• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.
ở NHATCUONG bán thẻ Card Kingmax MicroSD 8GB . class 6 giá 450k đó bác . em cũng đang chạy thẻ 8GB cho máy N82 nhưng hình như có vẻ hơi đuối :D. lúc em thử chơi mấy games dung lượng 5MB trở lên mà ấn menu trong 3 giây thì máy cữ đơ đơ thế nào ấy =))

chắc do thẻ dỏm rồi đấy , trong TP.HCM bán thẻ micro SDHC 8GB class 6 hiệu Kingtons chính hãng , chỉ có 390.000 / thẻ , bảo hành tới 5 năm , còn nguyên hộp . em mua về gắn vào N82 xài , thấy tốc độ máy tăng đáng kể .

chắc do thẻ dỏm rồi đấy , trong TP.HCM bán thẻ micro SDHC 8GB class 6 hiệu Kingtons chính hãng , chỉ có 390.000 / thẻ , bảo hành tới 5 năm , còn nguyên hộp . em mua về gắn vào N82 xài , thấy tốc độ máy tăng đáng kể .

"tăng đáng kể" là sao hả bạn. Theo nguyên lý chung thì thẻ dung lượg càg cao và dữ liệu càng lớn, pm cài càg nhiều, nặng thì máy càng "mệt",....

Có bác nào biết cách chỉnh magic k e y để thay nút chụp ảnh thành nút khác ko?
Ví dụ như thành nút *
Posted via Mobile Device

hĩ, mod cho em up bài em lên cho các cao thủ giúp em, chứ cứ xóa bài em thì ai giúp được

Ông anh mua ở đâu đó bán em cái ở bắc mua khó quá

Ông anh mua ở đâu đó bán em cái ở bắc mua khó quá

Ở phố Vọng chỗ giao với Nguyễn An Ninh có 1 hàng bán thẻ nhớ rất rẻ, ngã 3, cửa hàng nhỏ thôi. Mình mua ở đó mấy lần, chưa thấy bị lỗi bao giờ :)

N82 của mình bị sao ý? Gjờ vào web = trình duyệt của máy ko vào đc. Dùng skyfire thì uot ra lun. Có khj nào tại e format nhjeu lần wa nên bị nhi?

N82 của mình bị sao ý? Gjờ vào web = trình duyệt của máy ko vào đc. Dùng skyfire thì uot ra lun. Có khj nào tại e format nhjeu lần wa nên bị nhi?

Format không ảnh hưởng gì đâu bạn, format cả thẻ và máy lại và cài đặt lại lần nữa xem có bị lỗi nữa không?

n82 fw mớ bây giờ là v31 bạn cho mình xin link down bản hack đi. Mình không biết sign làm sao nữa minhthang sign giúp mình với nha seri máy 358984016168315 .Thank bạn nhìu.

Fw N82 giờ đến 35 rồi bạn à :)

em muốn mua n82 cũ thì nên thế nào? Giá nó là bao nhiêu? Tháng trước cũng có hỏi thì giá là 2,5triêu. Giờ chắc giảm chút ít.
Muốn lên đời từ v2 lên v3 thì chọn n82 đc kô?

em muốn mua n82 cũ thì nên thế nào? Giá nó là bao nhiêu? Tháng trước cũng có hỏi thì giá là 2,5triêu. Giờ chắc giảm chút ít.
Muốn lên đời từ v2 lên v3 thì chọn n82 đc kô?

N82 thì OK rồi, còn giá cả phụ thuộc vào máy còn tốt hay không thôi, bạn sang khu TTTM để hỏi và tham khảo giá.

ram n82 là 128mb phải không? Em đọc file pdf dung lượng gần 2mb thôi mà máy báo memory full! Như vậy là sao?

Các pro cho mình hỏi sao tự nhiên máy N82 của em lâu lâu khi zô Music player thì báo system ero là sao vậy các pro,đã 4fotmat rồi cũng bị là sao vậy các pro,xin giúp em với,thanks trước

Các pro cho mình hỏi sao tự nhiên máy N82 của em lâu lâu khi zô Music player thì báo system ero là sao vậy các pro,đã 4fotmat rồi cũng bị là sao vậy các pro,xin giúp em với,thanks trước

Chỉ cần restart phone lại là vô được bạn à, thử xem.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back