• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Bên ngoài có bán khoảng 14-180 1 cái đó bạn, BH 2 tháng. Cũng hok nhớ tên đầy đủ là j nhưng hình như BH-... j đó.
Cảm ơn bạn đã Quote nhưng
Làm ơn đọc kỹ câu hỏi một chút nhé, nếu ko thể trả lời được thì ko ai trách móc gì đâu
pótay
X-(X-(X-(

sóng bluetooth hả,mình nghỉ chắc hổng sao đâu vì ở phương tây người ta đi xe hơi vẩn đeo thường xuyên đấy thôi

Làm ơn đọc kỹ câu hỏi một chút nhé, nếu ko thể trả lời được thì ko ai trách móc gì đâu
pótay
X-(X-(X-(

Bạn xem lại câu hỏi of bạn ntn? Có mấy ý. Có phải bạn hỏi "rút cuộc có nên mua chăng?" vì giá cao ngất ngưở g 700-1tr, hư tiếc tiền? Hay vì sợ ảh hưởg sóng bluetooth? Xl bạn nếu bạn kiu vấn đề bạn cần hỏi ng đã sd xem có hại hay hok/ vậy bạn sd rùi thì biết có hại hay hok ah? Bạn thấy hay hok? Bạn xem lại đi, trách cứ j ai?

Chỉnh sửa cuối:
pótay
X-(X-(X-(

Bạn xem lại câu hỏi of bạn ntn? Có mấy ý. Có phải bạn hỏi "rút cuộc có nên mua chăng?" vì giá cao ngất ngưở g 700-1tr, hư tiếc tiền? Hay vì sợ ảh hưởg sóng bluetooth? Xl bạn nếu bạn kiu vấn đề bạn cần hỏi ng đã sd xem có hại hay hok/ vậy bạn sd rùi thì biết có hại hay hok ah? Bạn thấy hay hok? Bạn xem lại đi, trách cứ j ai?

Dù câu trả lời không đúng với ý bạn, thì bạn cũng không nên tỏ thái độ như vậy, rất nhiều cách để trả lời ví dụ như" Cảm ơn bạn đã trả lời nhưng không đúng ý của mình muốn hỏi"....
Nhắc nhở anh em khi tham gia DD nên dùng câu từ cho hài hòa, tránh sự gây gổ sảy ra không cần thiết.

Dù câu trả lời không đúng với ý bạn, thì bạn cũng không nên tỏ thái độ như vậy, rất nhiều cách để trả lời ví dụ như" Cảm ơn bạn đã trả lời nhưng không đúng ý của mình muốn hỏi"....
Nhắc nhở anh em khi tham gia DD nên dùng câu từ cho hài hòa, tránh sự gây gổ sảy ra không cần thiết.

Sr huynh. Tại hơi nóng. Có thể là e hiểu lệch ý. Nhưg gặp thái độ of ông bạn kia làm e....

Hello các bác!Bác nào cài game N-gage ok có thể chỉ giúp em với đc ko ạ?Em mới sài con N82 này nên còn nhiều điều chưa biết,mong ae chỉ giáo.Thank all

Hello các bác!Bác nào cài game N-gage ok có thể chỉ giúp em với đc ko ạ?Em mới sài con N82 này nên còn nhiều điều chưa biết,mong ae chỉ giáo.Thank all

đây là bộ cài N-gage cho N82 rất chuẩn mà mình xin được của bác Minhthang.bạn cài vào rồi tìm game N-gage về chơi nhé.nhớ máy phải hack rồi nha bạn.và khi chơi game n-gage bạn vào rompatcher chọn patch sau đó chọn díable thì chơi game N-gage thoải mái nha không bị báo lỗi.chúc bạn thành công.:D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zeztmtttjyn[/DOWNLOAD]

đây là bộ cài N-gage cho N82 rất chuẩn mà mình xin được của bác Minhthang.bạn cài vào rồi tìm game N-gage về chơi nhé.nhớ máy phải hack rồi nha bạn.và khi chơi game n-gage bạn vào rompatcher chọn patch sau đó chọn díable thì chơi game N-gage thoải mái nha không bị báo lỗi.chúc bạn thành công.:D

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zeztmtttjyn[/DOWNLOAD]

Thạnk bạn nhiều lắm,để mình cài thử rùi báo lạo các ae nha

Có 1 file em ko xóa đc(nó ko cho xóa)
20080ba.sis

Posted via Mobile Device
Mở xplore, di chuyển tới 20080ba.sis, Ấn phím số 6 từ xplore, bỏ hết thuộc tính : hiden, read only, system đi( cái nào có dấu v thì bỏ hết đi, giống pc đó bạn ), xong rùi xoá là đc. Chúc thành công.

bạn ấn *#7370# là ok hết khỏi lo gì nha, chỉ tội lại phải làm lại máy từ đầu hjc nản :D

search mãi không thấy chủ đề hack N82 ở đâu-anh em tiện thể cho mình biết N82 Version 30.0.019 hack bằng phần mềm gì-Helo0X có được không mà nếu được thì Helo0X bao nhiều.
thank

search mãi không thấy chủ đề hack N82 ở đâu-anh em tiện thể cho mình biết N82 Version 30.0.019 hack bằng phần mềm gì-Helo0X có được không mà nếu được thì Helo0X bao nhiều.
thank

hack vô tư dùng v2.0 ý.Hack thì cách hack chung chia làm chi cho mệt hử bạn=))

Sài Spb.software.weather đj bạn,đã có bản cr@ck,free mà rât chính xác đó.
Posted via Mobile Device

Cái này có đẹp như Handy Weather hok vậy pro?Mà em thấy cái Handy nhìn đẹp quá có cái màn hình chờ thay thế cái màn hình chờ cùi bắp của Nokia.:-?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back