạ ?
Ko biết mấy loại vỏ trên có loại nào có anten gắn ở nắp sau lưng như của n78 ko bác ?

Posted via Mobile Device

đang tìm cách độ ang ten mà nhảy wa vỏ nhanh thể nhỉ ?
Posted via Mobile Device

Có sao dùng vậy đi bác, độ làm gì ko cẫn thận hỏng máy, nhà sản xuất đã tính toán cho phù hợp hết rồi, ko đến lượt chúng ta chọc ngoáy đâu, ko múa rìu qua mắt thợ đc đâu

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
Vâng, em cũng nghĩ thế, vỏ của họ chắc là vỏ của hãng khác sản xuất hoặc vỏ lấy từ máy hỏng phải ko bác ? thế có loại vỏ nào của nokia bán ra ko ạ ?
Ko biết mấy loại vỏ trên có loại nào có anten gắn ở nắp sau lưng như của n78 ko bác ?

Posted via Mobile Device

Có sao dùng vậy đi bác, độ làm gì ko cẫn thận hỏng máy, nhà sản xuất đã tính toán cho phù hợp hết rồi, ko đến lượt chúng ta chọc ngoáy đâu, ko múa rìu qua mắt thợ đc đâu

Posted via Mobile Device

Chỉ có vỏ bóc từ máy zin thôi bạn ơi, nhưng đảm bảo 100% ko vết xước. khi nào có hàng mình sẽ thông báo trên topic.

Chỉ có vỏ bóc từ máy zin thôi bạn ơi, nhưng đảm bảo 100% ko vết xước. khi nào có hàng mình sẽ thông báo trên topic.
đào đâu ra cái máy zin cho bạn bốc thế . Bốc ra rùi mấy cái máy kia làm gì ? Vắt đi ah
Posted via Mobile Device

Vừa mới Up firm cho em này xong bi giờ không thể nào mà hack được cho dù đã sign cái HelloOX.... Huynh nào biết về khoản này làm ơn giúp đệ với... Thanks các Huynh nhiều

Posted via Mobile Device
vụ hack fw 30 này đã có rất rất lâu trên diễn đàn ta rồi bạn ah. Rất dễ. Mà mình nge nói hellox 2.1 hack đc n78 30 đó. K bít đúng k nữa, bạn thử qua box ứng dụg xem.

Back