• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
Em bỏ thẻ ra format k gắn thẻ thí k bị gì hết a :)
Nhưng khi e gắn thẻ vào thì nó lại bị như vậy
Mong a giúp đở

----
Nếu e cài theme vào thẻ sau đó sử dụng thì nó bị streo như vậy
Còn dùm theme mặc định trong máy thì k bị :((

Chỉnh sửa cuối:
chào các bạn,có ai biết làm thế nào để sửa lỗi không đọc được phần phiên âm khi dùng từ điển Lạc việt 2008 không vậy,nếu được thì up dùm mình font của chương trình ấy nhé,xin cảm ơn rất nhiều.

2 câu hỏi trên đã xong em đã biết tại sao và mong mọi người giúp đở

Cứ mỗi lần dùm theme dù cài trên máy hay trên thẻ đều bị streo khi nhấn nút menu :((
trừ theme mặc định là k bị :|
Mong các a giúp e :((

Có bác nào có key của soft Handy weather 7.xx hok cho em với cái của em nó bảo là bị lỗi gì ( hình như key hết hạn em mò hoài mà hok ra cái key nào ngon) bây giờ em hok update dc thời tiết nữa ức chế quá hix hix...

Có bác nào có key của soft Handy weather 7.xx hok cho em với cái của em nó bảo là bị lỗi gì ( hình như key hết hạn em mò hoài mà hok ra cái key nào ngon) bây giờ em hok update dc thời tiết nữa ức chế quá hix hix...
Mua mà sài đi bạn 50k/KKK,chứ mấy KKK cũ thì lock rồi hoặc tìm phần mềm Spb weather mà sài,dự đoán cũng chính xác lắm,trên diễn đàn có bản cr@ck rùi đó.
Posted via Mobile Device

Mình mới mua con N82 nhưng cài pm vào nó báo Certificate error contact the application supplier máy của mình V 30.0.019 23-07-08 RM-313. Ai biết hướng dẫn giúp mình nhé! Mình đã đổi lùi ngày lại 1 năm rồi cũng ko được. Thanks!

Mình mới mua con N82 nhưng cài pm vào nó báo Certificate error contact the application supplier máy của mình V 30.0.019 23-07-08 RM-313. Ai biết hướng dẫn giúp mình nhé! Mình đã đổi lùi ngày lại 1 năm rồi cũng ko được. Thanks!

Phải Hack phone mới cài được bạn à. Bạn sang box ứng dụng đã có đầy đủ các Topic giành cho Hack phone.

vừa có firmwave mới đó anh em ơi, chuẩn bị up nào :D

Từng người up 1 thôi kẻo lag sever của nokia=))

moi up len v35 thay k co ji thay doi so voi v31 ngoai dong chu v35,chan that,anh e nao chua up thi mih khuyen dung nen up mat cong
Posted via Mobile Device
các bác cho ý kiến cái nào, tối qua thấy ngon , định sáng nay ra net up mà nghe nói zầy thì ai còn tâm trí nữa chứ, chẳng lẽ cái thằng Nokia nó rảnh vậy sao, update mà ko có tí cải tiến thì up chi cho mệt , mất công bị lỗi thì khổ quá. thôi kệt để up xem sao:p

Có ai biết chỗ nào bán pin cho N82 ở HN chất lượng tốt kô :( sáng mình rơi máy văng pin đi đâu mất tiêu rồi :((

Có ai biết chỗ nào bán pin cho N82 ở HN chất lượng tốt kô :( sáng mình rơi máy văng pin đi đâu mất tiêu rồi :((

Rơi máy văng Pin mà tìm không ra sao bạn, bạn muốn hàng tốt thì cứ đến các Đại lý Nokia hoặc cửa hàng uy tín thì hàng hóa sẽ chất lượng thôi.

Rơi máy văng Pin mà tìm không ra sao bạn, bạn muốn hàng tốt thì cứ đến các Đại lý Nokia hoặc cửa hàng uy tín thì hàng hóa sẽ chất lượng thôi.

Lúc sáng trên đang đi trên đường thì bị rơi mà, lúc đấy đang nghe nhạc nên thân máy còn nối với dây nên tìm thấy đầu tiền, còn lại nắp pin văng một nơi, pin văng nơi nào chả biết :( mình có biết cửa hàng nào uy tín đâu =.= vào TGDD nó chém kinh lắm

Status
Không mở trả lời sau này.
Back